Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yafuta kitengo cha Propaganda, Tambwe Hizza kwaheri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rutunga M, Jun 26, 2011.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Leo na jana magazeti ya tz na blogs mbalimbali zimeripoti kuwa Nape Nauye ametanagza rasmi kuwa kitengo cha Proganda cha CCM kimefutwa na kuanzisha kitengo chas Mawasiliano kwa Umma na kuwa kitafanyiwa marakebisho makubwa.

    Hivyo yule CCM propaganda man Tambwe Izza amekula ya chuya !

    Labda atafute kazi redio uhuru na nyinginezo.

    Habari ndiyo hiyo
     
  2. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Amejivua gamba kiujumla
     
  3. Mcmamo

    Mcmamo Member

    #3
    Jun 26, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamebadilisha kikombe ila chai ni ileile mby zaidi imechacha HATUDANGANYIKI.
     
  4. V

    Vonix JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,434
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Kama ni kweli tambwe atakuwa kapata ujira wake,na bado akauze duka lake la hapo ilala dunia itamwinamia kwa yale aliyoyasema akichumia tumbo ccm.Ilikuwa suala la muda tu ikumbukwe kuwa aliyemleta hapo ni makamba na makamba ndiye aliyemfagia nape utegemee nini kama makamba hayupo ni dhahiri muda wake ulihesabika.
     
  5. Shibalanga

    Shibalanga Senior Member

    #5
    Jun 26, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tambwe alipata laana
     
  6. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa jamini Tambwe atalilea vipi lile tumbo? amezoea kumwaga pumba ilia apate msosi sasa mnataka asilee tumbo lake?
     
  7. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ni jina tu hakuna issue huyo mpiga yowe bado hatakuwepo Nape hana ubavu wa kuongeza maadui kwa
    sasa alionao wanamtoa jasho
    ccm sasa hivi ina kamba mmoja ya kambi ni wale wasio na kazi chamani .
    walio na kazi kwenye chama ndio wanajifanya kuwavua magamba wenzao kwa kutumia jk strategic fitina
     
  8. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #8
    Jun 26, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Tambwe Hiza pamoja na laana zake , Lakini ccm imepata Tambwe Hiza Jr, ambae ni Kilaza kuliko Tambwe Mwenyewe. Nape ni mtoa Pumba kuliko wale wanapropaganda wao.
     
  9. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Katibu wa NEC Oganaizesheni, Asha Abdallah Juma akimnyamazisha Asha Likalangala alipoangua kilio baada ya kuingiwa na maneno ya Katibu wa CCM Itikadi na Uenezi Nape Nnauye alipokuwa akihutubia katika mkutano wa hadhara Kilwa Masoko.[​IMG]

    Nape akipokea kadi ya aliyekuwa katibu wa CUF kata ya Njinjo Kilwa Mohamed Likalangala katika mkutano wa hadhara Kilwa Kivinje.[​IMG]

    Katibu wa NEC Itikadi na Uenezi, Nape Nnauye akishauriana jambo na Katibu wa NEC Oganaizesheni, Asha Abdallah Juma kwenye mkutano Kilwa Kivinje mkoani Lindi.[​IMG]

    Nape akishauriana jambo na Mwenyekiti wa CCM mkoa wa Lindi Ali Mtopa katika mkutano uliofanyika Kilwa Masoko, mkoani humo.

    [​IMG]

    Nape akisakata muziki na Mwenyekiti wa CCM mkoa wa Lindi Ali Mtopa katika mkutano wa Kilwa Masoko.[​IMG]

    Nape akisakata muziki na vijana wasanii wa Kilwa Masoko.[​IMG]

    Nape na Asha Abdallah Juma wakisindikizwa na umati wa wakazi wa Kilwa Kivinje baada ya mkutano wa hadhara.[​IMG]

    Wana CCM Kilwa Kivinje wakimshangilia Nape wakati akiondoka mara baada ya kumalizika mkutano wa hadhara.(Picha na Bashiri Nkoromo).
     
  10. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 135
    Picha hizi zingalitokea Chadema basi maneno mengi lakini hapa watu tunajadili Taifa letu na si vyama . Huko kusini wako nyuma kwa kila kitu kimaendeleo lakini wao ndiyo wameishika CCM akili za watu wa huko sijui zikoje .
     
  11. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    huko inaoneka CUF wamewakalia vibaya hata idadi ya watu sio nzuri.

    harafu huyo mama analia watu wa pembeni hake hawashituki ni huyo katibu tu
     
  12. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kweli Nape n i" POPO KAGANDA" si mnyama si ndege.
     
  13. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #13
    Jun 26, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mtaji wa ccm ni ujinga, ufukara na Ujuha.
    Popote ambapo ccm inapendwa sana , tazama kiwango cha umaskini, ukarunguyeye na ujinga.
    Huwezi kuipenda ccm ukiwa timamu!
     
  14. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #14
    Jun 26, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu watu wa kusini nao ni binadamu hivyo wanastahili heshima kama binadamu.
     
  15. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Yaani Nape anafanya sanaa wakati nchi inachechemea...hapa tunapata uthibitisho kwamba wajinga ndio waliwao...hivi hawa wanaomsindikiza si ajabu bado wako kwenye Giza na hata mgao unaoendelea hawaujui. Nchi hii kazi ni pevu nasikitika sioni Mtu alieianza...tunacheza segele kwanza.
     
  16. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nadhani Tambwe (rafiki yangu wa ukweli) ataelekea alikotokea (cuf) maana wamefunga ndoa na ccm kwisha kazi yake, tulimwambia hakutuelewa
     
  17. Jiwejeusi

    Jiwejeusi JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tabwe tambo akili kamasi, umeyaona. Tafuta kaz kwingine ila chadema nsikuone. Hata hivyo nna huzun sana, jamaa katuletea wanachama wengi sana kwa sabab ya pumba zake. To hell you devil
     
  18. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #18
    Jun 26, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Umasikini una tafsiri pana sana! Labda ufafanue zaidi!
     
  19. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #19
    Jun 26, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 135
    Tambwe kwisha habari hawezi kupata kazi radio Uhuru maana hakusoma huyu jamaa .Lakinij humo humo anaweza kupewa hicho kitengo cha mahusiano ambayo watakuwa wana husiana wenyewe
     
  20. Bams

    Bams JF-Expert Member

    #20
    Jun 26, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,246
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Siwezi kupoteza muda kumwongelea kijana Nape, mtu ambaye alishindwa kufaulu hata ule mtihani wa kidato cha nne ili aende kidato cha tano. Akaamua kutafuta private teacher kwaajili ya masomo ya kidato cha tano na sita, akafanya mtihani wa kidato cha sita kama private candidate, akaishia kupata division 0. Kutoka hapo sijui alipitapita vipi, nasikia kuwa ana shahada!!!
     
Loading...