Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yaogopa kuwakabidhi barua mafisadi warushiana mpira

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by carefree, Apr 23, 2011.

  1. c

    carefree JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    [​IMG] Kila mmoja akwepa ni lini zitaandikwa
    [​IMG] Wengine wawa mbogo, kuulizwa hayo



    [​IMG]
    Katibu Mkuu wa CCM, Wilson Mukama


    Wingu la ufisadi bado linazidi kuwaumiza vichwa viongozi wa Chama cha Mapinduzi (CCM), baada ya vigogo wa ngazi za juu wa chama hicho kuogopa kuweka wazi iwapo watuhumiwa wa ufisadi ndani ya chama hicho wameshakabidhiwa barua za kuwataka wajiondoe wenyewe.
    Kila kiongozi aliyetafutwa jana kuzungumza iwapo tayari chama kimewaandikia barua za kuwataka wajiondoe kwenye chama hicho, aling’aka na kuelekeza aulizwe mwenzake.
    Wa kwanza alikuwa Katibu wa Itikadi na Uenezi, Nape Nnauye, ambaye alisema suala hilo halishughulikiwi na idara yake hivyo alielekeza aulizwe Katibu Mkuu wa chama hicho, Wilson Mukama.
    Alisema kila idara inajukumu lake na kwamba ofisi yake ni ya kuzungumzia masuala ya chama, lakini si mambo yanayohusu masuala ya utendaji.
    “Kila idara inawajibu wake, hilo haliko kwenye idara yangu, mimi ni msemaji wa chama nitafuatilia kujua kama zimeshaandikwa na kuwasilishwa kwa wahusika ila anayeweza kulisemea ni Katibu Mkuu,” alisema na kuongeza:
    “Jumatano watu wote wakiwa ofisini nitakuwa katika nafasi nzuri ya kulizungumzia hilo, nitafuatilia kujua kama zimeshaandikwa na kukabidhiwa kwa wahusika au la, lakini kwa sasa sijui lolote kuhusu hizo barua,” alisema Nnauye ambaye kabla ya kushika wadhifa huo alikuwa Mkuu wa Wilaya ya Masasi.
    Alipotafutwa Naibu Katibu Mkuu Bara, John Chiligati, alisema anayeweza kulisema suala hilo ni msemaji wa chama, Nnauye kwa kuwa si kila mtu anaweza kuzungumzia masuala ya chama.
    “Chama kinamzungumzaji wake ambaye ni Nape, mtafute Nape maana kila mtu akianza kuzungumza mambo ya chama itakuwa vurugu, ukimpata yeye atakueleza vizuri,” alisema.
    Alipotafutwa kuzungumzia suala hilo, Katibu Mkuu wa chama hicho, Wilson Mukama, alikuwa mkali na kuelekeza kuwa aneyefaa kuulizwa ni Makamu Mwenyekiti wa chama hicho, Pius Msekwa.
    “Hayo unayoniuliza sikuwahi kuagiza yafanyike na wala si wajibu wangu, mtafute Makamu Mwenyekiti ndiye atakueleza, kwanza kwa sasa niko kijijini kwangu kuna mambo mengine nafanya,” alisema Mukama na kukata simu.
    Alipotafutwa Makamu Mwenyekiti wa chama hicho, Pius Msekwa aligeuka mbogo na kuhoji mwandishi anatafuta habari hizo kwa ajili ya kuzipeleka wapi.
    Baada ya kuulizwa iwapo chama hicho kimeshawaandikia barua watuhumiwa wa ufisadi, Msekwa alikuwa mkali na kumweleza mwandishi kuwa masuala hayo ni ya ndani ya chama na hayamhusu.
    “Hizi habari unatafuta za nini wakati hazikuhusu, unajua kuna habari za kuandika na zingine si za kuandika, hizi ni za kwetu ndani ya chama na hazikuhusu unataka za nini kwaheri,” alisema Msekwa na kukata simu.
    Wiki iliyopita, Halmashauri Kuu ya Taifa ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) ilimuagiza Katibu Mkuu wa chama hicho, Wilson Mukama, kuwaandikia barua viongozi wanaotakiwa kujiuzulu kuwafahamisha kwamba, kama hawatafanya hivyo kikao kijacho cha NEC kitawafuta uongozi.
    Watuhumiwa hao wa rushwa na ufisadi wakiwemo wajumbe wa NEC taifa, wamepewa muda wa miezi mitatu sawa na siku 90 wapime uzito wa tuhuma zinazowakabili, wajiuzulu wenyewe.
    Makamu Mwenyekiti wa CCM Tanzania Bara, Pius Msekwa, alieleza msimamo huo mjini Dodoma wakati wa mkutano wa kuwatambulisha wajumbe wa sekretarieti mpya akiwemo Katibu Mkuu, Wilson Mukama.
    Hatua hii ni mchakato wa CCM kujivua gamba. Tayari wajumbe wa Sekretarieti na Kamati Kuu walikwisha kujiuzulu na kutoa fursa ya kuteuliwa wengine. Maamuzi yaliyofanyika Dodoma wiki mbili zilizopita.
    Mytake
    HAwakuwa na sababu ya kutoa tamko ambalo hawawezi kulitekeleza kwani mimi nilidhani maamuzi yanayohusisha kikao cha ngazi za juu ya chama huwa yanaingia kwenye utekelezaji moja kwa moja sasa hapa kinachoonekana ni propaganda kwa kwenda mbele haiwezekani wazunguke mikoani kuitangaza maazimio ambayo hawajayatekeleza hii inakushushia hadhi kijana kama Nape kuwa nyuma ya mauzauza kama haya
     
