Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yakaidi kupeperusha bendera nusu mlingoti

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Chasha Poultry Farm, Sep 11, 2011.

  1. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #1
    Sep 11, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,083
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    kwenye taarifa ya habari ya usiku ITV imeonyesha bendera ya CCM ikipeperushwa kinyume na tamko la maombolezo ya msiba wa Taifa
     
  2. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wadau nilikuwa naangalia habari ITV saa mbili jioni, imeonyeshwa vyama vyote vya siasa vimeshusha bendera nusu mlingoti, ikiwa ni pamoja na bendera ya taifa,isipokuwa CCM. Je hii inakaaje? ina maana CCM wanamaanisha nini? Wakati watanzania tuna msiba mkubwa namna hii?
     
  3. C

    Concrete JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    @Sidhani kama wameamua kudharau wito wa maombolezo, Nafikiri wahusika kwenye ofisi za CCM watakuwa wamejisahau tu, maana wengi wako busy sana na shughuli zao binafsi. @Lakini wapo wengine wanapeperusha bendera ya CCM kwenye mazingira yao kama utamaduni, au kuficha biashara haramu zinazofanywa kwenye mazingira yao, au kukwepa usumbufu wa polisi na maafisa wa kodi. Kwa ujumla wengi wao sio wanaCCM halisia hivyo hawana muda na mchango wowote kwa chama chao, kwa hivyo suala la kupeperusha bendera nusu mlingoti ni msamiati na zoezi gumu sana kwao.
     
  4. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    That true men na hii inaonesha tofauti kubwa kwa hawa viongoz hewa wa tz.
    Hawa jielewi kimsingi
     
Loading...