Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yakubali kushindwa Udiwani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by QUALITY, Mar 27, 2012.

  1. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chama Cha Mapinduzi CCM, kimekubali kushindwa katika uchaguzi mdogo wa diwani katika kata ya Vijibweni jimbo la Kigamboni imethibitishwa. Uchaguzi huu mdogo unafanywa kutokana na diwani wa kata hiyo kwa ticket ya CUF kufariki. Baada ya Kampeni kuzinduliwa wiki mbili zilizopita, vyama vilivyobandika picha zao za wagombea ni CCM, CUF CHADEMA na PPT-Maendeleo.

    Baada ya hapo CHADEMA ikazindua kampeni zilizozinduliwa na Zitto Kabwe, naibu katibu mkuu wa CHADEMA. Ikafuatiwaa na CCM. Sasa bbaada ya vyama hivyo kuzindua kampeni, CDM wameendelea na mikutano ya ya hadhara ya kampeni kila siku katika maeneo tofauti ya kata hiyo huku ikiwatumia madiwani wote wa CDM mkoani Dar es Salaam pamoja na wabunge kwa nyakati tofauti. CCM wanafanya mikutano na watu wachache (haijulikani wanawachaguaje) nyakati za usiku majumbani kwa watu.

    Chama cha wananchi CUF kinafanya kampeni zake katika gari (pick-up) ambapo matangazo wakati gari linaendelea na safari. Hakuna mikutano inayofanywa ya watu kukusanyika.

    Baada ya kuona hivyo, Mimi mwenyewe Quality, nilienda kwa baadhi ya wanachama wa CCM ambao pia ni makada wa CCM na kuwauliza lini wanaanza mikutano ya hadhara ili tusikie sera zao. Jibu walilotoa "Hali ni ngumu hapa! Si CUF wala CCM tutaambulia kitu hapa; CHADEMA imekuja na moto mkali. Hapa tumekwisha"

    Nikasema ni kwa mara ya kwanza CCM kuinua mikono mapema.

    Quality>>>>>>>>>
    Ukitaka kuniuliza swali, niandikie Quality.chality@gmail.com
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Rubbish!
    :hurt:
     
  3. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    muulize
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Rest in non everlasting peace ccm!
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Na ule mkutano alohutubia Seif Sharrif ulikuwa wapi?

    Au madevu kahamia Chadema?
     
  6. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    uongo mwingine, hauna maana kabisa.
     
  7. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,444
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    kampeni zilizinduliwa lini? mbona tunaendelea kuona zitto akiwa kazini tofauti na hawa CCM kumzushia mambo kedekede?
     
  8. PRISCUS JR

    PRISCUS JR JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Asante kwa taarifa mkuu. watajibeba zama hizi za nguvu ya uma
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Gaijin,
    Amekuambia ukitaka kumuuliza swali muandikie e-mail.
     
  10. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Siku za mwizi ni arobaini. Arobaini ya magamba imewadia.
     
  11. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wanafanya za kimya kimya nyumba kwa nyumba na kununua shahada.
     
  12. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndg zangu wana Jf naombeni ushirikiano wenu, naombeni kwa wale wote mlioko Dar nipeni suport,
     
Loading...