Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yahofia kupinduliwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Aug 7, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    [TABLE="width: 879"]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #ffffff"][TABLE="width: 599"]
    [TR]
    [TD]


    na Salehe Mohamed na Danson Kaijage

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [TD="width: 140, bgcolor: #ffffff"] [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD][TABLE="width: 599"]
    [TR]
    [TD]CHAMA cha Mapinduzi (CCM) kimesema kina hofu ya kupinduliwa madarakani na Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) kinachoratibu na kufanya maandamano kwenye maeneo mbalimbali hapa nchini.

    Wakati Chama hicho kikihofia maandamano ya Chadema, Mbunge wa Ludewa Deo Filikunjombe (CCM), alisema maandamano ni miongoni mwa njia za kuwafanya watendaji wazembe wa serikali kuwajibika.

    Katibu wa Halmashauri Kuu (NEC) (Uchumi na Fedha Taifa) wa CCM, Mwingulu Nchemba, amevitaka vyombo vya dola kuingilia kati maandamano yanayofanywa na Chadema kwa madai kuwa yanalenga kufanya mapinduzi ya serikali iliyopo madarakani.

    Nchemba, alitoa kauli hiyo alipokuwa akizungumza na waandishi wa habari mkoani hapa, ambapo alisema viongozi wa Chadema wana ajenda ya kufanya mageuzi kwa nguvu na kulifanya taifa lisitawalike.

    Alisema viongozi wa chama hicho wamekuwa na kauli mbalimbali za uchochezi ikiwa ni pamoja na kutoa ushawishi kwa jeshi la polisi ili wasiweze kukubali amri za viongozi wao jambo ambalo alidai kuwa ni hatari kwa taifa.

    "Mimi sikatai maandamano ni haki ya kila mtu lakini ninachosema ni kuwa na meno ya viongozi na ushawishi wa viongozi hao ni ya uchochezi na yanaashiria kupinga uongozi ulio madarakani," alisema Nchemba.

    Alisema maandamano ya Chadema yamezidi maandamano ya vyama vingine duniani kwani wanapofanya maandamano wamekuwa na maneno yanalenga kuwahamasisha wananchi kufanya maandamano yanayoweza kuleta mageuzi kama vile, Misri, Libya na nchi nyingine ambazo zina machafuko na wananchi wanavutiwa zaidi na habari hizo.

    Wakati CCM, ikihofu kupinduliwa, jana asubuhi katika kipindi cha Tuongee, kinachorushwa na televisheni ya Star Tv, mbunge wa Ludewa Deo Filikunjombe (CCM), alisema hata yeye angeingia mitaani kuhamasisha wananchi wa Ludewa kuandamana kama serikali isingeongeza fedha katika Wizara ya Uchukuzi.

    Alisema serikali ina watendaji wazembe ambao wakati mwingine wamekuwa wakikwamisha shughuli za maendeleo hivyo wananchi wanapoamua kufanya maandamano huwaamsha katika usingizi.

    "Juzi nilisema kuwa nitawahamasisha wananchi wangu kuandamana kama wanavyofanya Chadema kama shirika la meli lisingepatiwa fedha za kutosha mbazo zitatuwezesha watu wa Ludewa kupata meli mpya au kukarabati zile zilizopo," alisema.

    Alibainisha kuwa hakuna sababu ya serikali kuogopa maandamano kama ingekuwa inatimiza wajibu wake wa kutimiza mahitaji ya wananchi lakini imekuwa ikihofia maandamano kwa sababu ya uzembe ulioko serikalini.

    Filikunjombe pia alitetea kauli yake kuwa mawaziri na watendaji wazembe wanyongwe ili kujenga taifa lenye uwajibikaji hasa kwa watendaji wanaopewa kusimamia rasilimali za taifa.

    "Adhabu ya kunyongwa si mpya hapa nchini, nilichokitaka mimi ni adhabu hiyo itolewe kwa mawaziri na watendaji wazembe na wabadhirifu, hakuna kigeni hapo," alisema.

    Wiki mbili zilizopita Mbunge wa Mtera Livingstone Lusinde, (CCM), alisema watendaji wa serikali na chama chake ndiyo wanaopaswa kulaumiwa kwa kusababisha maisha magumu kwa wananchi badala ya kukilaumu Chadema.

    Lusinde alisema kama CCM ingeboresha maisha ya wananchi kamwe wasingekubali ushawishi wa Chadema ambayo imekuwa ikifanya maandamano kupinga ugumu wa maisha, kupanda kwa gharama za umeme na mgawo unaoendelea hivi sasa.

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,367
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    I said this once and I'll say it again "CCM is a party in denial", hawaelewi, hawajielewi. Ni kama mgonjwa anaeumwa lakini hajui anachoumwa wala tiba yake.
     
  3. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,693
    Likes Received: 942
    Trophy Points: 280
    tutasikia kauli nyingi mwaka huu maana tumewashika pabaya
     
  4. M

    Maswa Member

    #4
    Aug 7, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naumga mgono hoja hii! Serikali haikujipanga vyakutosha kutatua swala la umeme!
     
  5. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    CHADEMA Maandamano kwa kwenda mbele kama kawa!
     
  6. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ukweli umechanganywa na uongo, na hoja gongana kwenye bold
    misri hakuna machafuko kuna mapinduzi ya nguvu ya umma na aliyekuwa raisi yuko rumande
    huyu anayewaongelea wamisri walioamua kukomboa nchi yao ni nani?

    neno machafuko limetumika hapa kama uchochezi mbaya zidi ya CHADEMA lakini mwisho kwa nini wananchi
    wana penda habari hizi

    ina maana anashindwa kuelewa serikali lazima iwe na ushawishi na kama haina ushawishi imekufa na haifai

    mimi nadhani siku moja kuwe na mdahalo kuhusu neno uchochezi naona linatumika vibaya kwa manufaa ya kisiasa
    nilipokuwa mdogo baba yangu ALINICHOCHEA (uchochezi) ni na bidii ya shule maana elimu ni ufunguo wa maisha na walimu walifanya
    hivyo pia
    swali je uchochezi ni tatizo?
    au tatizo ni serikali kukumbatia wezi na wala rushwa?
    viongozi wa serikali/mashirika/taasisi za umma wanang'oa misingi ya umoja wetu kwa visingizio ni uchochezi
     
  7. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2011
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Acheni kupambana na matatizo ya msingi yanayowakumba wananchi,mfikiri mtaachwa
     
  8. n

    nyamagaro JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2011
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 367
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kwanza tunawachelewesha hawa ccm
     
  9. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Bora bunge liishe haraka ili maandamano yaanze nimeyamisi sana.peopleiz power
     
  10. franksarry

    franksarry JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2011
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 946
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    Bravo mwana JFs Tukuyu
    naam ni kweli wameshikwa pabaya na wamepatikana hata pa kupumulia au kujigeuza hakuna!
     
  11. N

    Ngoks Member

    #11
    Aug 7, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpaka kieleweke
     
  12. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sasa kama hawana utendaji mzuri kwa wananchi na wananchi wanajua hilo kwa nini wasiwe na wasiwasi?acheni visingizio ninyi magamba na mlete maendeleo kwani ninyi ndiyo serikali iliyoko madarakani.acheni mambo ya kitoto
     
  13. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mambo bado wataongea sanana wengine watahamia CDMwatch the game
     
  14. kisururu

    kisururu JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haya maandamano ya operation sangara yatakuja lini dar? Tunataka tumshangaze kikwete kwani watumishi wa uma wote ambao sio mafisadi tutakua tunaandamana bega kwa bega.
     
Loading...