Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yafanya umafia kumzima Dr Slaa Mbeya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Jan 13, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Katika hali isiyotarajiwa Chama cha Mapinduzi (CCM) mkoani hapa juzi, ilibuni mbinu za kuzuia kutangazwa kwa mkutano wa Dk. Slaa baada ya kuitisha kikao na waandishi wa habari wa vyombo vyote katika muda ambao katibu huyo wa CHADEMA alikuwa akihutubia.

    Habari za uhakika kutoka ndani ya CCM, zilisema kuwa ingawa ilidaiwa kuwa mkutano huo na waandishi wa habari ulikuwa na lengo la kumtambulisha katibu mpya wa chama hicho wilaya ya Mbeya mjini ambaye amefika baada ya yule wa awali kuhamishwa, lakini nia kubwa ilikuwa kuukwamisha mkutano wa Dk. Slaa.

    Habari zinadai kuwa CCM iliwaambia waandishi wa habari waliohudhuria mkutano huo kuwa walitaka pia kuzungumzia masuala yahusuyo mchakato wa uundwaji wa Katiba mpya ambapo wamelenga kutuma makada wa chama hicho kuelimisha umma juu ya jambo hilo.

    Katibu mpya wa CCM wilaya, Raimond Mwangwale, alisema uelimishaji huo utafanyika siku tatu mfululizo kuanzia Januari 12, katika kata 36 za jimbo la Mbeya mjini.

    Mmoja wa makada maarufu wa CCM alilithibitishia Tanzania Daima ukweli wa mkutano huo na waandishi, ingawa alikiri kuwa mbinu yao haikufanikiwa sana. Alikiri kuwa hotuba za Dk. Slaa zimekuwa na madhara makubwa kwa CCM na imekuwa ni vigumu zaidi kuzifuta katika akili za wananchi ambao wameonyesha kuamini kila akisemacho

    SOURCE:TANZANIA DAIMA
     
  2. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,438
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    Ni mteule wa MUNGU, Tanzania-Africa, kusini mwa jangwa sahara. tupme kura za ndio
     
  3. M

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 961
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Dr. Slaa ni zaidi ya mkutano mchovu kati ya waandishi na Magamba
     
  4. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kama kuna channel 2 kwenye TV,moja Dr Kikwete na moja Dr Slaa. Ntamwangalia Dr Slaa!
     
  5. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanakiri pia kuwa wana mwenyekiti wa chama bomu ambaye ni jk, janga la kitaifa na rais bomu
     
  6. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    CCM haina kitu imechoka jamani iacheni ikapumzike kwa amani. Hakuna kitu kisichokuwa na mwisho
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Uongozi wa chadema mbeya umesambaratika,kutokana na mambo mbalimbali ya kijamii na kiuchumi yanayojitokeza kila kukicha.viongozi hao wameiona chadema kuwa ni chama kisicho na mwelekeo zaidi ya kuhamasisha vurugu na maandamano yasiyo na tija.
     
  8. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    kwa hiyo wanahabari wamenunuliwa? Ngoja nimwambie DOTTO BULENDU.
     
  9. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    hojatete au hojachafu? Utaendelea kuwa kiba
    raka wa magamba mpaka lini?
     
  10. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    watu kama hawa wapumbavu sana mkuu.
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    CCM a failure!! BIG failure yaani ni wezi watupu!
     
  12. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    slaa ni zaidi ya ccm na serikali yake
     
  13. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha.
    Pelekeni utunzi wenu kwenye vitabu vya hadithi.
    OTIS
     
  14. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kama zote zinamunesha jk mimi nazima zote

     
  15. L

    Luiz JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2012
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe mbona ni mwongo uongozi wa ccm hapa mbeya ndio unasambaratika kutoka na maovu yanayofanywa na Meya wa jiji la mbeya bw. Kapunga anayekwamisha miradi ya jiji letu la mbeya hadi magamba wenzie wanataka kumng'oa kutokana na vitendo vyake vya kukwamisha miradi ya maendeleo na ufisadi uliotukuka.
     
  16. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #16
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kajifanyia umafia mwenyewe kutafuta mchawi ni kutaka umaarufu tu
     
  17. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #17
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    source yenyewe tanzania daima ulitegemea nini. kama hakupata fursa hiyo maanake umaarufu wake mkoni mbeya unakwisha hakuna cha CCM wala CUF wala Mshirikina aliyetumwa kufanya fitna. Hivyo vyote ni visingizio
     
  18. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #18
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nitamwangalia JK
     
  19. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #19
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Na wewe utaendelea kuwa kibaraka wa magwanda mpaka lini? mwache mwenzako kama ana imani na magamba
     
  20. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #20
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kama zote zinamwonyesha Dr Slaa nauza TV zangu zote
     
Loading...