Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yaendelea kupata wakati mgumu Arumeru Mashariki

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Landala, Mar 14, 2012.

  1. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Chama cha Mauaji aka CCM kimeendelea kupata wakati mgumu kwenye kampeni zake za ubunge jimbo la Arumeru Mashariki baada ya kukosa watu kwenye mikutano yake ya kampeni,leo jioni nilipita kata moja na kukuta watu ni wachache mno na wengi wao ni watoto na akina mama ambao wamepewa kanga na sh 5000 ili waende kwenye huo mikutano yao,mgombea wa CCM ndugu Sioi Sumari ameendelea kutokukubalika maeneo mengi ambapo wananchi wamesema marehemu baba yake aliyekuwa mbunge Jeremiah Sumari aliwaahidi mambo mengi lakini mpaka kifo chake alikuwa hajatekeleza hata robo ya ahadi alizozitoa kwenye uchaguzi ulio pita.Tumewachoka CCM walisema wananchi wengi na kuanza kuimba tunaitaka CHADEMA ambaye ni mtetezi wa wanyonge..
     
  2. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    namwomba Mungu niwe hai 2015
     
  3. H

    Honey K JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Landala,
    KWAKUWADANGANYA HUKU WENZIO NDIO MTAKUJA SEMA MMEIBIWA KURA. HAKUNA MAHALI CCM WAMEKOSA WATU KAMA UNAVYODAI, SASA SIJUI MWISHO WA UONGO NA UZUSHI KAMA HUU NDIO YALE YA UZINI, CCM 5000, CDM 200.........OOOOOH TUMEIBIWA! SIASA YATAKA TIMING DOGO!!!


     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Magamba waende kwenye kaburi la Kolimba wakamwombe msamaha kwa sababu wanatafunwa na mzimu wake.
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pedestrian thinking!
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kweli nimeamini CCM ni taasisi ya Lowassa. Mpaka Nape ameanza kumlamba miguu! Pesa mwanaharamu. Ooh Siyoi is not fit or sijui nini! Vuvuzela wewe!
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi kuna mtu anayekitamani k.i.n.y.e.s.i? Hebu waachieni nzi wakile hicho k.i.n.y.e.s.i
     
  8. N

    NALO LITAPITA JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ki uhalisia ccm mmetota nape na hata wewe unajua kuwa dogo wa chadema anapeleka puta vipi kaka niliona humu siku ya uzinduzi wa campaigh picha za magari (mabasi na malori)zikiwa zimebeba watu kutoka sehemu zilizo inje ya jimbo la uchaguzi kaka vipi hawa walikuja kufanya nini?
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Na huu ni mwanzo tu 2015 Nape atamsujudia Lowassa.
     
  10. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Arumeru sio Uzinzini mjomba. Huku watu wamesoma, sijui mtawadanganya na kitu gani watu wenye akili zao. Mahindi ya msaada wanajua ni haki yao na si fadhira. Huku mtakimbiana wenyewe! Hakuna CCM magamba wala CCM Masalia atakayeaga huku, mtatafutia njia za kutokea!
     
  11. L

    LAT JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Nape

    mbona huendi Arumeru mashariki? umebaki kuchungulia humu jf upate update za kampeni za arumeru, habari ndiyo kama hiyo

    the rise and fall .....is a leeway to common life
     
  12. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Tuwekee picha za leo nape
     
  13. Sihali

    Sihali Member

    #13
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo Zushi umeanza tushastukia chaadema ni waongo sana kwaninio hamuweki picha za mikutano yenu tuone mmahudhurio? Subirini kichapo Arumeru
     
  14. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,374
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Hivi ni Nape huyo huyo mvua maghamba au mwingine!!!!Tayari kazi yake imekwisha, kweli fedha ni laana tupu!!!!Pole kaka umemezwa mzima mzima!!!!

     
  15. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    nape ni kweli hujaenda Arumeru?mambo sio shwari huko kwenu
     
  16. S

    Selungo JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lahaulah Mwana Kafiri!!!!!!

    Nape! Uuuuuwiiiiiiiii! Hatimaye umelazimika kula KINYESI chako!!!!!?????
     
  17. Mabwepande

    Mabwepande JF-Expert Member

    #17
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    USHINDI WA CHADEMA ITAKUWA PICHA ToSHA UCHAGUZI 2015.
     
  18. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ,leo jioni nilipita kata moja ...............umenishangaza kushindwa kutaja jina la kata wakati uko huko huko na jina la eneo au kiwanja kulikofanyika mkutano huo ili uweze kuaminika.
     
  19. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #19
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nape wewe ni kijana mdogo alafu hauko makini katika hoja zako na umewekwa hapo ili utumiwe!!! Nakuhakikishia utatumika na kutupwa ka toilet paper!!!!! CCM ina wenyewe nawe si mmoja wao! Bora ungetimkia CCj...
    Agalia, kuvua gamba wamekushit, umepiga kelele na Igunga ukuenda na wamekuzingua......

    Sasa umebaki kuwa kipofu bila kuona kuwa unatumiwa na siku Lowass kwa mf. akiwa mkubwa wako utakiona cha moto!!!

    Ukumbuke after JK uko out, out, out.......
     
  20. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #20
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Acha kupotosha umma...
    Mmefulia CCM na mipango yenu tumeijua....
    Arumeru hamtuibii tena
     
Loading...