Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yaongezwa kundi la Maradhi, Ujinga na Umaskini Ukerewe!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by spencer, Jan 3, 2011.

  1. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,193
    Likes Received: 571
    Trophy Points: 280
    GrEatThinkers,

    Nikiwa ndani ya Meli kuelekea Ukerewe, mjadala mkali ulikuwa ni katiba mpya, meli ilikuwa vikundi vikundi.

    Kali zaidi kuna mmoja akaibuka na na kusema "maadui aliowatangaza Hayati Mwl. Nyerere wakti wa Uhuru
    Ujinga, Umaskini na Maradhi mkubali msikubali kwa sasa kuna adui mwingine wa maendeleo ambaye ni CCM"

    Mwingine akaibuka na kusema "Hata ndg.Zangu wakija kuomba misaada hasa ya ada, na ikiwa huyo ndg, ni wa CCM namwambia nenda kwa hao hao CCM uliowachagua sasaivi usingekuwa unalipa ada"

    Mwingine Tena akathubutu kuanza kutaja baadhi meli zinazomilikiwa na vigogo wakubwa ndani ya Chama, akataja mabasi nakumbuka Mombasa Raha na Sumry na kusema wazi kuwa CCM yote imeoza.Wakamtaja na yule mama mchungaji aliyejinganya na CCM kuwa amechukuliwa ili kurahisisha kuingiza mali za vigogo kwa mgongo wa kanisa lake.

    Hayo ni maneno makini yenye ujumbe mkali yaliyotoka kwa watanzania wa kawaida wa Ukerewe. Nimewaletea Changamoto hii, ili muone kwamba hii nchi watu wamebadilika sana.

    WanaJF Tuendelee 2011 ni Full Uamsho.:ranger:
     
  2. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ngugu nimeipenda thread yako! Inaonyesha jinsi gani wananchi wameanza kubadilika BIG UP sana watu wa Ukerewe...Watanzania wengine ndugu zangu wa Nyaishozi, Kimanzichana, Ikwiriri, Tufokenge, Iguguno, Lyampasi, Ungeno, Kisiwani, Bahi, Namtumbo, Tandahimba, Chunya, Hananasifu, Bukene, Gulioni katerero, Olosikei, Kiteto, Mahenge, Urambo, Handeni, Shycom, etc

    Fanyeni hivyo!
     
  3. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,193
    Likes Received: 571
    Trophy Points: 280
    Binafsi nilifurahishwa sana na upeo wa wananchi wale,

    WanaJf na hata wapita njia humu ndani ya JF tuelimishe wananchi wetu kuijitambua.

    Kuna kitu nimeanza kukiona mbeleni: Vijijini wataamka na kuamua na hakuna atakayeweza kuwabadilisha msomamo wao.

    Umetaja maeneo muhimu sana kaka:

    Hata wale wa HoroHoro(TA), Nyakanazi(BK), Kimanzichana(PWN),Vwawa(MBY),Ikungi(SGD),Makuyuni(ARS),Kirumi(MAR),Kaliua(TBR),Ilula(IRG) nk.

    Watu wote mnaotoka maeneo mbalimbali hasa vijijini, onesheni Utanzania. Saidieni jamii yenu. Kuna baadhi ya maeneo yameamka hayawezi kuburuzwa.

    Mfano: Nyamagana kama siyo Mh. Wenje Kurudishwa inamaana wananchi wale wasingeweza kubadili kiongozi. Masha walikuwa hawamtaki. Mwamko wao ndiyo umewapa kiongozi wamtakaye, sasa ni majimbo mangapi watu wanapitishwa ilhali wananchi moyoni hawawataki???

    Wake up!:ranger:
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    One day yes na CCM watasoma plate number
     
  5. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,193
    Likes Received: 571
    Trophy Points: 280
    GreatThinker pamoja na Ulimali,

    Hongera kwa kuunga mkono hii topic, si wewe tuu. Kanda ya ziwa tushaona siku nyingi.
    C-C-M ni kundi la wezi,
    Mtu yeyote anayeshabikia hiki chama yawezekana ni mjinga au basi ananufaika na unyonyaji wanaoufanya.
     
  6. s

    sitakuwafisadi Member

    #6
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [h=6]ccm KINGE KUA CHAKULA NINGEACHA KULA NIFE ! ccm UNGEKUA UGONJWA NISINGE KUBALI KUTIBIWA NIFE! CCM UNGEKUA MAVAZI NINGE TEMBEA UCHI KULIKO KUKU VAA ccm UNGE KUA UTAJIRI NINGEKUKANA NIWE MASIKINI! ccm UNGEKUA UHURU NINGEKUKANA NIRUDI UTUMWANI ! naamini matatizo ya watanzania na nchi yao chimbuko lake ni CCM bila ccm kufa TANZANIA HIYOOOO KUELEKEA utumwani!!...Ukiwa mkweli mungu atakupenda milele...Usually
    when people are sad they don't do anything they just CRY over their
    condition but when they gel Angry they bring about a change" (MALCOLM X)
    [/h]
     
  7. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Mkuu huyo mama ni nani mbona humtaji?
     
  8. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    sio la kuuliza mama mchungaji maarufu si mmoja tu
     
  9. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hapo mkuu umenena CCM ni adui wa NNE yeye anejiita kwa A kwKA nyoka aliyevua Gamba. kwa maana nyingine anapaswa kupigwa vita kama anavyopigwa vita nyoka.
     
  10. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Interesting. Kule Inyala adui wa nne ni Chadema!
     
  11. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Arafat, tuko hapa kujadili views na mustakabari wa taifa letu, sio kutaja majina ya watu. Kumbuka, "low minds discuss people and higher minds discuss events". Mchangiaji anaposema "mama Mchungaji maarufu" nadhani wote tunaelewa ni nani.
     
  12. t

    tumpale JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 201
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nimeipenda na mimi nawaomba watu wa mtae (lushoto) chigongwe (dodoma) Kifura (kigoma) masukulu (mbeya) shambarai (manyara) mwazye (rukwa) mingu(ifakara) na kwingineko, amkeni
     
Loading...