Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ccm yaitaka serikali kumaliza kabisa mgogoro wa madaktari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by meningitis, Feb 13, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    hii ni kwa mujibu wa katibu mwenezi wa ccm bwana nape nnauye.tusibiri utekelezaji kwani serikali ina muda wa wiki kama mbili hivi kutekeleza madai ya madaktari.
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,962
    Trophy Points: 280
    Ameamkia wapi kwa tumbo au kinondoni.
     
  3. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    nadhani ni mojawapo ya maazimio katika kikao cha nec
     
  4. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,757
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    huyu kakurupuka tu ili kujikosha. This ishu ni ya kiutendaji zaidi kuliko kwenye majukwaa ya habari. Ndo maana hata pinda alipogundua amedanganywa akaja kutubu. Wanatafuta namna ili waonekane wao wanawathamini na kuwatetea madaktari.
     
  5. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Nape si alikuwa mgonjwa huyu....amepona lini?
     
  6. b

    balzac Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    kuna wakati waliagiza serikali ipunguze bei ya mafuta ya taa....... sijui imefikia wapi? au wanafuata upepo? kitu ikiwa kwenye peak kila mtu anaiongelea nao wanaongea kuijpatia umaarufu,lkn kwa ukweli hakuna ufuatiliaji. danganya toto hiyo...............
     
Loading...