Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yashinda Lagangabilili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Uliza_Bei, Apr 1, 2012.

  1. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nimeambiwa udiwani kata ya Lagangabilili-Bariadi CCM wameibuka kidedea dhidi ya UDP : Chadema hilo ni jimbo la kufuatilia maana John Cheyo kwishney kama upinzani mkiendelea kumwachia jimbo linarudi CCM 2015 mzee mapesa choka mbaya, magamc wamemmaliza amebaki kujikomba kwao
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,283
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    mapesa kashindwa kutetea jimbo?
     
  3. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Siyo jimbo ni kata-diwani wake kaanguka lakini pia kwa ujumla jimbo CCM watamnyang'anya. Pace ya UDP inatia aibu Bariadi ilikokuwa imekita mizizi
     
  4. N

    Nkomoji JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    2015 lazima tuwaoneshe kazi.
     
Loading...