Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm yanga vs chadema simba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Infantry Soldier, Oct 6, 2012.

  1. Infantry Soldier

    Infantry Soldier JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 1,473
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Mambo vipi wakuu. Pole sana na majukumu yenu ya kila siku. Naombeni ufafanuzi juu ya hili kama kuna uhusiano wowote baina ya rangi za kijani na njano kama uhusiano wa Klabu ya Yanga na chama cha mapinduzi CCM pamoja na rangi nyekundu na nyeupe kama uhusiano kati ya Klabu ya Simba na chama cha CHADEMA. Kama hujui, please pita kando Naomba kuwasilisha mada!
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    rage..!!?????
     
  3. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Haijawahi dhibitika mahusiano hayo, ingawa viongozi wakuu wanachama wa CCM wapo Simba na Yanga tangu kitambo. Mfano Nyerere alikuwa mwanachama wa awali sana wa Yanga wakati Karume alikuwa Simba. Kutokana na rangi za Yanga na kuwepo kwa chama kimoja kipindi kile, Yanga ilikuwa ikishinda watu/wapenzi walishangilia wakiimba CCM CCM CCM. Ila ilikuwa haimilikiwi na CCM. Kuna wengine watakuelezea kuhusu team ya Brazil na Manchester. Subiri majibu ya rejareja ya wkend.
     
  4. Infantry Soldier

    Infantry Soldier JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 1,473
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    kafanyeje rage?
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ndiyo maana viwanja vyote ni vya ccm..
     
  6. Infantry Soldier

    Infantry Soldier JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 1,473
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Lyimo, nimekuelewa. Asante kwa hoja yako!
     
  7. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Muhamed dewji, ismail aden rage, julio waulize wanayo majibu make hao ni viongozi wa ccm nahisi pale simba ni mamkuki tu
     
  8. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,630
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Hilo halina ubishi kabisa kuwa YANGA aka KANDAMBILI aka YEBOYEBO ni CCM pure
     
  9. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,190
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    John Mnyika alikuwa shabiki wa Yanga lakini siku Yanga ilipoifunga Sima kisha watu kushangilia CCM CCM CCM CCM ikamtumbukia nyongo na kamua kuwa shabiki wa Simba.
     
  10. Takalani Sesame

    Takalani Sesame JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hakuna uhusiano wa moja kwa moja kati ya hizo timu na hivyo vyama. Lakini wapaswa kujua kuwa enzi zile za ukoloni harakati za siasa zilikuwa zinafanya kwa kificho na mojawapo ya sehemu zilizotumika ni klabu za michezo. Kutokana na asili na historia ya Yanga waasisi wa TANU waliitumia kuendesha harakati za kudai uhuru. Hivyo naturally, ilitokea waasisi wengi wa TANU na baadae CCM walikuwa na ushabiki na Yanga kwa sababu ya hiyo historical connection. Yafaa ujue pia kuwa Yanga ilikuwa timu ya wazalendo weusi na simba ilikuwa timu ya wageni.

    Lakini with time, kumetokea kitu kama vile 'intermarriages' ambapo waafrika weusi waliingia simba na wageni pia waliishadadia yanga. Na ndio mix unayoona leo. Kibwagizo cha CCM ni cha zamani zile ambapo chama kimeshika hatamu na kila mtu alikuwa assumed kuwa CCM maana ndio chama pekeee. However, Yanga hawatumii tena hicho kibwagizo siku hizi bali ni simba ili kuwakejeli yanga kama ilivyo kwa yanga wanavyoimba simba, simba, simba au eeeh kidedea kuwakejeli simba pale yanga inaposhinda. Juzi kama ulikuwepo uwanjani utaweza ku-prove hili.
     
  11. Takalani Sesame

    Takalani Sesame JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mnyika bado ni shabiki wa Yanga wa moyoni ila yuko Simba kwa mkopo.
     
  12. Takalani Sesame

    Takalani Sesame JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Propaganda kama za Tambwe Hizza. Toa ushahidi hapa. Kama huna acha kupotosha.
     
  13. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    yanga ni kweli ccm ndo maana wamechoka ka ccm yenyewe!!:poa
     
  14. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Aisee Lyimo naona umeanza weekend...Karume naye alikuwa Yanga. Hadi leo Mkewe nadhani ni mmoja wa wadhamini kama sio walezi...kwa kifupi Yanga ilitumika katika harakati za ukombozi wa Tanganyika wakati simba ikiwa ya waarabu zaidi na watu wa aina hiyo...Yanga ilikuwa ya walalahoi na wazalendo wa kweli wenye uchngu na taifa lao kwahiyo kufanana kwa rangi na CHAMA CHA MAJAMBAZI hakuwezi kuwa justification ya kuwa Yanga ni CCM.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hizi sasa pombe.
     
  16. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135




    Unasemaa.....
     
  17. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Na Rage pia chadema.....na kapuya na sarungi na sumaye na 6....aiseee..una miaka mingapi?
     
  18. amu

    amu JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,962
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    na Halima mdee ni CCM?
     
  19. amu

    amu JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,962
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mi kitu yanga tu inanikera sana
    kitendo cha kusikia neno yanga aaaa nakereka
    ila ukiangalia kiundani utaona uccm kwenye yanga
     
  20. Tokez

    Tokez Member

    #20
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo umenena mkuu na huo ndo ukweli wenyewe,labda kuwajuza zaidi Simba ilikuwa ikiitwa sunderland.
     
Loading...