Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yaibwaga CHADEMA katika Umeya jiji la Mwanza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Idimulwa, Sep 28, 2012.

  1. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mgombea wa kiti cha umeya katika Halmashauri ya jiji la Mwanza kupitia CCM na diwani wa kata ya Mkolani Ndg Stanslaus Mabula, ameshinda kiti cha umeya kwa jumla ya kura 11 dhidi ya mgombea wa CHADEMA diwani wa kata ya Mahina Ndg Charles Chinchibera aliyepata kura 8.

    Source: Mimi mwenyewe nipo eneo la tukio.
     
  2. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,162
    Likes Received: 1,407
    Trophy Points: 280
    haya mkuu
     
  3. M

    Malyenge JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 2,043
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    ccm oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,811
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    sawa....kingine....?
     
  5. h

    hans79 JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Umeya jiji la Mwanza ndo nini?Je wilaya Ilemela na Nyamagana washindi ni nani ktk umeya?Lete taarifa kamili.
     
  6. 50thebe

    50thebe JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,715
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    CCM 11
    Chadema 8

    Hii "margin" ndio inanisisimua mie!
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,811
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    hoyeeeee.....
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kama ninkweli tungoje ya halmashauri izo mbili ie Ilemela na Nyamagana
     
  9. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    tusubiri reliable sources
     
  10. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    kweli vita vya panzi furaha ya kunguru. jumla ya wapiga kura ni wangap?
     
  11. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu jiji la Mwanza limegawanywa hivi karibuni kama ifuatavyo:Kuna halmashauri ya Jiji la Mwanza na pia Halmashauri ya manispaa ya ilemela,kuhusu meya wa ilemela stay tuned mkuu
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,

    Leo tarehe 28 2012 unafanyika Uchaguzi wa Meya pamoja ni Naibu Meya wa Halamashauri ya Jiji la Mwanza.

    Kamati ya utendaji ya Chadema Nyamagana, kushirikiana na kamati za madiwa wa Chadema zimekamilisha mchakato wa kupata wagombea nafasi ya Umeya na Naibu Meya. Diwani wa Kata ya Maina, Charles Chibara, amepitishwa kuwa mgombea Umeya wa Halamashauri ya Jiji la Mwanza, Chadema wamefanya makubaliano na chama cha CUF ili wapate wingi wa kura na kumpitisha Diwani wa CUF Kata ya Mirongo Daudi Mkama, kuwa mgombea wa nafasi ya Naibu Meya wa Halmashauri ya Jiji la Mwanza.

    Siasa aina adui wa kudumu wala rafiki wa kudumu Chadema wanawaita CUF ni CCM B sababu wameshirikiana na CCM Zanzibar sasa Chadema sijui wataitwaje huko Mwanza.
     
  13. A

    Abuu- Amin Member

    #13
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hamtakiiiiii!
    C.C.M
     
  14. s

    security guard JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 646
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Mwanza muda huu CCM inashangilia ushindi
     
  15. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sad news !
     
  16. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccm imeanza kutoa kipigo kwa cdm?
     
  17. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Idimulwa katika hao wapiga kura 19 uwakilishi wa vyama ulikuwaje?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kuvunjika kwa koleo sio mwisho wa uhunzi. Tujipange upya CDM.
     
  19. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #19
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 556
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Umekosea heading ingesomeka hivi;
    'ccm na cuf waibwaga chadema umeya jiji la mwanza'
     
  20. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dr slaa vipi hajazimia kwa aibu?
     
Loading...