Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yanaanza kuchanganyikiwa na kasi ya CDM, yajipanga kuihujumu.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bado Kidogo 2015, May 25, 2012.

  1. Bado Kidogo 2015

    Bado Kidogo 2015 JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutoka jikoni, kuna tetesi Chama cha Mapinduzi kimeanza kuweweseka na kasi ya CDM kila kukicha hasa operation zake ambazo zimeonekana kuwa na uamusho mkubwa sana wa wananchi na kukiweka chama hicho msambweni!!!!

    Maafisa usalama wanahaha kutafuta njia mujalabi itayoiyumbisha CDM lakini taasisi hiyo imegundua wananchi ni wepesi sana wa kusameheme makosa yanayofanywa na wapinzani hasa CDM na wepesi wa kulaumu na kuilaani serikali kama haijafanya kitu toka uhuru vile!!!!

    Jambo hilo linamuumiza mkuu wa kaya asijue nini kifanyike ili kukinusuru chama chake ambacho kimegubikwa na migogoro mikubwa ambayo suluhu inaonekana ipo mbali kupatikana!!!

    Mshambenga wangu akazidi kunyetisha, endapo mkutano wa kesho utafanikiwa angalau kwa 75% basi siku za usoni vibali vya vyama hasa CDM vitakuwa vigumu sana kutoka kwa kisingizio cha sababu za kiintelejensia!!

    Wakuu nimeamua niwapakulie udaku huo ambao ni wa moto kabisa ni kwa kadri ya urefu wa kamba yangu.
     
  2. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    T2015cdm
     
  3. Bado Kidogo 2015

    Bado Kidogo 2015 JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu nimeamini maji hushuka toka mlimani kuelekea bondeni, usijali Bado Kidogo 2015.
     
  4. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kazi wanayo! Mimi tayari nilishapiga kura ya mwaka 2015!
     
  5. R

    Rweye JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,637
    Likes Received: 1,219
    Trophy Points: 280
    Hawawezi tena kuokoa chochote kile hata mswaki utaungulia ndani kadri moto wa CDM unavyozidi kuwaka
     
  6. Bado Kidogo 2015

    Bado Kidogo 2015 JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani hutaharibu kura yako kabisa, la mwisho tuombe Mungu panapo majaliwa historia mpya iandikwe Tanzania kwa kuiondoa serikali inayoshindwa kusimamia rasilimali za taifa kikamilifu.
     
  7. Bado Kidogo 2015

    Bado Kidogo 2015 JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamanda Rweye kama ningeitwa angalau nitoe suluhu ya kuchukiwa CCM ningesema maneno machache sana " Iache kukumbatia watu wachache ambao hawakisaidii chama" Hao ndiyo wanaotoboa jahazi ili lizame. Mfano wa wazi ni watu kama akina Kova wanachokiunda kwa wananchi ni chuki dhidi ya Polisi na CCM kwa ujumla.

    Mwisho wa siku hata kama CDM hakitakuwa chama kitakachowasaidia wananchi lakini kitapigiwa kura ili kuikomoa CCM.
     
  8. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hatua tuliyo fikia hujuma sasa haiwezekani tena.
     
  9. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakika kazi wanayo! kamwe huwezi kuzuia mafuriko kwa kuchimba tuta!
     
  10. c

    celin Member

    #10
    May 25, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    niko nyuma kidogo kesho mkutano saangapi jamani tipitie kombati mapema kwa fundi maana kanikela leo hajanipa
     
  11. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mkutano saa nane mchana mkuu, katika viwanja vya Jangwani.
     
  12. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi siaangaliii tena wala kuchunguza wala kutafakari. ni kama mke kwa WAKRISTO ukioa ni milele tu, HIVYO MIMI NI GWANDA TU
     
  13. Bado Kidogo 2015

    Bado Kidogo 2015 JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hujuma zipo na zinawezekana lakini kama angalau CCM ingeonekana kujikaza kuelekea kujirekebisha.

    Lakini ukweli ni kuwa CCM inaipigia CDM kampeni indirect sana kwa kutowajibika kwa serikali.

    Wasomi kushindwa kupata mikopo intime, madawa kutopatikana hata ya malaria, kupanda juu kwa gharama za maisha, serikali kukosa fedha na kujiendesha kisanii sanii, ufisadi na kuleana kuliko kubuhu!!!

    Hayo yote yanawshitua wananchi kuliko mikutano yote wanayoweza kuifanya CDM.

    Nachukia sana ubabaishaji.
     
  14. Bado Kidogo 2015

    Bado Kidogo 2015 JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkutano ni kuanzia saa kumi za jioni lakini unatakiwa uwahi mapema maana kutokana na hali inavyoonyesha kesho watu watajaa sana.
     
  15. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM haina uwezo tena wakujirekebisha, bado wanadhani ulimwengu wa propaganda, vitisho na intelijensia unaweza kuzuia mabadiliko!!!. Kwa hali ilivyo sasa CCM basi tena!
     
  16. Bado Kidogo 2015

    Bado Kidogo 2015 JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamezoea kuchezesha wanaita gemu tume ya uchaguzi lakini safari hii tutatoana macho kabisa.

    Dhulma ni mbaya sana.
     
  17. Mufa

    Mufa Member

    #17
    May 26, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naapa nitapigia kura mgombea wa chadema kuanzia rais,wabunge na madiwani! No comment
     
  18. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    too late!
     
  19. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,063
    Likes Received: 2,341
    Trophy Points: 280
    Very too late. Lolote baya wanalolifanya kwa CDM hiyo ni Inderect campaign kwa CDM.
     
  20. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    mi sisemi ila natunza kweli kile kikadi changu cha kupigia kura.....sitadanganyika na kutetereka 2015..yaani nimeshakata shauri
     
Loading...