Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yakata tamaa ktk uchaguzi wa udiwani Arusha na kusema huyu Lema ni balaa amewapa nini hawa watu

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by olevaroya, Jun 4, 2013.

  1. o

    olevaroya JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2013
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 1,153
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 38
    Chama cha mapinduzi CCM wamepoteza uelekeo na kubakia kumtafuta mchawi anayevujisha siri zao za ndani katika vikao vyao kila wanachozungumza wanakikuta mitandaoni, jana kwenye kikao chao wameonyesha kukata tamaa kabisa kutokana na vyanzo vyetu vya habari ndani ya CCM na kusema hii Arusha kuirudisha kata hata moja CCM ni ndoto kama tunafanya mikutano akuna mtu yoyote anayekuja kutusikiliza unategemea nini?

    Mmoja wao hakioji na kusema mimi niliwaambia toka mwanzo tusifanye mikutano ya majukwaani kwasababu ni aibu amkutaka kunisikiliza sasa mmeona wenyewe jinsi tumeaibika pale Kaloleni na Elerai, sasa leo ndo mnasema tuachane na mikutano ni bora tuendelee kufanya mikutano na kuwaagiza mabalozi wetu katika kata zote wawalete watu hili angalau tuwe na watu kwasababu tukiacha kufanya mkutano yani ndo tutawapa hawa CHADEMA maneno yakuendelea kutuponda,tukomaeni kibingwa lkn ukweli ni kwamba hatuwezi kulamba kata hata moja,

    chanzo cha habari intelejensia yetu ndani ya CCM
     
  2. habariyamujini

    habariyamujini JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2013
    Joined: May 16, 2013
    Messages: 3,069
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poyoyo nyiiingi, mwisho ni kama iramba tu
     
  3. D

    Dopas JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2013
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,148
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Wadhani waarusha wanahangaika na hivyo visenti mnavyovigawa? Mtahadithia hiyo Iramba hadi kiama... mengine mtasoma namba...kama ni x au y
     
  4. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2013
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,356
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 48
    Am proudly to be among of Arusha Resident.CHADEMA,You'll never walk alone.
     
  5. m

    mnovatus JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2013
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Mkuu nakupa like! Even me am proud of that! Ningetamani watanzania wote tungekuwa kama hawa wa Arusha! Tusiwe nyuma kama wale wa Iramba wanaodanganywa hata kwa pilau ya siku moja
     
  6. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2013
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu wafananisha Arusha na Iramba ambako wananchi bado wapo kwenye giza? Maana redio mwisho TBC?
     
  7. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2013
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna kama Arusha kama kiini cha mabadiliko kwa taifa letu!
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2013
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,923
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 48
    Jana jioni nilikuwa nimeweka kambi pale post na 7up Bar na nikawaona hawa mafisadi wakiwa wanapata supu majira jioni mara nikapata kusikia maneno kama hayo hayo wakilaumiana pasipo na mpaka! Kila mmoja anamshutu mwenzake!
    Kwa ujumla hali siyo nzuri kwa na ni bora hivyo mara 1000.
     
  9. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2013
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 10,995
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 63
    Sasa hivi baada ya Rasimu ya Katiba kutoka hata huku masijd tumeanza kuiheshimu Chadema kwa mchango wake katika kupatika kwa katiba mpya
     
  10. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2013
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 12,182
    Likes Received: 2,538
    Trophy Points: 113
    Mwisho wa ubaya aibu!
     
  11. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2013
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,721
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    Itafahamika tu. Tusubiri time has started to tell
     
  12. t

    tongi JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2013
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 446
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 18
    Iramba, tabora, dodoma na wengine wa aina hiyo wala si kwamba magamba yanapendwa ila u.p.u.mbavu wa wenyeji wa mikoa hiyo, hata machinga sasa kaamka
     
  13. Wile GAMBA

    Wile GAMBA JF-Expert Member

    #13
    Jun 4, 2013
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 1,809
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuendelea kutawaliwa na CCM ni ufinyu wa fikra na njaa zisizona msingi
     
  14. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2013
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 20,229
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 48
    Kijipa matumaini wakati wa taabu si mbaya...
     
  15. mdeki

    mdeki JF-Expert Member

    #15
    Jun 4, 2013
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 3,278
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 48
    Hakika mwisho wa ubaya aibu

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  16. MBIIRWA

    MBIIRWA JF-Expert Member

    #16
    Jun 4, 2013
    Joined: May 24, 2013
    Messages: 598
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 28
    :heh: :yell: Mwamba wa Kaskazini!!!!!!!!!!
     
  17. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #17
    Jun 4, 2013
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,520
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Big up wana arusha nyie ndo wanaume wa shoka....kudadadeki......!!! Chezea arusha weye!!
     
  18. p

    pembe JF-Expert Member

    #18
    Jun 4, 2013
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,997
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 48
    AR tuonyesheni mfano mapemaaa. Chaguzi za mitaa ni mwakani na CDM tujipange ndi mwanzo mzuri wa kujiandaa na 2015. CDM tusibweteke tuendelee na mikutano ya ndani kuwajuza wananchi kwa nini tunataka mabadiliko.
     
  19. mchuziwanyoka

    mchuziwanyoka JF-Expert Member

    #19
    Jun 4, 2013
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    hakuna mpumbavu kama ........ga wewe sindo mmoja wao mangi
     
  20. Mshinga

    Mshinga JF-Expert Member

    #20
    Jun 4, 2013
    Joined: Feb 5, 2013
    Messages: 3,532
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    Uchaguzi mdogo 2012 wa udiwani Arusha Darajambili
    1.waribelali=200
    2.ccm=900
    3.chadema=2500
    NB:
    1.HII ILIKUWA NDO NGOME YA CCM NA KATA HII ILIKUWA CHINI YA CCM KABLA YA DIWANI KUFARIKI.
    2.V4C ya waliberali ilianzia arusha arusha wakasema wameibomoa chadema lakini
    2500/200=12.5 wanamahesabu wamenielewa.

    KUHURU CCM HAWAKUFURUKUTA NA KUSHINDWA KUFIKIA HATA NUSU YA KURA ZA CHADEMA.subiri majibu we si tomaso.
     

Share This Page