Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yakiri watumishi wa Umma kuvujisha siri nyeti

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nngu007, Aug 24, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145


    Na Rehema Mohamed

    KAMPUNI ya Brands International Limited imefungua kesi katika Mahakama Kuu Kitengo cha Biashara ikiilalamikia Kampuni ya Usafirishaji Dar es Salaa (UDA) kwa
    madai ya kuingilia sehemu yake ya biashara.

    Kesi hiyo namba 68 ya mwaka 2011,ilifunguliwa Agosti 17 mwaka huu mahakamani hapo na ipo mbele ya Jaji Amiri Mruma.

    Katika kesi ya msingi,inadaiwa kuwa UDA na Kampuni ya Brands International Limited walikuwa na makubaliano ya upangaji eneo la UDA,lakini shirika hilo lilionekana kuvunja makubaliano hayo.

    Kutokana na hali hiyo,Kampuni ya Brands International Limited inaitaka UDA kulipa fidia ya sh.milioni 133,400,000 kama hasara iliyopata kwa kuvunjiwa ukuta.

    Pia inataka kulipwa fidia dola 16,493 kufia hasara ambayo kampuni hiyo ilipata kila mwezi kuanzia Julai 2010.

    Kesi hiyo jana ilitajwa mbele ya Jaji Mrumi kwa ajili ya kusikiliza maombi ya mlalamikaji.

    Hata hivyo kampuni ya UDA imeamriwa kupeleka mahakamani hapo hati ya kiapo kujibu maombi ya mlalamika kabla ya Septemba 9, mwaka huu.Kesi hiyo imeahirishwa hadi Septemba 12, mwaka huu.
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tatizo ni kwamba hiyo ccm yenyewe haijafanya utafiti kwa nini watumishi wavujishe siri. Kama wangejaribu hilo wangegundua kwamba hakuna hata mtumishi mmoja anyeridhika na jinsi nchi inavyoendeshwa na inavyoliwa wakati yeye anataabika. Ndiyo sababu anaamua kutoa siri ili mambo yawe hadharani.
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,961
    Trophy Points: 280
    ccm yenyewe haieleweki. na lazima iwafie tu,
     
Loading...