  2. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Duhh..huu usanii kama bado haujaangamiza, soon utaangamiza taifa hili
     
  3. U

    Uswe JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    RACHEL si mchezo wewe!
     
  4. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,451
    Likes Received: 2,448
    Trophy Points: 280
    CCM hawana ubavu wowote wa kuwanyooshea kidole RACHEL maana RACHEL ndiyo CCM na CCM ndiye RACHEL wote wanaopiga kelele kuanzia mkuu wao kina Nape kina Mukama kina Msekwa wanalishwa na wameajiriwa na akina RACHEL mwambie Msekwa abishe kama kibarua chake hakitakwisha leo.
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    mi nilisema hawa hawawezi kumfany akitu LOWASSA maana ni heavy weight kweli kweli....Jk mwenyewe anamgwaya itakua hivo vikunguni vya akina Nape
     
  6. mjunguonline

    mjunguonline Member

    #6
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM ni full usanii,hawa jamaa wana Masters ya Usanii kutoka "KAOLE SANAA GROUP",ila mwaka 2015 watakwisha...
     
  7. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Sasa kilicho wafanya walopoke ni nini sasa?
     
  8. K

    Kiwete Senior Member

    #8
    Apr 24, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi Msekwa alishaacha uenyekiti wa board ya VODACOM TZ
     
  9. z

    zamlock JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    unajua Mungu anapotaka kufanya jambo juu ya kitu fulani ni mengi huwa yanajitokeza kwa watu wenye akili timamu kuonekana awana akili hyo ni njia ambayo Mungu anaitumia kukiangamiza kabisa hii chama cha magamba na nina wambieni hichi chama kitafutika kwenye akili za watanzania
     
  10. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 924
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Ccm sasa imefikia mwishi wake,nakumbuku kauli ya mbunge mmoja wakati wa uchaguzi, aliulizwa swali na mwandishi mmoja kama anajua Chama chake (Ccm) kimepanga kumundoa kwenye wadhifa fulani ndani ya Bunge,yeye akasema hivi "Mungu akitaka kummaliza mtu humpofusha asione litalo mkuta mbele". Hayo ndiyo yanyotokea kwa sasa ndani ya Ccm,wamejimaliza wenyewe wasitafute wa kumlaumu.
     
  11. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Lakini tuseme tu ukweli, pamoja na Lowasa kuchafuka huwezi mliganisha na Kikwete kwenye maongozi، halafu Lowasa ana pesa siku nyingi tu toka enzi ya Mwalimu, je Kikwete na Riziwan wake wamepata wapi haya mabilion ndani ya miaka 5 tu? Jamani haya mambo tuangalie! Huyu Jk ndiye noma kabisa.
     
  12. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nape: muulize Katibu mkuu
    Chiligati: Muulize msemaji wa chama nape
    Mukama: achana na mimi muulize msekwa
    Msekwa: toka zako hapa "ukitaka nenda kwa JK"
    JK: mashairi ya sijui.
     
  13. Dadii

    Dadii Senior Member

    #13
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 142
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mapacha watatu ni nomaaaa,,,,,,we subiri tu albamu yao itoke,,,, first single tu.....magamba wote hoi.
     
  14. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    MZEE imekula kwako mkulu, ulifikiri hiyo singo ingechezeka kwa muda mrefu lakini ajabu yake sasa inazaa part two yake ambayo itawamaliza wenyewe kuliko mlivyotarajia maana kunaibuka swala la kuwatema wasiotemeka na ikibidi kuwatema mtaanza kwa kujitema wenyewe, mie simo mziki ndio umeshaanza hakuna wa kuuzima au ku-pause
     
  15. I

    Ilonza Senior Member

    #15
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sikio la kufa harisikii dawa.Ebu tusubiri hawa viziwi kama watatibiwa au masikio yao yata endelea kupooza mpaka 2015
     
  16. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Hawa ccm kama walivyosema wanajanvi wengine hawana ubavu wa kuwafukuza Hao mapacha watatu toka chamani kwao ; hilo lilikuwa changa la macho kwa WAdanganyika ili kudivert attention yao toka mambo muhimu yanayowakabili kama vile ugumu wa maisha na mambo yanayohusu utungaji wa katiba mpya! Mwisho wa yote hii secretariat wanayosema ni ya kujivua magamba itafukuzwa mmoja baada ya mwingine. Let us wait time will tell.
     
Loading...