Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM YALETA USUMBUFU MKUBWA KWA WANAFUNZI- SOKOINE UNIVERSITY - Morogoro

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ange, Sep 29, 2012.

  1. a

    ange Senior Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 130
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Ni jambo lislokuwa la kawaida kwenye kipindi cha mitihani au marudio ya Mitihani (probation) kwa chuo kuruhusu activity yoyote ambayo huleta usumbufu kwa wanafunzi wanaojiandaa na mitihani, lakini cha kushangaza ni kwamba wanachama wa CCM wameruhusiwa kufanya uchaguzi kwenye eneo ambalo mitihani inafanyika na baada ya uchaguzi wameendelea na sherehe za kupongezana na kusababisha usumbufu mkubwa kwa wanafunzi wanaojiandaa na mitihani ya kurudia. Tutajengaje taifa wakati hata tunaowandaa kuja kushika nafasi za uongozi tunawafanyia fujo zisizo na ulazima wowote?
     
  2. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Mkuu ndo mfumo wa nchi. CCM WANAMILIKI KILA KITU KATIKA NCHI HII. C unaonaga wanafanyiaga vikao vyao hata ikilu?
     
  3. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Chuo hiki kinatia aibu, utafikiri ni chuo cha CCM, Je chama kingine kama CDM wakija kufanya mkutano watakubaliwa. Unafiki na double standards.
     
  4. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Ndio maana ya Chama Tawala
     
  5. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Chama twawala mmmm.
     
  6. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Si nasikia yule mpiga debe wao alibariki hizo harakati vyuoni ili kupata viongozi wasomi, nilimsikia akisema wamepata wagombea wengi wa NEC wasomi wa Vyuo Vikuu waliochini ya miaka 40.
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Waacheni wafanye wanavyotaka kwani mwisho wao waja hakiki!


    ccm ni janga kwa Taifa letu jamani!
     
  8. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mie napita, nitarudi baadaye.
     
  9. C

    Concrete JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mleta mada vipi tena?

    Mambo kama haya unamwaga kabisa na picha au video.
    Hawa watu ni wepesi sana kubisha na kukanusha.

    Haya mambo yasiishie juu juu tu, uandikieni uongozi wa chuo na wizara ili watoe ufafanuzi ama tamko, na kila mnapopata nafasi kukutana na viongozi wa Chuo au serikali muwahoji tena hadharani.

    Halafu mnatakiwa kumwaga taarifa kama hizi kabla hawajaifanya.

    Yote kwa yote umefanya jambo la maana sana kutuhabarisha.
     
  10. C

    Concrete JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Tujifunze kuwa Proactive kwa kila jambo ambalo CCM wanataka kufanya, hii itawaogopesha sana.
     
  11. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Poleni sana huko ni ku-missuse madaraka kwani hatakama sio sawa kuruhusu shughuli nyingine wakati wa mitihani uongozi wa chuo unaogopa kuwakatalia. Inasikitisha!
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Kwani si wamefanya mkutano wikiendi?. Muda wa mapumziko.
     
  13. monakule

    monakule Member

    #13
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    poleni sana SUA
     
  14. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mzee, GT (Great Thinker) hakurupuki kama ulivyokurupuka, mleta hoja ange si kasema "watu walikuwa wanajiandaa na mitihani" au hujui kuwa katika kipindi cha kujiandaa na mitihani hiyo 'wikiendi' huwa kama vile haipo?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...