Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yamtaka Dr. Magufuli aombe radhi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, Jan 6, 2012.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Haya tena kamati ya siasa ya mkoa wa DSM imemwomba Dr. Magufuli kuwaomba radhi wananchi wa DSM ,kuwa kauli yake ni ya kuwadharau wananchi.


    mimi ninavyoelewa kazi za kamati ya siasa ya halmashauri kuu ya CCM ya mkoa ni hizi hapa
    1.kutoa uongozi wa siasa ktk mkoa
    2.kueneza itikadi na siasa ya CCM ktk mkoa
    3 kuandaa mikakati ya kampeni za uchaguzi na kampeni nyinginezo ktk mkoa
    4.kusimamia utekelezaji wa shughuli za kila siku za CCM na maamuzi yote ya CCM chini ya uongozi wa H/ KUU ya CCM MKOA
    5.Kupanga mipango ya kukipatia chama mapato,kusimamia kwa dhati utekelezaji wa mipango hiyo,kudhibiti mapato na kusimamia matumizi bora ya fedha na mali za chama ktk mkoa

    Sasa hili tamko lao la kumtaka waziri wa ujenzi aombe radhi mbona si moja ya kazi zilizopo hapo juu?

    kazi ipo jamani

    siasa ktk kazi hadi lini?
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    tena atuombe halafu aonyeshe mfano kwa kupiga mbizi
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kamati ya siasa ndio ipi hiyo?
     
  4. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Hakuna haja ya kuomba radhi, Panton limeua watu wengi tangu enzi ya kina Mustafa Nyang'anyi na watu hawakuombwa radhi, ni mara ngapi yalikufa mapantoni ya Kigamboni watu wakakosa huduma leo watu wa Dsm hawataki kufikiri, likifa na hilo hao wabunge watachangia?
    Kwa hilo bora magufuli ajiuzulu nauli hakuna kushuka na CCM haihusiki (Itenganisha Siasa na kazi) na usalama wa watu au majini watakapozama
     
  5. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ngoja tumwangalie magufuri hapo,but sioni haja ya kuomba msamaha ila vile ni wenyewe kwa wenyewe(ccm) lets wait and see
     
  6. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #6
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    ktk hivi vyama vina kamati zao mbarimbari,moja ya kamati hizo ni kamati ya siasa ya mkoa,ambayo wajumbe wake ni
    1.mwenyekiti wa CCM wa mkoa
    2.katibu wa ccm wa mkoa
    3.mkuu wa mkoa ambae ni mwanachama wa ccm
    4.katibu wa siasa na uenezi wa mkoa
    5.katibu wa uchumi na fedha wa mkoa
    6.mjumbe au wajumbe wa H/ KUU
    7.M/kiti wa kila jumuia wa mkoa
    8.meya anayetokana na ccm
    9.wajumbe waliochaguliwa na H/kuu kuingia ktk kamati ya siasa
     
  7. J

    J_Calm Senior Member

    #7
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ubabe umezidi!
    Kwanini wasipandishe tarehe 1/7 kwenye bajeti ili kujua maisha ya mtz yamepangwa vipi ndani ya mwaka wa fedha!
     
  8. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #8
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hizi ni siasa za kuumbuana
    kwanini Kamati ya siasa ya mkoa isimwalike Mh Dr.Magufuli ktk kikao chao na kumweleza wazo lao,ili anavyokuja kuomba radhi basi tunaelewa kuwa si shinikizo la chama

    lakini walicho kifanya ni kutaka kumshinikiza Mh Waziri kuomba radhi na kutueleza wananchi kuwa CCM haina mawasiliano na Wabunge wake

    hizi siasa mimi sizielewi kabisa,ni kama kuna kuonyeshana ubabe vile
     
  9. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hao jamaa wa CCM Mkoa wa D'salaam wazushi tu, hawana lolote. Akikataa kuwaomba radhi watafanya nini? Si watadhalilika tu mbele ya vilaza wenzao?

    Inabidi watambue kuwa Dr Magufuli anahangaika kukusanya mapato kwa ajili ya kuendesha kivuko na kuwalipa posho Wabunge.
     
  10. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Viongozi wa Tanganyika kuomba radhi ni mwiko kwao hata kama amekutukania mama yako, wao mda wote wapo right
     
  11. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Halina mshiko, labda cc iseme aombe radhi
     
  12. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwanza ifahamike, kivuko si jambo la biashara, ni moja kati ya majukumu na wajibu wa serikali kuhakikisha kwamba raia wanafika sehemu moja kutoka ingine, na kivuko ni sawa na daraja. Kama serikali imeshindwa kujenga daraja kati ya magogoni na kigamboni, si haki kwao kutoza wananchi wanaovuka hapo, na ikiwa hivyo ndivyo basi hata yale madaraja makubwa wawe wanatoza nauli
     
  13. s

    semako Senior Member

    #13
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magufuli ni CCM na CCM imezoea kutenda hayo.Sasa amuombe radhi nani?Hiyo ni dalili za chama kufilisika kisiasa,sasa sakata la kuuza nyumba za serikali ndio linaibuka;Kama CCM ni wapenda haki kwanini waseme haya baada ya hili kutokea?Hili linaonesha kwamba kuna mengi mabaya yamejificha ila kila mmoja anasubili nani aseme.
     
