Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yashikwa pamoja Ruvuma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kuku dume, Jun 22, 2012.

  1. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika mkutano wa hadhara uliofanyika katika kijiji kimoja nje kidogo ya Mji wa Songea watu 60 wamerudisha kadi za Chama cha Mapinduzi na kujiunga na Chama Cha Demokrasia na Maendeleo.

    Sourse: Redio Jogoo FM.
     
Loading...