Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yamgeuka msimamizi wa uchaguzi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Luteni, Jan 10, 2011.

  1. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Makamba amesema chama chake hakistahili kutupiwa lawama kutokana na matokeo ya uchaguzi wa meya wa Arusha, kwani mchakato mzima wa uchaguzi huo ulisimamiwa na msimamizi ambaye ni mkurugenzi wa jiji la Arusha ambaye anaweza kujibu maswali yote yanayohusiana na mkanganyiko wa uchaguzi huo na si CCM.
     
  2. nkombemaro

    nkombemaro Member

    #2
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe huyu mzee amechanganyikiwa,mbona alisema CCM imeshinda kihalali anaelalamika aende mahakamani? CCM Wamisha MCHAKACHUA TAYARI!
     
Loading...