Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yaishika Pabaya CHADEMA-RAI

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Mar 22, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    WanaJF,
    Gazeti la RAI la leo Alhamisi limekuja na utafiti wa mwisho kwa kile wanachodai wameufanya katika kata 17 tangu kuanza kwa kampeni katika jimbo la Arumeru Mashariki.Kwa mujibu wa utafiti huo gazeti hilo linadai kwamba CCM itaibuka na ushindi mkubwa wa asilimia 68% huku CHADEMA wakiambulia asilimia 28%.Gazeti hilo limetoa asilimia kadhaa vyama vitakavyopata katika kila kata.

    Utafiti huo wa RAI unasema kwamba wana uhakika wa asilimia 100% kwamba matokeo ya uchaguzi hayatatofautiana sana na haya waliyoyatafiti kisayansi.Pia gazeti hilo limetua sababu kadhaa wanazodai ndizo zitachangia CCM kupata ushindi mkubwa huku CHADEMA ikianguka vibaya.

    My take:
    Mara nyingi sana tafiti kama hizi zimekuwa zikichangia watu wengi kukata tamaa ya kwenda kupiga kura.Pia CDM wanapaswa kuwa makini sana na watu wanaonunua shahada za kupigia kura kwani mara nyingi wamekuwa wakitumia tafiti kama hizi kufanya uhalifu huo.
     
  2. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bongo kuna utafiti? Anayegombea ni mfuasi wa RA na EL sasa unategemea utafiti utafkuwa tofauti? Majibu ni tarehe 1 April
     
  3. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kweli. mwamba ngoma.........
     
  4. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Hata bila utafiti, suala la ushindi kwa CCM liko wazi sana. Hawa Chadema hawana wanachama hata 10,000 Arumeru halafu wanategemea kushinda uchaguzi? Hizi ni ndoto za Abunuwasi!
     
  5. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hakuna utafiti hapo hiyo ni hisia. Bashe at work.
     
  6. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hivi unajua asilimia ngapi ya watanzania ambao sio wanachama wa vyama vya siasa?
     
  7. K

    Kituko JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,975
    Likes Received: 1,115
    Trophy Points: 280
    Duh siamini kwamba huo ndio mwisho wako wa kufikiria na kuchambua mambo!
    Yaaani mpaka sasa bado unaamini ushindi wa Mtu unategemea na idadi ya Wanachama wa chama chake? Kura haziko hivyo hataz watu wa CCM wanaweza kumpigia kura
     
  8. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...hapo hakuna utafiti wowote ulifanywa zaidi ni kuandaa mazingira ya wizi wa kura(kuchakachua)...CDM kuweni makini,wizi wa kura umeanzia kwenye magezeti(RAI) msikubali ufike kwenye box la kura...
     
  9. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Bashe bwana....!Unafurahisha sana.
     
  10. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hili gazeti kizungumkuti kweli!
     
  11. Mwigulu Nchemba

    Mwigulu Nchemba Verified User

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 336
    Trophy Points: 80
    Rais Bush kuwa Rais wa Tanzania kuliko chadema kushinda arumeru. Hata bila utafifi hivi barcelona ikicheza na meru united mechi ya mtoano hata kama refa ni mmeru barca itashinda tu. Ni ratiba tu na formality lakini Ushindi wa CCM uko given kama jua kuzama
     
  12. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Hureeee
     
  13. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye RED ndipo lengo hasa. Hizi zinaitwa propaganda na zimewasaidia sana SiSiEm
     
  14. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Tehe tehe tehe, kwahiyo Mgwandraaaa ndiyo Meru United halafu CCM Barcelona? Hii imetulia sana.
     
  15. MBUTAIYO

    MBUTAIYO JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    REDET nao wako mbioni!
     
  16. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Huo utakuwa utafiti wa REDEP ya Dr. Benson Banna. Hata Bashe anafahamu Arumeru Mashariki sio Uzini hivyo lazima aanze kuji please na STATISTICS. Wanazuoni wanaserma hivi There are three LIES
    1. LIES
    2. DAMN LIES
    3. STATISTICS

    Pole sana CCM
     
  17. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye RED sijakuelewa vizuri lakini pia kama unadhani ni swala la ratiba tu kinachowatoa "povu" huko arumeru ni nini si mtulie kusubiri siku ya uchaguzi??
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Nina imani kwamba over 80% ya voters wa arumeru mashariki hawana access na hilo gazeti wala JF...

    There is a need for CDM kubadili tatics na kufanya sensa ya voters continuously ili kujua wanasimama wapi.... I would CDM to win, ila naogopa sana kama ujumbe unafika kwenye ile mihadhara, kwani baadhi ya wahudhuriaji hutoka mikoa au wilaya za jirani
     
  19. F

    FredKavishe Verified User

    #19
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wewe jamaa hujambo kabisaaaa
    Hizi mna kitu gani kipya kuwaaambia wameru mashariki wawachague na sio kuja na visababu vidogo hapa nashanga sisikii sera naona matusi personal attack vurugu
    I hope one day nisimame na wewe jukwaa la siasa kwa sababu nina uhakika hutasimama tena na una uwezo usinge fanya siasa tena.
    Hivi utaawambia nini wameru ambao huyu kijana baba yake alitawala hakuonyesha chochote ndo mtoto wake hataweza.
     
  20. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    id yako yenyewe inatia kichefuchefu inaonyesha wazi unatumia Masaburi kufikiri,
     
Loading...