Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yajiandaa kuwa upinzani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Apr 2, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Baada ya kushindwa Arumeru Mashariki(Ubunge),Kirumba (Udiwani) na kwingineko,Chama cha Mapinduzi chajiandaa kuwa chama cha upinzani.CCM si ile ya zamani.Haiaminiki.Haiwezi kushinda tena;iwe uchaguzi mdogo au mkuu.Vikao vinaendelea..
     
  2. I

    Idofi JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 842
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 60
    ccm ilishakufa mungu alipomchukua mwl nyerere sasa wamebakia wala rushwa na mafisadi
     
  3. v

    vngenge JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Naona imefika mahali watu wanachagua upinzani si kwamba ni bora sana lakini kwa kweli malengo ya uhuru ni kama yayajafikiwa, pia chama tawala kimejisahau sana. Eti mtu anasimama mbele ya umma na kusema tumeongeza posho kufikia laki mbili tu watu wanalalamika hivi wanayajua maisha halisi huku mtaani au hawapati takwimu sahihi? Hii ni hatari na inakoelekea ni kubaya mpaka sasa hakuna mwarobaini zaidi ya kurudi kwa wananchi ki2 ambacha kwa jinsi chama hiki kilivyolewa ni sawa na mfalme kuwapigia magoti wananchi. Ngoja 2one!
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,690
    Likes Received: 4,398
    Trophy Points: 280
    Mmmmh maumivu ya kichwa huanza pole pole.....................
     
  5. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    walidhani masihara, habari ndio hiyo wajipange sawasawa mwisho rasmi unakuja.
     
  6. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Chama kilicholeta Uhuru Zambia kiko mahututi kifedha......CCM wao wana bahati ya kuwa na vitega uchumi vingi. Wanahitaji kutumia muda uliobaki kijimilikisha uwanja mpya wa Taifa kabla ya uchaguzi 2015
     
  7. Quanta

    Quanta Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    E... bana hiyo nmeipenda kwa chama hk cha mafisad wanaweza kufanya hvyo .ccm die 4reva
     
  8. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2014
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Maumivu ya kichwa huaanza poole poole ...
     
  9. na unimanye

    na unimanye Member

    #9
    Dec 18, 2014
    Joined: Apr 20, 2014
    Messages: 40
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    picha linaendelea...2015....the end
     
  10. m

    mwana ibungila Member

    #10
    Dec 22, 2014
    Joined: Aug 22, 2014
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    arumelu viti vingapi tumechukua?
     
  11. v

    vempire2 New Member

    #11
    Dec 22, 2014
    Joined: Dec 18, 2014
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiki chama ndio mwisho wake unakaribia kitakufa km KANU ya Kenya au kile cha Zambia ZANU pf
     
  12. j

    jacmgumiro Member

    #12
    Dec 23, 2014
    Joined: Oct 6, 2014
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naungana na waliotangulia naomba mtusaidie kuweka bayana takwimu sahihi za uchaguzi mana hata wakuu wamikoa wa jk mchemsho tupu %101.1 uliionawapi
     
Loading...