Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yajikanyaga kuhusu jimbo la Arusha Mjini!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bukanga, Apr 28, 2012.

  1. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Patricia Kimelemeta
    CHAMA Cha Mapinduzi (CCM) Mkoa wa Arusha kimesema kuwa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) hakiwezi kurudisha jimbo la Arusha Mjini kutokana na kauli zilizokuwa zinatolewa na aliyekuwa mbunge wa jimbo hilo, Godbless Lema ambazo zinaenda kinyume na kanuni na sheria za uchaguzi.

    Kauli hiyo imekuja katika kipindi kifupi baada ya Mahakama Kuu Kanda ya Arusha kumvua ubunge Lema kwa madai ya kutoa lugha za matusi, kashfa na udhalilishaji dhidi ya Dk Batilda Buriani ambaye aligombea kwa tiketi ya CCM.

    Shauri hilo namba 13/2010 lilifunguliwa na wapiga kura watatu, Mussa Mkanga, Agness Mollel na Happy Kivuyo wanaowakilishwa na mawakili Alute Mughwai na Modest Akida ambao kwa pamoja wanadai Lema alitoa lugha hizo dhidi ya mgombea huyo.

    Akizungumza na gazeti hili kwenye mahojiano maalum yaliyofanyika viwanja vya Ikulu jijini Dar es Salaam jana, Katibu wa CCM Mkoa wa Arusha, Mary Chatanda alisema kuwa, licha ya Lema kuwasumbua katika kipindi chote cha uchaguzi na ubunge wake, hawezi kushinda hata akisimama kwa mara nyingine.

    “Lema mtoto wa mjini kweli kweli, aliweza kutusumbua tangu kwenye kampeni hadi kwenye kipindi cha ubunge, lakini sasa hivi hata akisimama tena hawezi kushinda, kwa sababu amekiuka sharia na taratibu za kanuni za uchaguzi,” alisema Chatanda.

    Aliongeza kutokana na hali hiyo chama hicho kimejipanga upya ili kuhakikisha kuwa jimbo hilo linarudi mikononi mwao jambo ambalo litaweza kuwavunja nguvu wanachama wa Chadema mkoani humo.

    Alisema CCM iko makini licha ya kuwepo kwa tofauti za hapa na pale ambazo zimeweza kuwaondoa baadhi ya wanachama wa chama hicho mkoani humo, lakini ni mwendelezo wa kuwaondoa wanachama wanaokwenda kinyume na sharia za chama chao, jambo ambalo limewafanya baadhi yao kujiondoa wenyewe.

    “Sio hao tu, kuna wengine nao wako njiani wanaweza kuondoka wakati wowote, lakini mkakati wetu utabaki pale pale, ni kuhakikisha kuwa, majimbo ya CCM ya mkoa wa Arusha ambayo yamechukuliwa na upinzani yanarudi,” aliongeza.

    sosi; Mwananchi..
     
  2. s

    simon james JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata yeye lazima ahamie CDM hii ghasia itamzoa hata J.k
     
  3. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani angesema pia kuwa watahakikisha majimbo yote waliyochakachua na kutangazwa washindi yanarudi Chadema,hiyo itakuwa fair play
     
  4. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 912
    Likes Received: 665
    Trophy Points: 180
    Ukisikia uchoko wa kike ndiyo huu alioongea huyu mwehu binti fisadi (au fisaadat).
     
  5. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    waitishe uchaguzi sasa waone cha moto.......wanajifariji sio..
     
  6. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ccm ni kama wagonjwa wa ukimwi...ni lazima waishi kwa matumaini...!
     
  7. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ukishakuwa na wabunge ka Kigwangala, Chatanda, Lusinde, Maji Marefu toka kwenye chama unatajia nini? Tusubiri mbunge wa AR ndipo tutajua mbivu na mbichi za CCM na Chatanda. Arumeru Mashariki haikuwa somo la kutosheleza.
     
  8. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Huyu Chatanda anapenda sana kuwa kitandani ehh.

    manake kauli anazotoa ni sawa na kunya na kuzoa.
     
  9. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu,
    Hawa kina Lusinde, Kigwa... & Co wanajidanganya sana!!

    Haki ikitendeka ni watu ambao hawachaguliki kabisa!!
     
  10. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Huyu mama nadhani ana elimu ya msingi.
     
  11. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    "ndoto nyingine ni za kupuuza jamani, kaota watashinda akadhani kweli. Hahaaaaaaa......."
     
  12. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Meru imewashinda wataweza Ar?
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyu ni mfa maji asiyeacha kutapatapa akidhani atapona!
     
  14. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tena ya chini ya Mkorosho. Hisabati unajumlisha Tunda + Korosho.
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hawa akina mama wa ccm bana sijui yupi ni afadhali ya mwenzie!!
     
  16. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    "ndoto nyingine ni za kupuuza jamani, kaota watashinda akadhani kweli. Hahaaaaaaa......."
     
  17. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Huyu Mary Chitanda anaumwa ule ugonjwa wa kutikisika ubongo. Kwa taarifa mama ni kwamba hakuna namna SSM itaweza kunyakua tena majimbo ya kaskazini, kanda ya ziwa, nyanda za juu kusini, DSM, na sasa CDM inahamia kusini hasa kule tandahimba!!! By 2015 kanda zote zitakuwa sawa na zitafanya uamuzi sahihi. Cha msingi mama kubalini matokeo!!! Nyie SSM ni wavunjfu wa amani kila mahali, mnatumia vyombo vya dola kutisha, kuua na kuujeruhi wananchi? OOOh my God.
     
  18. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Hivi Kwanza wana ndoa na wanaziheshimu? Nikianza kumchambua mmoja mmoja ni hatari?!!!!
     
  19. M

    Mussolini New Member

    #19
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo kapotea njia hajui hata anapokwenda!!! kawadanganya bongo anafikiri hawana habari za Arusha, watu wegine utafikiri wamekunywa maji ya bendera!! Wamuogope Mungu jamani!!
     
  20. M

    Mdundulizaji Senior Member

    #20
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 194
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa hali ninayoiona hapa Arusha, hata CCM wangeamua kumsimamisha Baba Wa Taifa kama mgombea wao endapo angekuwa angali hai, kulirudisha hili jimbo bado ungekuwa mtihani!
     
Loading...