Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yajipanga kutumia mitandao kujiimarisha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tatanyengo, Apr 26, 2011.

  1. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Katika hali inaayoonekana kutaka kukiimarisha chama hasa kwa kutumia vijana, Chama Cha Mapinduzi kinajiandaa kutumia mitandao ya kijamii kama vile Facebook, twitter na mingineyo kwa ajili ya mawasiliano. Hayo yamesemwa na Nape Nauye katika mahojiano yake na TBC radio mchana huu. Nape amesema kwa kuwa wapiga kura walio wengi ni vijana ili kuwakamata vilivyo inatubidi tubadilishe mbinu za mawasiliano na tutumie mitandao ya kijamii.

    Source:TBC Radio
     
  2. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,393
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wameshaanza kuweka watu wao kwenye FB..
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Apr 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Huenda ikawasaidia...
     
  4. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2011
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Kama nilivyosema hapo nyuma, Bado hawajui tatizo lao.
    Hiyo twitter na fbook, wanafahamu lengo la vijana kujiunga huko ni nini?

    Nape anadhani Twist iliachwa kwa sababu iligeuka kuwa mtindo mbaya wa ku-dance! Simply there came a convenient alternative. Sasa tuna Vyama mbadala viiingi kwa nini vijana wabaki CCM. Kuna nafasi? Au anawaita wajiunge kumpa support yeye na nduguze?
     
  5. F

    Falconer JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 595
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    nawatumie hila zote maadamu nimuozo, hakibadiliki. Wahenga wanasema, "Cha kuvunda hakina ubani"" na "Cha kuvunja hakina rubani".
     
  6. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mbona bosi wake alizikandia midia jamii? CCM imeamua kufanya U-turn? If so, ni watu watu wangapi Tanzania wanatumia midia jamii? Have CCM heard about "Twitter revolutions" or "Facebook revolutions" across the continent? Kama midia jamii inasaidia ku-maitain status quo, mbona akina Gaddafi, etc hawatumii midia jamii kuwasiliana na wananchi? Kama CCM itawasiliana na wananchi kama inavyofanya kwenye gazeti la Uhuru, then there is a big mountain wa kupanda. Kwenye midia jamii hakifichwi kitu. Every thing is discussed naked! Kama wako tayari kwa hilo then, sina tatizo.
     
  7. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Wakileta maendeleo ya kweli na kupunguza umasikini wa watanzania badala ya full ufisadi hawahitaji facebook wala mitandao ya jamii.
     
  8. U

    Unstoppable JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,049
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Thank you very much. This sums it up!
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hahahahha hatudanganyiki!
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,988
    Likes Received: 5,110
    Trophy Points: 280
    waitumie JF, maana hapa ndio sehemu pekee ambapo mapungufu yao yanaongelewa ki unagaubaga
     
  11. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2011
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Buahahaha ccm wapuuzi sana, walikuwa wanaoponda watu wanaotumia jamiiforum and whatnot na kusema ooh watumiaji mtandao wengi wako nje ya Tanzania blah blah. Hiyo twitter account ya ccm iko active muda sasa.
     
  12. J

    JokaKuu Platinum Member

    #12
    Apr 26, 2011
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,773
    Likes Received: 968
    Trophy Points: 280
    ..Mzee Msekwa ndani ya facebook.

    ..Mzee Mukama ndani ya twittter.
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Lowassa JF
     
  14. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Duuu, gec ni kweli coz leo nimepata frnd request frm nape thou nili ignore.....
     
  15. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,019
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Teh teh haha haaa Nape Nnauye na CCM yako mnachekesha.

    Njoooni huko facebook na Twitter.

    Huko tutawauliza Maisha bora yako wapi. Mbona National cake wanagawana Vigogo na mafisadi wakati watanzania wanaangamia kwa umasikini?

    CCM achaneni na facebook au Twitter - Serikali ya ccm iache kukumbatia mafisadi ili watanzania waonje matunda ya rasilimali za Tanzania.

    Vijana kwenye facebook hawataki longo longo za maneno matamu, vijana watanzania wanataka good life.
     
  16. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #16
    Apr 26, 2011
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Waambieni wakimaliza twitter na Facebook wake hapa jamiiforum basi...!
     
  17. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mchungaji siku chache sijazo una kazi. Ukicheki tuu emails zako utakuta hizi:

    Edward Lowassa wants to be friends. Click here to add him as a friend.
    Rostam Azizi has poked you. Follow this link to poke him back!
    Andrew Chenge has tagged you in a photo. Click here to view the photo
    Jakaya Kikwete has sent you a message. Click here to read and reply the message.
    Yusuf makamba is following you on Twitter!
     
  18. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #18
    Apr 26, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tunaye Kiongozi wa ajabu sana, Kikwete! Anafikiri tatizo la CCM ni kutoonekana kwenye midia jamii? Kama angekuwa smart enough angekuwa anatekeleza ahadi zake badala ya kupoteza muda kupambana na CHADEMA! Midahalo yenyewe waliikimbia, sembuse midia jamii?
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hahahahahahah sina mwanachama cha magamba kwenye Account zangu lol!
     
  20. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,444
    Likes Received: 2,438
    Trophy Points: 280
    Nape ajue umaarufu wa JF unaletwa na majadiliano ya uwazi na ukweli humu hafagiliwi mtu kwa cheo chake wala jina lake awe rais au kiongozi wa dini, sijui huko FB watakuwa wanapongezana na kuonyeshana picha za kina Dokii kama kwa Michuzi wait n see.
     
Loading...