Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yahaha Karatu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Dada Makini, Aug 27, 2010.

  1. Dada Makini

    Dada Makini New Member

    #1
    Aug 27, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya aliyekuwa Mbunge wa CHADEMA Jimbo la Karatu Dr. W. Slaa kuchukua fomu za kugombea urais wanachama wa CCM Wilaya ya Karatu walifurahi sana wakijua jimbo hili litarudi mikononi mwao hasa baada ya kupita kimya kirefu kabla ya CHADEMA hawajamtangaza atakaye chukua nafasi ya Dr. Slaa.

    Baada ya CHADEMA kumtangaza mgombea wake ambaye ni Ndugu Israel Yohana Natse CCM wameanza kuhaha kwani wananchi wengi wa Karatu wamempokea na kumkubali kiasi ambacho hawakutarajia hasa kutokana na mapokezi makubwa sana aliyoyapata wakati alipochukua na kurudisha fomu za kugombea Ubunge kwa Jimbo hili.


    KARATU CCM HAINA NAFASI
     
  2. M

    Msharika JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    karatu awadanganyiki.
     
  3. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Itakuwa ni aibu kwa chadema kupoteza jimbo la karatu kama walivyopoteza jimbo la hai pale mbowe alipogombea urais kwani hii inaonesha hata nyumbani kwako hukubaliki. Kwa sababu slaa hatapata urais bora tu jimbo la karatu libaki chadema ili kujenga demokrasia. All the best wanakaratu kuonesha uzalendo kwa kurudisha uwakilishi wa chadema bungeni kutoka kwenu.
     
  4. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hizo speculation (nyekundu) siyo nzuri ni matumaini yangu kuwa hujakata tamaa kiasi hicho
     
  5. Jamesh

    Jamesh Member

    #5
    Aug 28, 2010
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nilikuwa nina wasi wasi huo kwa kuwa niliwahi kupita Karatu kipindi cha kampeni uchaguzi uliopita nikaona Dr. Slaa anavyokubalika pale na muda wote watu walikuwa wakifanya midahalo ya siasa kila sehemu, sasa nikawa najiuliza itakuwaje baada ya yeye kugombea urais? Safi sana wananchi wa jimbo la Karatu msikubali kuachia jimbo.
     
  6. M

    Mwema Member

    #6
    Sep 1, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr. Slaa alikuwa ccm kabla ya kufanyiwa mizengwe na ccm na hivyo kuhamia chadema. Sina hakika kamahuyu naye kafanyiwa mizengwe ccm.
     
Loading...