Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yapoteza Wenyeviti wa mitaa Mbeya; wahamia CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EasyFit, Apr 26, 2012.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    WENYEVITI wa mitaa ya Ilemi na Ilolo Kati, Wilaya ya Mbeya Mjini wa Chama cha Mapinduzi (CCM), wamejiunga na Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA).

    Wanasiasa hao Ngamba Ngamba wa Ilolo Kati na Joseph Mbele wa Ilemi, walirudisha kadi za CCM na kujiunga na CHADEMA jana katika mkutano uliofanyika katika Kata ya Sinde jijini hapa.

    Mbali na wenyeviti hao makada wengine watatu wa chama hicho akiwamo Atusekelege Asubisye, ambaye ni balozi katika Mtaa wa Ilolo Kati nao walijiunga na CHADEMA, kwa kile walichodai ni kuchoshwa na CCM yenye ahadi nyingi zisizotekelezeka.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Gharika
     
  3. k

    kahaluaJr Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na bado watakuja sana kwenye chama cha ukweli,Magamba chao kwisneiiii sasa gharika inakuja ngoja hizi kesi za Makamanda ziishe then ndio watatia akili Magamba na serikali yao
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mbeya, Mwanza, Kilimanjaro, Arusha..
    Hii ndio mikoa pekee inayoifahamu taasisi wa Wakr...., na wakask...(CDM) hapa tanzania
     
  5. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    kaka unawashwa na kanzu la udini,nyie ndo wale mnaotaka kupiga sarakasi huku mmevaa taulo.shame on you.
     
  6. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Umesahau taasisi ya wauza 'unga' inayaongozwa na ridh1 wa ikulu...
     
  7. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Na nyie chadema kueni makini na hawa watu wanaohamia kwenu from ccm, msije na nyie mkawa CCM part 2 mkaanza kujaza na kutunza mafisadi
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Gamba tumwa at work!

    Rejao kuwa na akili ya kutambua alama ya nyakati!
    Utakuja acha na ukakosa mbele wala nyuma!

    Haujakosa wa kukuambia lakini!
    TUSILAUMIANE TAFADHALI Rejao!
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Tena siyo dogo Kamanda wangu!
    Hawa mafisadi cjui watajisikiaje kweli!
     
  10. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Lakini hauoni taasisi hiyo ya kikristo ndiyo heartbeat ya nchi na ndiko kura za tz zinakotoka? Ushindwe na uchochezi wako wa kidini!
     
  11. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Wewe si unafanya biashara ya usafirishJi wa malori Kama maige
     
  12. M

    Malolella JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Acha propaganda za ukanda na udini.
     
  13. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Amini Amini kaka,dhambi ya udini ambayo wanaitumia wanamagamba ndiyo watakaozikwa nayo,walianza na ooh cuf ya waislam yakawashinda,chadema ya wakatoriki yakawashinda,sasa chadema ya wakristu,bila shaka yatawashinda kwa sababu dhambi hii waliyo nayo ccm ni sawa na kula nyama ya mtu,hawataiacha.Hata hivyo si vibaya kujikumbusha kwamba ndani ya vyama vyote kuna wanachama wenye dini na wasio na dini pia,je ccm hawayaoni haya kwao?Fuatilieni hili hapa'matokeo ya urais 2000,2005 na 2010' Bara na visiwani kisha tupime udini ulikuwa kwa chama gani?WATU WALIO OGOPA UMANDE HAPA TZ WENGI NI WA CCM.
     
  14. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anayeleta mambo ya udini hana akili' sisi kwetu ni kanjanja kama alivyosema mwenyekiti wao wa chama cha magamba' chichiemu.
     
  15. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tunawakaribisha ila tuwe nao makini maana ccm huwa inamchezo wakuingiza hata mamluki ili waje kuharibu chama
     
  16. W

    Welu JF-Expert Member

    #16
    Apr 26, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 778
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Sasa jana Vwawa mjini Mbozi wanachama kibao wa magamba wamerudisha kadi za ccm pamoja na bendera na kukabidhiwa kadi za cdm. Kigogo wao mkubwa mama alie kuwa anshikilia nyazifa kibao za magamba hadi ngazi ya taifa nae amebwaga manyanga. Hakika CDM inakubalika.
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,210
    Likes Received: 5,482
    Trophy Points: 280
    Sombasomba inaipiga CCM, na soon itamsomba waziri mkuu
    [​IMG][​IMG]
     
  18. m

    maswenga Member

    #18
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 10, 2007
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 15
    Sio hiyo tu bro, ni Mbeya, Ruvuma, Iringa, sumbawanga, Kigoma, Mwanza, Mara, Arusha, Kilimanjaro, Dar, Morogoro, Manyara, Shinyanga yote ni CDM. Tabora, Kagera, Dodoma ni CCM. Zanzibar, Pemba, Mtwara, Lindi na Tanga ni CUF na CCM japo wote wanazidi kupoteza mvuto. Nadhani mpaka Dec 2014 tutakuwa tumepata picha kamili ya strongness ya kila chama katika eneo husika.
     
  19. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Yeah mkuu, ndio inanyoniweka mjini. Unataka kunijoin? Kama unahitaji kufanya biashara na mimi nicontact through rjamadary@yahoo.com
     
  20. M

    Molemo JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mfa maji mkubwa wewe.Mdini Mbaguzi na tapeli namba moja
     
Loading...