Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yaendeleza ubabe dhidi ya serekali za wananchi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MrFroasty, Jan 26, 2010.

  1. MrFroasty

    MrFroasty JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2010
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 680
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Majuzi nilitoa thread kuonesha suala la Richmond jinsi matakwa ya wabunge yalivyotupiliwa mbali, na watu kufanya wanavyotaka.

    Hii itakuwa ni thread ya nyengine, jinsi chama cha CCM kinavyoendeleza ubabe dhidi ya matakwa ya wananchi.Hivi kelele zote zile za kuheshimu katiba ndio hizi za kujadili na kuingilia kati maamuzi ya vyombo vya kutunga sheria kwa kuwatisha wawakilishi au wabunge?

    Hadi lini wananchi tutaendelea kuona wajumbe wetu wakipewa mikwala wasifanye maamuzi sahihi?
    HTML:
    
    
     
Loading...