Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yakiri kupoteza viti 51

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kagalala, Nov 2, 2010.

  1. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwa mujibu wa habari ndani ya Mwananchi, Bwana Kinana amekiri kuwa CCM imepoteza viti 29 Tanganyika na 22 Zanzibar.

    Anasema urais wanashinda kwa asilimia 78.4. Hii inaonyesha jinsi gani matokeo yanavyopangwa na CCM jinsi watakavyo. Ametoa wapi hizo data kabla hayajatangazwa hata nusu ya majimbo?

    Huu ni uhuni wa CCM.
     
  2. K

    Kishalu JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Matokeo ya uchaguzi mkuu yanavyozidi kutangazwa imefahamika kuwa Chama tawala CCM kimepoteza m ajimbo 51 nchini kote.

    Meneja wa kampeni za CCM, Abdulrahman Kinana amekiri mbele ya waandishi wa habari mjiji Dar es Salaam leo kuwa CCM imemepoteza majimbo has 29 Tanzania Bara na majimbo 22 Visiwani Zanzibar.

    Kinana amekiri kuwa athari ya kuanguka kwa CCM inatokana na migogoro ya kura za maoni .


    Hata hivyo amesema CCM inatarajia kupata kura za rais kwa kiwango cha asilimia 78.4. Endelea kupata habari zaidi


    Kutoka Mwananchi: 02 November 2010 02:23
     
  3. F

    Fanfa JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 25, 2009
    Messages: 538
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha wewe kutudanganya. Mwaga ushahidi
     
  4. n

    nassoro88 Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 13, 2008
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    may be he is another Sheokh Yahya
     
  5. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukiri huo wa kinana una upungufu kidogo.peoples power ndiyo chanzo cha kushindwa popote kiliposhindwa chama cha mafisadiiii!
     
  6. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jamani ingia mtandao wa Mwananchi utapata katiba breaking news zao
     
  7. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,127
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Hawa jamaa walichelewesha haya matokeo kwa kujitahidi kupanga na kuchakachua kura, naona wamekubali kuwa wayaachie majimbo hayo ndo maana anajidai kuongea... :A S angry:

    Wameona mambo magumu wataaibika wakizidi kuchelewesha!!
     
  8. admissionletter

    admissionletter Senior Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa kumsahihisha tu ni kwamba tatizo si tu migogoro ya kura za maoni vile vile ufisadi wao na umasikini wa wananchi
     
  9. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kinana akiri ilikuwa vita kati ya wema na uovu, na kama kawaida waovu wameshindwa vibaya, grand finale 2015
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Maji-taka
     
  11. W

    Wezere Senior Member

    #11
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    anataka kutuongopea huyu CHADEMA ndo wamepiga kazi sera zikakubarika kura ya maoni ndo nini
     
  12. A

    Aine JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mungu awaseme na kupofusha mawazo mabaya ya kuchakachua
     
  13. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
  14. A

    Aine JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wana JF wote nisaidieni
    Naombeni majina kamili ya wabunge wa upinzani (regardiless chama wa gani)
    walioshinda ikiwezekana na majimbo yao, please help me
     
  15. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Afilie mbali
     
  16. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kaa mbali na sisi ustuambukize ujinga wewe ulietoa iyo mada
     
  17. K

    Konaball JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,346
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Matokeo ya uchaguzi mkuu yanavyozidi kutangazwa imefahamika kuwa Chama tawala CCM kimepoteza m ajimbo 51 nchini kote.Meneja wa kampeni za CCM, Abdulrahman Kinana amekiri mbele ya waandishi wa habari mjiji Dar es Salaam leo kuwa CCM imemepoteza majimbo has 29 Tanzania Bara na majimbo 22 Visiwani Zanzibar.Kinana amekiri kuwa athari ya kuanguka kwa CCM inatokana na migogoro ya kura za maoni .

    Hata hivyo amesema CCM inatarajia kupata kura za rais kwa kiwango cha asilimia 78.4. Endelea kupata habari zaidi.

    Ni maneno ya kweli au ndio ushaanza uchakachuaji
     
  18. Bob_Dash

    Bob_Dash Member

    #18
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani idadi ni juu zaidi ya hiyo ukijumlisha Bara na Visiwani
     
  19. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #19
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,219
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Huko bungeni watakoma hao ccm!
    Kashfa zote zitaibuliwa...
     
  20. Zed

    Zed JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 355
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani someni hii attached file kuona mbinu na ufisadi uliofanywa na viongozi wetu kuhujumu uchaguzi. Halafu wanatuambia kwenye vyombo vya habari kwamba watu hawakujitokeza. Hii yote ilikuwa ni sabotage !! read the attached message

    "Top secret from CCM!!!
     
Loading...