Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm yapaisha vitu bei juu-inatisha sana

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mkombozi, Oct 28, 2010.

  1. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakuu kama ilivyokua 2005,mwaka huu zikiwa zimebaki siku 3 vitu vimeanza kupanda bei hapa Dar,Pentrol imeadimka,Sembe bei juu 1000 kwa kilo,Mtindi wa Tanga Freshi kutoka 700 hadi 1000,mafuta ya kula yapanda gafla,sabunu zapanda,juice za box zapanda bei pia,nafaka na kunde vyapanda kidogo pia.Nadhani baada ya uchaguzi CCM IKISHINDA TU VITAPANDA ZAIDI KAMA ILIVYOKUA 2005.kAZI KWETU TUMCHAGUE sLAA
     
  2. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nilidhani wameanza kufuata sera za chadema maana walianza kuzungumzia kushusha bei ya cement na nondo:bowl:
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    duh petrol ndio imepanda kwa kutisha...tena ghafla
     
Loading...