Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yahonga maaskofu Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Technician, Mar 28, 2012.

  1. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na Mwanadishi Wetu,Arumeru

    Katika kampeni za uchaguzi wa mdogo jimboni Arumeru Mashariki,
    imebainika kuwa tabia ya chama cha mapinduzi (CCM) YA KUUZA
    NA KUNUNUA UONGOZI ,imevuka mipaka.
    Safari hii imeingia mahala patakatifu pa watakatifu.

    "Ofisa huyo anadaiwa kutoa Sh 20,000 kwa kila mchungaji aliyekuwa
    kwenye huo mkutano"

    "Aidha,viongozi saba na wachungaji hao walilipwa kiasi cha Sh 100,000
    kila mmoja kama Nauli katika mkutano ambao haukuandaliwa na CCM"

    source:Gazeti MWANAHALISI
     
  2. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,459
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    Hakika ufalme wa Mungu kuupata ni kazi ngumu sana.
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kumbe maaskofu nao huwa wanakula rushwa???? Sasa huwa wanawafundisha nini huko makanisani???????
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kumbe source ni Said Kubenea? tuletee source zisizo na mrengo, wengine humu JF hatuna vyama.
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ukiona source ni Said Kubenea ujue uongo mtupu, Si juzi tu hapa Mkuu wa Maaskofu amemshambulia Wasira pale SLAA alipogushwa kidogo tu? inawezekana kweli hata mwezi bado, kondoo wake waingie mtegoni? Kubenea jamani hata kama ni mzuri wa kupiga majungu si usome alama za nyakati kwanza? au tindikali imepunguza uwezo wa kutafakari kabla ya kuamua kutenda?
     
  6. B

    Bwana Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    "do what i preach don't do what i do"
     
  7. Kakulwa P

    Kakulwa P JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari iliyoletwa na chanzo cha habari haiusiani na ushabiki wa vyama ila ni uhalisia wa tukio lililotokea wakati huo.
    Sasa kama wewe unamchukia Kubenea hiyo ni shauri jingine, ni kweli kikao hicho cha watumishi wa Mungu kilivamiwa na Mungulu na habari ikaletwa humu JF huenda hukubahatika kuisoma, inasemekana alitoa 2m kama wewe una taarifa tofauti utwambie walipewa kiasi gani cha pesa na huyo Mungulu alienda pale kupata sakramenti ya kitubio kwa yale ya Igunga au ameishamchukulia mtu hapo Arumeru mashariki?.

     
  8. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Simwamini Kubenea kama nisivyomuamini shetani
    OTIS
     
  9. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Upuuuuzi!
     
  10. F

    Froida JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Kweli ni rahisi kwa ngamia kupita katika tundu la sindano lakini si kwa Maaskofu wa Arumeru kuona ufalme wa mbingu Askofu mwenye kola aliyeenda shule vya kutosha na kula viapo vya kila aina leo anakuwa bwabwa la CCM kuhongwa jumla ya shillingi 20,000 ambayo hata suruali ya maana hata pata
    Maaskofu Arumeru acheni hizo munajidhalilisha,tuwaulize munafuata nini kwenye mikutano inayoandaliwa na CCM au hata na wapenzi wa CCM ili kufanya dhuluma,ole wenu mukidhurumu haki nyie
     
  11. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hii habari nimeisoma ila kwa kweli imekaa kiumbea zaidi kwanza amechanganya walutheri na wapentekoste, wapentekoste ndio waliopokea hizo laki lakini walutheri na askofu wao hawakupokea chochote na huyu mtu wanasema alienda pale akajitambulisha kama mlutheri na alienda na bahasha kama kukarimu mkutano, kwa nini hii habari ina mapungufu au ni ya kutunga moja kama alienda na fedha na kumkuta askofu mwenyewe pia iweje awe na zawadi ya kalenda kwa ajili ya watumishi wakati hizi zingekuwa zipo hapo dayosisi na ni free kwa sharika zake?haionyeshi kama amepokea bali alimsikiliza tuu huyo muumini wake kisha huyo muumini wake akaenda kwenye kikao kipi?mazingira ya askofu kwa kweli hayaeleweki?na je askofu ni Mungu ajue hii ni rushwa kutokana na huo utambulisho wa huyo mtu, waumini wengi hasa wenye pesa huwa wanatabia ya kuchangia huduma mbalimbali je askofu huyu na wenziwe walitakiwa kuota,

    hii stori haijpangwa na inajichanganya sana kama vipi waedit walete vizuri wiki ijayo la sivyo nashauri kanisa liwashitaki kwa kumchafulia jina kiongozi wao? huu ni mtizamo wangu tu. embu wengine mliosoma mseme, ila kwa kweli hili gazeti liangalie kumsema mpakwa mafuta wa Mungu kuna adhari zake. na nashauri kama mtu hujasoma hii stori usichangie kabisa. soma then changia usijechukua laana ya bure bila kujua.
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,058
    Likes Received: 711
    Trophy Points: 280
    CHadema nituna paswa kuwa makini lakini sina wasiwasi na maaskofu.......
     
  13. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    usiwe mwepesi kuchangia kama hujasoma habari vizuri wala huna enough data!kwani arumeru kuna maaskofu wangapi?waliotajwa ni wangapi?sometimes pita tu kwenye hizi thread especially zinazohusu watumishi wa Mungu.
     
  14. F

    Froida JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Ni nalo Gazeti hapa nimesoma taarifa ila natahadharisha huyo askofu na wengine walioko arumeru wa kilutheri kama yuko mmoja vizuri kama wako wengi tunawaasa watende haki wasimamie haki wakemee vitendo vyote vya rushwa ,wasijidhalilishe kwa kubeba chama cha magamba,waache dhambi ya tamaa kwa kupokea sh 20,000 hadhi yao ya kichungaji ni kubwa kuliko wao kujiingiza katika chaguzi
     
  15. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Waliitwa Getaway Lodge ilioko Leganga kwa juu kama unaenda Jua Kali.
    Walipewa soda na elfu ishirini shirini.

    Wakaambiwa wakahubiri Chagua CCM na kuwa Chadema ni mbaya na ndio maana Bendera yao ina rangi nyekundu
     
  16. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Na tuhuna zote za ufisadi zilizokuwa zikiandikwa na hili gazeti ni za uongo basi! Otherwise mna double standards!
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    usinikumbushe ya padre alimpatia mimba muumini wake...
     
  18. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #18
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Rejao
    kuna watu humu Jf NI VIGEUGEU wao kama wanataka habari zilizodhibitishwa kwanini wao wasiwe waandishi ili iwe rahisi kujiridhisha kwa kila jambo walitakalo
    na isitoshe Kubenea hayupo pale kumridhisha kila mtu kwani Tanzania ian watu zaidi 40 mil na wajumbe wa Jf ni katone ktk idadi hiyo,kama mjumbe wa JF haamini chanzo watanzania 40mil watakiamini tu
     
  19. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #19
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    wewe ulitaka chanzo kitoke wapi?

    kama vipi tafuta chanzo chako unachokiamni na usitulazimishe tuamini kile wewe uaminicho

    kwani akili ni nywele kila mtu ana zake so unacho kiamini wewe si lazima tukifuate,ama ninachokiamini mimi si lazima ukifuate
     
  20. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #20
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    usinikumbushe ya padre alimpatia mimba muumini wake...
     
Loading...