Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm yapata mwenyekiti mpya mkoa wa Kilimanjaro

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Asango, Oct 19, 2012.

  1. Asango

    Asango JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hatimaye jana mwenyekiti mpya wa ccm mkoa wa kilimanjaro alipatikana.mwenyekiti huyo mpya anaitwa IDDI JUMA aliyekuwa akichuana vikali na mbunge wa zamani wa TLP na baadaye kutimkia ccm na kuwa mwenyekiti wa wazazi mkoa, MH. NGAWAIYA ameshindwa katika uchaguzi huo.Ngawiya alianza kuukimbia ukumbi hata kabla ya kutangazwa kwa matokeo.hongera sana IDDI JUMA kwa ushindi huo karibu kwenye majukumu.ushauri wangu kwa ngawiya aache kutangatanga kwenye siasa
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hiyo ndiyo Asante ya vibaraka wanaotumwa upinzani.
     
  3. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Hongera sana mh idd.umeaminiwa na tunategemea utawaunganisha wana kilimanjaro na utahakikisha wananchi wote hapo wanarudisha imani yao kwa ccm
     
  4. by default

    by default JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kilimanjaro wameungana toka enz za mababu na iman yao kwa sisiem aijawai kuwepo .jipange baab
     
  5. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nafurahia kushindwa kwako ngawaiya, siasa za kinazi zina mwishooooooo, njaaaaaaa mbaya
     
  6. Y

    Yetu Macho JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli CCM wamekata tamaa na Kilimanjaro. Katika wote hao hakuna ambae angeweza kufanya siasa za Kili. Kama Mama Nsilo kamasi lilimtoka. IDDI nadhani ataachia.... .

    Naona wana CCM waliukimbia mkoa kuogopa aibu za kushindwa kwa aibu... 2015.
     
  7. N

    Njaare JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 1,065
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135


    Ngawaia ananuka unafiki. Hawezi kufanikiwa hata afanyeje.
     
  8. Asango

    Asango JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ila idd akipewa ushirikiano atafanya jambo imani ninayo juu yake kuliko angepata ngawaiya chama kinge malizikia hata sisi wachache tuliobaki.hakika sasa chama kitaimarika
     
  9. Z

    Zimamoto JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 464
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kurudisha imani kwa CCM Kilimanjaro ni ndoto ya mchana. Nafurahi kwa kumshikisha adabu huyo mchumia tumbo, Ngawaiya. Kwa taarifa yenu wote wanaorudi kwa magamba ni wachumia tumbo.
     
  10. Single D

    Single D JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 459
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tom Ngawaiya amepata alichokitafuta huko,sasa anakataa kusaini wakati matokeo yameshatangazwa,rufaa ataipeleka wapi?Rudi nyumbani matimila toka huko.
     
  11. Mwitongo

    Mwitongo JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 311
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Mshindi ni IDDI JUMA! Angalia, Kilimanjaro ina Wakristo wengi, lakini wamemchagua Muislamu. Hii ndiyo Tanzania ya Nyerere bwana! Hakuna udini wala nini. Si sasa ambako Kikwete anataka Waislamu wamchague mwenzao, na Wakristo wamchague paroko mwenzao. Hongereni Kilimanjaro kwa kuthibitisha misingi imara aliyoiacha Baba wa Taifa.
     
  12. B

    BJEVI JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hakuna watu wapenda maendeleo na wanaokerwa na wanafiki kama watu wa kilimanjaro.hawa watu ninawaaminia sana.deal kwao ni kupiga kazi ili kuwashawishi wakuamini..ukiwa mnafiki,mchumia tumbo,propaganda kwa sana,ni vigumu sana SANA ,kupewa kura na mtu wa mo town.ngawaia aisahau siasa ,aliteleza kitambo sanaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.
     
  13. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    ngawaiya amekwisha arudi kwenye jengo lake pale mazense akasimamie kodi ya pango,kilimanjaro sasa hawadanganyiki na siasa za maji taka,anasambaza taarifa chafu kwamba katibu wa ccm mkoa,steven kazidi amehongwa mil.3 ili aziwagawe kwa wajumbe,ama kweli mfa maji haachi kutapata,ngawaiya kushinei
     
  14. Asango

    Asango JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee kazidi hanaga hizo mambo za mlungula,anatapatapa kama sumaye tu hamna lolote
     
Loading...