Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yamwaga matusi Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by GIB, Mar 27, 2012.

  1. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika hali isiyo ya kawaida mkutano wa kampeni wa mgombea ubunge jimbo la Arumeru Mashariki kwa tiketi ya Chama cha Mapinduzi ( CCM ) Sioi Sumari ulitawaliwa na maneno ya matusi na vijembe dhidi ya viongozi wa CHADEMA.
    Hali hiyo ilijitokeza jana wakati mgombea wa CCM , Sioi Sumari, alipokuwa akihutubia jukwaani aliporwa kipaza sauti na Meneja wa Kampeni hizo, Mwigulu Mchemba, ambaye alianza kumshambulia Katibu Mkuu wa CHADEMA , Dk. Willibrod Slaa kwa matusi akimwita kichaa.
    Hatua hiyo ilitokana na kitendo cha helikopta ya CHADEMA kupita juu kwa mbali na ulipokuwa ukifanyika mkutano wa CCM, na kusababisha wananchi wengi waliokuwa kwenye mkutano huo kushangilia kwa kutumia salamu ya CHADEMA ya “Peoples Power” huku wakionyesha vidole viwili juu.
    Hata hivyo ilibainika baadaye kuwa waliokuwa ndani ya ndege hiyo ni Mwenyekiti wa Taifa wa CHADEMA, Freeman Mbowe , mgombea wa CHADEMA, Nassari, na kiongozi wa kampeni hizo Vicent Nyerere ambao walikuwa wakielekea kwenye mkutano wao wa mwisho eneo la Maji ya Chai.
    Naye mbunge wa Korogwe Vijijini Stephen Ngonyani aliwalalamikia makada wa CHADEMA kwa kumsakama kuwa ni mganga wa kienyeji wakati yeye ni muumini mzuri wa Kanisa la Anglikana.
    Source: Tanzania daima 27/03/2012
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Helkopta haikupita pale kwa bahati mbaya ulikuwa ni uchokonozi wa kisiasa.


    Tanzania Daima ni gazeti la upande mmoja wa chadema habari zake zina vionjo vya mashaka



    Matusi ni moja ya siasa ya vyama vyote hakuna jipya
     
  3. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    CCM tumewaita Aden Rage na Adam Malima kukomesha huu uchochezi wa kisiasa unaofanywa na CDM.
     
  4. B

    Bahati Joseph New Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaonesha wazi viongozi wa CCM wana elimu ya kuungaunga na degree za kikuda.anaposema yeye si mganga bali ni mkristo alafu mwenzie anakuja kusema viongozi wa CHADEMA amewachanja chale mpaka matakoni anamaana gani?
     
  5. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Na kamanda wenu kikosi maalumu zombe msimwache
     
  6. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkamfufue na marehemu Ditto aje kusaidiana na "wenzie"
     
  7. Eistein

    Eistein JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,107
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135


    kaka hawa ccm ni marehemu tu kukishabikia chama hiki.. lazima uwe na ufinyu wa mawazo.. AU UWE UNAVYETI BANDIA AU UNAFAIDIKA NA UPORAJI WA NCHI HII, mtu makini hujadili aidia but mtu m...vu humjadili mtu.. nasikitika huyo mzinzi wa singida anavyozidi kujiaibisha haijui ccm huyo amuulize A. Makala(Mvomero) leo yuko wapi. Achana nao kaka Mungu akisema ndiyo ni ndiyo tu.. hata mtu atembee uchi, afanyeje kama ccm wanavyotapatapa... waulize ilemela, nyamagana, Arusha hapo nini kiliwakuta... Lakini nasikitika mpaka leo kuna vijana wenzetu bado wanaona ccm bvado kinawafaa. Hao watu wamekuwa hapo Arumeru je wamefanya nini??? Naomba hao wajumbe wawili wa kwanza waliochangia hii maada wanijibu.. CCM Imefanya nini Arumeru kwa miaka 50 ambayo walikuwa na Mbunge na MARAISI AWAMU ZOTE NNE
     
  8. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    We mama porojo tuulize sisi wakazi wa huku.ccm ilkua katika mkutano eneo la nkoanrua,cdm katika eneo la mulala.kutokana na geographia ya maeneo haya lazima upite nkoanrua ndipo ufike mulala kwahiyo cdm kupita hapo haikua makusudi..fanya uchunguz kwanza kabla huja coment..
     
  9. e

    ezelina Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imefika kipindi ambacho watanzania tunahitaji mabadiliko, sasa ndiyo kipindi muafaka. viva CDM!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  10. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Hapo kwenye red, CCM wanakazi! yaani hata watu wanaohudhuria mikutano yao ni Chadema tupu!
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,036
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Lema, alimuita Sioi, shoga vipi mkuu ili sio tusi? Labda ungesema Chadema na CCM wanatukanana huko Arumeru Mashariki ungeeleweka.
     
  12. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,280
    Likes Received: 11,643
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye RED pana-shake credibility ya ufahamu wako.

     
  13. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    huyu si ndo prof. maji marefu? si ndo alisema ubunge ni miaka mitano lakini fani yake ya uganga ni ya maisha? inakuwaje tena anaikana!!!!!!!!!!!!!!!
     
  14. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hahahaha naona hata akina Mwigulu Nchemba walikuwa wanashangaa chopa inavyo kata mawimbi wao wanakula vumbi
     
  15. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Tusi gani? ukimuita mtu kwa wadhifa wake unakuwa umetusi?
     
  16. Kiwewe

    Kiwewe Senior Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo Mstaafu Rais Mkapa naye pale siku ya ufunguzi haikuwa bahati mbaya. Hata wananchi walivyoshangilia helikopta kwa alama ya CDM (ushindi) haikuwa bahati mbaya, hata sera anazotangaza Mwigulu si za bahati mbaya.
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Kumbe siyo shoga? hebu tukumbushe Lema aliyasema maneno haya akiwa kwenye mkutano upi, ulifanyika lini saa ngapi? na alisema maneno gani? nimekuwepo kwenye mikutano mingi sana ya chadema lakini sija wahi kusikia akiasema Sioi ni Shoga...Ila kuna wimbo huwa anaupenda sana kuuimba" Mtoto huyu vipi, hashughuliki, mtoto siyo riziki".....maneno haya yako kwenye wimbo mmoja wa Solo Thang
     
  18. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145

    Ohooo, Hawa jamaa wakija huku tutakomaje wakuu! Malima si ndio yule mwenye kifaru na vijipesa? Tusameheni bure waheshimiwa.
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Pale hakuna sera ni matusi mwanzo mwisho mkuu yaani kama unamtoto/Mke/dada usithubutu kumruhusu akaenda kwenye mkutano wa CCM
     
  20. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33


    Alimwitwa shoga kwa sababu katoba/katoga sikio moja ambayo in ishara ya mashoga.

    SIOI = si jina lake, jina lililopo meru ni SIYOI na si SIOI
     
Loading...