Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm yandaa kadi feki za chadema kutumika leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Somoche, Feb 5, 2012.

  1. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,225
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Katika maadhimisho ya miaka ya kuzaliwa kwa CCM kuna mkakati wa kurudisha kadi za CHADEMA unaoratibiwa na idara ya propaganda ya CCM kuonesha kama ni wanachadema waliochoshwa wanarudisha kadi
     
  2. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wape pole mbona sisi tuna kadi za ccm lakini kura ni chadema
     
  3. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wapuuzi sana, hivi bado wana hayo mawazo ya zamani namna hiyo? ccm itakufa tu na huu ugonjwa wa akina Mwakyembe na Lowassa hautawaacha kamwe,
     
  4. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,202
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Kumbe ni thelathini tu ndio wame'renew' maana ndio waliokabidhiwa kadi mpya.
     
  5. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    na bado
     
Loading...