Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yapokea mamluki huku ikidanganywa kuwa ni vigogo wa CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DJ CHOKA FREDY, May 29, 2011.

  1. DJ CHOKA FREDY

    DJ CHOKA FREDY Member

    #1
    May 29, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CHAMA cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) Wilaya ya Tanga kimewashukia viongozi wake waliohamia Chama Cha Mapinduzi (CCM) na kusema kuwa ni waroho wa madaraka.
    Akizungumza katika mkutano wa hadhara katibu wa chama hicho Khalid Rashid, amemponda aliyekuwa Mwenyekiti wa CHADEMA Wilaya ya Tanga, Mohamed Waziri Kinomina na wenzake waliokihama chama hicho na kuhamia CCM.
    Kadhalika amewaponda kwa kudanganya nyadhifa walizokuwa wakishikilia ndani ya chama hicho huku mmoja wao akidai kuwa alikuwa ni mwenezi wa chama hicho Wilaya ya Tanga, ambao hivi karibuni walihama CHADEMA kwa kile walichodai kuwa kimetawaliwa na udini na ukabila.
    Katibu huyo alidai kuwa mwenyekiti huyo wa zamani wa CHADEMA wa Wilaya ya Tanga, Kinomi na wenzake, Aufi Kidege ni waroho wa madaraka na kamwe CHADEMA haitakubali kukumbatia watu ambao wanaifuata kwa masilahi yao binafsi badala ya kuangalia matatizo ya wananchi.
    “CCM wamedanganywa nao wanakubali eti wamepokea vigogo kutoka CHADEMA, nani kigogo? Mohamed Waziri Kinomi kwetu si kitu na tuliliona hilo mapema, anahama kila chama, CCM kama hawajui hakutoka CHADEMA tu alianzia vyama vingine na kote huko anatafuta madaraka tu na si kingine,” alisema.
    Aliongeza kuwa CHADEMA ipo kwa lengo la kuwatumikia wananchi na si kushughulikia masuala ambayo ni ya kibinafsi.
     
  2. R

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Kuwa mwanachama CDM siyo lelemama,huku kunahitaji watu wanaotumia akiri,wenye kuwajibika kwa wananchi na si kwa nyumba ndogo wala kwa matumbo yao

    sasa hatuzuii mtu kuja CDM lakini kama ulikuja kwa bahati mbaya ni lazima utaondoka maana huku hatuna pilau,usafiri wala 10,000,na kamwe CDM si nyumba ya nyoka,nyoka wenye magamba,wenye kutema sumu,wanaopondwa vichwa!
     
  3. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    CDM isisite kuwafukuza watu wote wanaojiunga na chama kwa malengo ya kujinufaisha wao binafsi badala ya kukinufaisha chama
     
  4. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Maneno yako mazito baada ya wewe kusema mie sina la kuongeza maana umesema vyema .
     
  5. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuzomea na Kuandamana kuna hitaji akili?
     
  6. DJ CHOKA FREDY

    DJ CHOKA FREDY Member

    #6
    May 29, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CHADEMA siyo pipi ya kulamba na kuyeyuka kama wazee wa magamba wanavyodhani, huku ni kazi tuuu!!!!
     
  7. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hakuhitaji akili bali kuvuana magamba lazima uwe na PhD za kupewa.
     
  8. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hata kidogo haihitajiki.
    Unahitaji akili nyingi sana kubuni mbinu nyingi za kutumia madaraka yako kuhujumu nchi kwa maslahi binafsi Kama Kubuni EPA, Stimulus package, Radar, Twin Tower, Richmond/Dowans/Symbion....
    endelea..
     
  9. DJ CHOKA FREDY

    DJ CHOKA FREDY Member

    #9
    May 29, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hujakosea maana sisi tunasubili hizo siku 90 zifike hapo ndo watajua kweli kuvuana magamba kunahitaji akili na hizo tarehe walizoanza kuzihesabu mimi nazikumbuka sana kwani ilikuwa trh 10 april
     
Loading...