Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yapoteza idadi kubwa ya wanachama huku waliomo humo wakikiri kuganga njaa tu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Msema hovyo, Aug 1, 2011.

  1. Msema hovyo

    Msema hovyo Senior Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani umeme ulinibania kiasi cha kunifanya nipotee kabisa katika jukwaa letu tukufu. Lakini Mungu bariki mgao umepungua leo nimeweza kurudi ulingoni.

    Kwa taarifa zisizo rasmi lakini kutoka katika vyanzo vya habari vyenye uhakika, ni kwamba Chama Cha Mapinduzi hivi sasa kinakabiliwa na wakati mgumu sana baada ya idadi kubwa ya wanachama wake kukisusia. Mtoa taarifa wetu ametutonya kwamba tangu mwaka 2009, chama hiki kimepoteza idadi kubwa ya wanachama ambao wanalipia kadi zao za chama na kujitolea katika shughuli mbalimbali za ujenzi wa chama (mimi ni mmoja kati ya waliokisusia). Lakini hali imezidi kuwa mbaya zaidi mwaka huu baada ya hali ya mambo kuwa ngumu sana huko vijijini ambako CCM imekuwa ikijivunia kwa kuwa na wanachama wengi zaidi.

    Imeelezwa kwamba wengi wa wanaoonekana kuunga mkono CCM na kuvaa magwanda ya kijani ni waganga njaa tu, na wanafanya hivyo kwa lengo la kupata chakula cha watoto. Mmoja wa wabunge wa CCM ambaye nimepiga naye story mimi mwenyewe, amekiri kwamba kwa jinsi hali ya mambo ilivyo nchini, haridhishwi na wala hafurahii kabisa kuwa CCM. Mbunge huyo ameonyeshwa kupendezwa na kuzikubali hoja za wapigania haki ya watanzania CHADEMA, na kwamba kuna wakati huwa anatamani angekuwa upinzani ili atoe kile kilichomo moyoni.

    Kama hii hali itaendelea, basi ni dhahiri kwamba siku si nyingi hatutakuwa na CCM tena, kwa maana hao waliomo ndani ya CCM wanaiponda nahawana mapenzi nayo tena. Kimebaki nini sasa? Kikwete jiuzulu ili uokoe chama na nchi.
     
  2. R

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,664
    Likes Received: 1,236
    Trophy Points: 280
    Wanafiki wakubwa hao,sasa kama hawaitaki wanasubiri kuondoka huko?wanaganga njaa?mbona hata sie tulioko upinzani tuna njaa lakini tunajua nini tunachokifanya kuliko hao wanaojidai eti wana njaa alafu wanatumiwa kama maroboti...siwapendi wote maana ndo wanatusababishia umaskini.
     
  3. Mwita Matteo

    Mwita Matteo JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2011
    Joined: May 16, 2010
    Messages: 216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ila nisingependa kuona wanasiasa wa CCM wanajiunga na Upinzani na kupewa na nyadhifa, coz wataleta tena uozo wao huko upenzani ni bora wakafa na CCM yao na wasionekane tena kwenye political arena
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,899
    Likes Received: 1,342
    Trophy Points: 280
    mmhh!!!....ungeweka takwimu ingekaa vizuri zaidi
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Aug 1, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    na bado miradi walizojimilikishia zitataifishwa punde Chadema watakapokamilisha harakati za ukombozi wa nchi hii 2015. lakini inaweza isifikie huko, kuna kila dalili uchaguzi mdogo wa rais utafanyika mapema.
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Aug 1, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    kweli mkuu, takwimu ni muhimu, kama vile mwaka gani walikukwa na wanachama wangapi, walikuwa wanalipia kadi au kuchangia kiasi gani kwa muda gani, na sasa wana wanachama hai wangapi na wanalipia kiasi gani kwa muda gani.
     
  7. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,026
    Likes Received: 3,590
    Trophy Points: 280
    vijijini wananchi wanaunganishwa na kuwa wamoja chini ya mwavuli wa ugumu wa maisha, mtaji wa ccm vijijini umekwisha, siku hizi ukiitetea ccm utazomewa kama fisi kakatiza kwenye makazi ya watu, binafsi namchukia lukuvi na chiligati kumlazimisha fisi akae kwenye maskani ya bin-adamu
     
  8. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sifi kabla CCM hakijafa!
     
  9. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ukweli ni kwamba ccm inachukiwa sana sio ndani ya mji tu hata kijijini wengi sana kutoka na ugumu wa maisha yaliyoko
     
  10. Msema hovyo

    Msema hovyo Senior Member

    #10
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    You are right mkuu, takwimu ni kitu cha mhimu sana. Najaribu kuangalia kama Nape atakuwa tayari kuja kutetea chama chake hapa jamvini.

    Otherwise nitaendelea kumchokonoa source wangu ili anipe info zaidi. Hata hivyo source mwenyewe ni mwelevu kiasi chake, naamini atakuwa pia ni member wa JF. Akiona hii post anaweza kumwaga data. Lets wait.
     
  11. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Demokrasia ya kweli itapatikana kama ccm itakufa tu,ninasubiri kusikia hili likitokea.
     
  12. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Tatizo ni kwamba pamoja na kuichukia CCM, mbadala ni nini? chama cha akina Lema?
     
  13. gwankaja

    gwankaja JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 885
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 180
    Juzi nikiwa ndani ya basi, watu walikaa wa5 badala ya wa4 baada ya kulazimishwa na konda. Hawa waliishia kuilaumu CCM
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Nimelipenda sana hili wazo!Ni la ukweli!
     
  15. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    I hate ccm than ever!go to hell ccm,go!grave is waiting for you and your leaders!go,go,go!
     
  16. N

    Ngoks Member

    #16
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ccm ziiiii!!
     
  17. nditolo

    nditolo JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 1,072
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Naichukia ccm na kizazi chao!!!!
     
  18. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,413
    Likes Received: 917
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Wazo zuri sana si ndio wakina Shibuda hao.
     
Loading...