  14. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #14
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kivuko si sawa na daraja

    kivuko kinahitaji
    1.ukarabati wa kila wakati
    2.mafuta kwa ajili ya kukiendesha
    3.mishahara kwa watakao kihudumia

    lakini daraja halina mahitaji hayo,unadhani bila pesa kivuko kitaendeshwa vipi?
     
  15. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wabunge wa darisalama wajiandae tu kuambiwa wanafikiria kwa makalio
     
  16. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Kajitakia mwenyewe. Hili Jiji tafsiri ya jina la lake ni Nyumba ya Amani na itabaki kuwa hivyo. Lazima uwe na busara kwa watu wa jiji hili. Ubabe kwa wananchi sio mahali pake hapa. Hivyo Rais wa awamu ya pili alikuwa akitoa amri kwa kauli laini si ya uwoga bali ndio ustaarabu. Kalikoroga mwenyewe analo.
     
  17. c

    cheichei2010 JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    "mtu ukiwa unaoga kichaa akapita akachukua nguo zako,na ukaanza kumfukuza wewe ndio utaonekana kichaa zaidi"
    Kuna kauli moja tu ambayo ilipaswa watanzania tuombwe radhi nayo ni"ndege ya raisi lazima inunuliwe hata kama watz watakula nyasi"Lakini si hii ya kupiga mbizi,ambayo kwanza anawahamasisha wana kigamboni kufanya mazoezi,ambalo zoezi la kuogelea viungo vyote vya mwili vina fanya kazi.Hapa hakuna lolote zaidi ya mbio za uraisi.Hii wizara waliyompa jamaa na kwa utendaji wake wanajua atazidi kujiimarisha.ndio maana hata waliipungunguza.Watanzania tuache kutetea upuuzi na kupenda vitu vya bure.Linalonisikitisha ni kwamba kwa mara nyingine Magamba wameweza kutuhamisha kutoka kwenye mdahalo wa katiba na kuanza kuongelea kupiga mbizi.
    Hao viongozi wa Dar wote wachumia tumbo waliishanunuliwa,na kwa kwa Magufuli nnayemjua hataomba msamaha,ndio tuone watasema nini.
     
  18. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Tanzania ni Dar es Salaam asikudanye mtu.
     
  19. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #19
    Jan 6, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...maneno yakisha-tamkwa hayarudishiki tena mdomoni eee...pembe la-ng'ombe...
     
  20. F

    FJM JF-Expert Member

    #20
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    "With friends like these who needs enemies?. CCM wanajimaliza wenyewe na adui yao mkubwa ni wao wenyewe wala sio upinzani.

    Guninita amefanya nini la maana kwenye hili jiji la Dar? Mafuriko yametokea Dar, Magufuli bila kujali ni x'mas alikuwa barabarani akisimamia ukarabati wa madaraja, Guninita na wenzake walikuwa wapi? Kwa nini Guninita hakumtaka Waziri wa Ulinzi awaombe radhi wakazi wa Dar kutokana na milipuko ya mabomu licha za waziri ahadi kwamba hayatarudia? Watu wamepoteza maisha, kwanini Guninita hakujitokeza kwenye vyombo vya habari na kudai msahama wa waziri wa ulinzi?

    Nahiisi wabunge wa Dar wamoena ngoma nzito wakaamua kujificha kwenye hii ngozi ya 'ccm-mkoa wa Dar' ili wamkomoe Magufuli. Juzi Magufuli amesema anataka kivuko kijitegemee lakini pia anataka kutumia kiasi cha fedha kitakachopatikana ili kujenga vifuko vingine ili kupunguza tatizo la usafiri Dar. Sasa Guninita analeta porojo gani hapa? Hili tatizo limekuzwa na hawa hawa wabunge wa ccm -Dar. Na ni aibu kubwa kuona hawa mufilisi wakiendeleza ngonjera kwenye vyombo vya habari kwa mambo yaliyo wazi kabisa. Mbali na Magufuli ccm wana waziri gani mwingine mchapa kazi? Wassira? Kawambwa? Ngeleja?

    Magufuli usirudi nyuma wafanye wanalotaka lakini usirudi nyuma kabisa kabisa. Na kwa Guninita na wenzake, wahanga wa mafuriko bado hawana mahali pa kukaa, huko wanakopelekwa hakuna chochote ni viwanja vitupu sijui watalala wapi hadi watakapojenga nyumba! Je, mnaoliona hilo au kila kukicha mnawaza namna ya kushambuliana?

    Mmeshindwa kusimamia maamuzi yenu ya siku tisini sasa mnataka pa kutokea!
     
Loading...