Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yamshauri Kikwete kuhusu CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dubu, Nov 23, 2011.

  1. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Kikwete kashauriwa kukutana na vyama vyote vya Upinzani sio CHADEMA tu. ccm wameyasema hayo katika Mikutano yao inayo endelea dodoma. over
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kikwete anatakiwa ajaribu ku act as the president, not the magambaz chairman!

    Walioandika barua chadema, halafu hao wapumbavu wa magamba wanapendekeza eti akutane na vyama vyote vya upinzani wapi na wapi!
    Nadhani wanapendekeza hivyo kwa sababu vyama vingine vya upinzani ni warembo wa ccm!
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wanajua Prof. Lipumba yuko wapi? Na wakimpata anajua nini kinaendelea Tanzania?

    CCM waache kufanya siasa za mezani. They are completely out of touch!
     
  4. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    hivyo vyama vingine vimeomba kukutana nae au ccm wanlzimisha?
     
  5. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hofu ya nini?
     
  6. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,660
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kweli mkuu. Jiulize akutane na CUF,TLP ya Mrema na UDP ya Cheyo kuzungumzia nini wakati haya ni matawi ya CCM na wameunga mkono muswada. Na ushauri huo wanatoa akina nani? Hawa waliorusha matusi,kashfa na kejeri ktk bunge wiki iliyopita?
     
  7. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    kwani hao wapinzani wengine wameomba kukutana naye JK? au kwani hiyo idea ya kukutana imetoka chadema ama imetoka kwa JK??
     
  8. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanataka mke wao CUF, na nyumba ndogo TLP na UDP pia wawepo.
     
  9. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi ukiwa CCM akili zinafyatuka kidogo? CDM ndiyo waliosusia bunge pamoja na NCCR na walioona umuhimu wa kukutana na rais ni CDM kama njia ya amani badala ya kuitisha maandamano yasiyokwisha!

    Au wanaona CDM wanapaa zaidi kukutana na rais?
     
  10. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Moja ya lengo la Chadema ni kumshauri asisaini mswada sasa lengo la CUF litakuwa nini kama wao walishaupitisha bungeni, au CCM wanafikiri CDM wanaenda kunywa chai, kama wanataka vyama vyote basi na wao CCM wawepo.
     
  11. s

    sanjo JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    CCM wamshauri kuwa Rais mzuri hukumbukwa kwa kuitendea nchi yake mambo makubwa kama kuimarisha uchumi, kuiletea katiba nzuri ya kuwahusisha wananchi walio wengi.
     
  12. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Ni sawa na Cameron ashauriwe na chama chake cha Conservative akutane na vyama vyote vya upinzani. Je, chama cha Liberal Democrat nacho kitakuwa kwenye kundi la vyama vya upinzani?
     
  13. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,345
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    ...Ndiyo unapoona umuhimu wa hizi kofia mbili kutenganishwa- Rais na Mwenyekiti wa Chama....
     
  14. M

    Mkandara Verified User

    #14
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kweli mkuu haya maajabu ndio ya Firauni...hivi vyama vimejaa watu mbumbumbu kabisa. Vyama vingine viende kumwona ili iweje ikiwa hoja ya kuwalikisha mawazo ya Upinzani wa muswada ndilo jukumu kubwa la Chadema..Ujinga mwingine jamani hauna kipimo na kazi kubwa sana kuufuta..
     
  15. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Nahindwa kumwelewa Nape. Km wanataka na viongozi wengine wamwone Jk kwa suala la katiba kwa namna fulani wanakiri kuwa ule muswada una shida. Huu ni ukweli wa kimantiki. Tatizo la Nape ni ku desa kila kitu kama alivokuwa anafanya India. No logic nimemwona anaongelea hili suala ITV yani ni aibu. HUYU JAMAA NI KIONGOZI KWA SABABU AMEWEKWA ILA HAKUNA KITU
     
  16. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #16
    Nov 23, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Tusaidiane kuondoa magamba haya...vyana vingine tunajua wachumba tu sasa nao waende kuongea nini wakati wao na ccm ni lao moja yaani ndio mzee? Hatutaki....chama cha ukombozi tz ni kimoja tu
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mara mumpuuze Jk, mara mlalamike kama vile hamtaki kukutane naye kisha mnalilia kukutana naye peke yenu. kweli Jk ni Rais wa wote kashika mpini
     
  18. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #18
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jk bado hajasema kitu kama kakubali ushauri wa nec au la lakini waliozoea kuandamana wanataka kuandamana
     
  19. c

    chegreyson JF-Expert Member

    #19
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Jamani CCM kushauri siyo kitu kibaya,maana mwenye uamuzi wa mwisho ni rais mwenyewe, ambaye kimsingi amewakaribisha CHADEMA Ikulu.Hivi hapa tatizo ni nini, au watu wanataka kusikika tu, tuwe na uvumilivu wa kumsikiliza mwenzako na sio ku pre judge ya kuwa CHADEMA tu ndio wenye uwelewa wa kila jambo kila wakati.
     
  20. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #20
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    umesema kashauriwa anaweza kukubali au kukataa
     
Loading...