Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yamgwaya Dk. Slaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by issenye, Sep 15, 2012.

  1. i

    issenye JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 60
    [TABLE]
    [TR]

    [/TR]
    [TR]
    [/TR]
    [/TABLE]
    Na Chalila Kibuda

    SIKU moja baada ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), kumfungulia kesi Katibu wa Itikadi na Uenezi wa Chama cha Mapinduzi, Nape Nnauye, CCM imesema haina mpango wa kukishtaki chama hicho kutokana na kudai kinaingiza silaha nchini. Akizungumza na Tanzania Daima jana kwa njia ya simu, Nape alisema chama hicho hakitafanya hivyo kwa kuwa kinaendelea kukijenga chama.

    "Hutuendi mahakamani kuishtaki CHADEMA kwa kile walichodai kuwa CCM inaingiza silaha nje ya kanuni zilizowekwa na nchi," alisema Nnauye.
    Hivi karibuni, Katibu Mkuu wa CHADEMA, Dk. Willibrod Salaa, akiwa mkoani Morogoro alinukuliwa akisema CCM imeingiza silaha nchini bila kibali, ili zitumiwe na vijana wao kukabiliana na wapinzani.
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,274
    Trophy Points: 280
    Anajua atashindwa kesi ndio maana hawezi kwenda kuifungua!
     
  3. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sasa hapo mbona sioni inavyo mgwaya Dr
     
  4. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    huyu dogo nape kigeugeu sana, iko wapi kauli yake ya kumshtaki Dr slaa na kudai bilioni kadhaa na shilingi moja? viongozi wa aina ya nape ni hatari sana!
     
  5. Miaghay

    Miaghay JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,471
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Wapi M4C?
     
  6. L

    Liky Senior Member

    #6
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nape alisema atafungua kesi dhidi ya slaa kwa kusema ccm inaingiza slaa.kwa maneno haya ya nape ni dhahiri kamgwaya Dr.
     
  7. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,250
    Likes Received: 1,357
    Trophy Points: 280
    ccm ni janga...hakuna mwema ndan ya ccm!
     
  8. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Siku hizi CCM hawana uhakika sana na mahakama kama zamani. Lissu kawaumbu majaji vihiyo waliokuwa katika taasisi nyeti kama mahakama kwa faida ya CCM.

    Kina Nape ni mpaka wawe wameandaa "timu yaoya majaji/mahakimu" ndio wanaweza kwenda mahakamani. Cheki tu ishu yao na Dr. Kafumu huko Igunga.
     
  9. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kukijenga chama ni pamoja na kukisafisha na kashfa kama hizi ili kurudisha imani ya wanachama iliyopotea kutokana na kashfa hii kama walivyofanya cdm na kashfa ya mabilioni.
     
  10. m

    mmwaisoba JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 434
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa maonin haya nimeamini chadema ni genge la matahaira. Hivi kweli mtu na akili zake atahangaika na kauli za slaa?? Alikwisha dai anataka kuuwawa halafu akadai eti kuna kontainer zima la kupigia kura kutoka afrika ya kusini liliingia nchini. Sasa hata mtoto wa chekechea hawezi kuamini eti ccm iagize silaha. Hizo silaha zina kaa wapi kama si utahaira. Huyu babu kweli kwa kauli ya nape anazeeka na anapoteza kumbukumbu. Juzi tu alijikanyaga huku anamshtaki nape kwa kusema chadema inafadhiliwa kwenye kikao ambacho pia anakili chama cha kikristo cha ujerumani kinawafadhili. Ni chakubanga tu huyu. Kama ingekuwa cuf imefadhiliwa na chama cha waislamu ungesikia kelele za maaskofu itv. Unaweza kuachana na kichaa watu waone tofauti lakini kutokuburuzwa mahakamani hakumaanishi kuwa unanga umehalalishwa
     
  11. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,162
    Likes Received: 1,408
    Trophy Points: 280
    kwa kuwa wewe ni gamba huwezi kuona ila kwa kuogopa kumfikisha mahakamani kama walivotishia awali ndio kumgwaya au kama kiswahili kigumu basi wanamuogopa!!
     
  12. k

    kakamukubwa JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama hujui kaa kimya,yu kwapi Imran kombe,Kolimba na etc.
     
  13. k

    kakamukubwa JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Edit heading yako,Sema Nape amgwaya Dk.Slaa.
     
  14. k

    kakamukubwa JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na yeye mwenyewe Nape kuachia ngazi.
     
  15. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Iringa halafu Singida kituo.
     
  16. P

    Papa1 JF-Expert Member

    #16
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 757
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 60
    CCM kwenda mahakamani yaweza kuwa mwanzo wa aibu maana utakapotolewa ushahidi yaweza kuwa balaa kubwa kwa wahusika.
     
  17. m

    mmwaisoba JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 434
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani hakuna haja ya wanasiasa kukimbilia mahakamani. Jibuni hoja tu mkianza huu mtindo kesi mahakamani zitarundikana bila sababu ya msingi. Kuropoka ni sehemu ya siasa. Kudhibitisha ni hatua nyingine. Ukiona mtu anakimbilia mahakamani jua ukweli umemchoma anatafuta pa kujisafisha. Nani asiyejua kwamba CHADEMA inafadhiliwa?? Nashauri wafute tu hiyo kesi isije ikawaumbua zaidi na kuwazibia riziki huko Conservative Union na kwa wakina RENAMO na Democratic Union of Africa. Wapo vijana wanaopata mafunzo kila mwaka kwenda nje ya nchi kupitia CHADEMA kama motisha wa kupata vijana wa elimu ya juu sasa haya yoote si vibaya na yapo kwa hiyo CHADEMA kioneshe ukomavu na kukubali kukosolewa
     
  18. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Magamba bwana mna shida sana badala ya kuleta hoja unaleta viroja...
     
  19. Mystery

    Mystery JF Gold Member

    #19
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 5,108
    Likes Received: 1,362
    Trophy Points: 280
    Ni kweli nakumbuka, Nape alitamba kuwa kama Slaa hatakanusha kuhusu madai yake kuwa CCM, imeingiza silaha ili iwape vijana wake, kufanya fujo, atamfungulia mashitaka.Sasa kama Nape huyo huyo sasa anasema hawezi kumfungulia kesi Slaa, ni dhahiri amamgwaya Slaa, na anajua itakapofunguliwa hiyo kesi, Dr Slaa atakuja na ushahidi mzito, ambao utawaumbua vibaya magamba!
     
  20. m

    mmwaisoba JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 434
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndhani rafiki zangu wana CHADEMA hapa muwe makini kidogo. Huu umamuzi wa kukimbilia mahakamani inaweza kuwa mwanzo wa kuumbuka zaidi. Mbona mtu yeyote akinyanuliwa atasema tu kuwa CHADEMA kina vibopa wanakifadhili wa ndani na nje. Wanafahamika, wanafanya siri hasa wa ndani. Lakini wa nje wako waazi kabisa. CHADEMA ni beneficiary wa Conservative Union na Hawa wa Kristo wa Ujerumani na si vibaya sasa kuwakana inatia shaka hapa
     
Loading...