Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yaendelea kukataliwa na wananchi IGUNGA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Hyper, Feb 26, 2012.

  1. The Hyper

    The Hyper JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Hakika CCM bado kinazidi kupoteza mvuto&kukataliwa na wananchi,mijini na hata vijijini.Leo trh 26.Feb.2012,kulikuwa na mkutano&sherehe ya CCM,mjini Igunga kwa madhumuni ya:-

    1.Kumpongeza D.P.Kafumu(mbunge wa Igunga kupitia tiketi ya CCM)kwa ushindi alioupata(ambao ni wa kuchakachua)
    na
    2.Kuwashukuru wananchi kwa kuichagua CCM na Kafumu katika uchaguzi mdogo uliofanyika 2011 Igunga.
    Mkutano&sherehe ilifanyikia katika uwanja wa,Sokoine jirani&jengo la ofisi za CCM.Muda ulikuwa ni kuanzia saa4 asubuhi hadi saa10 jioni.

    Mahudhurio;Watoto 80%(wengi wao nadhani walifika kwa dhamira ya kutaka kushiriki kuumega mkate ulioandaliwa na CCM),Wazee15%&Vijana 5%(Hawa ni wanachama,watu walio kodiwa&kusombwa na malori kutoka vijijini). Idadi kubwa ya wazee walikuwa hawajiwezi hata kutembea vyema(umri mkubwa&uchovu).

    Kwa ujumla hali ya Magamba ni mbaya sana Igunga,huku mbunge{Kafumu} akizidi kupata upinzani mkali kutoka kwa wananchi walio wengi.

    NAWASILISHA
     
  2. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    picha????????????????????????????
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Utakuwa chizi wewe picha ya nini sasa wakati maelezo yamejitosheleza?
     
  4. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160

    [​IMG]
     
  5. The Hyper

    The Hyper JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Palalisote nisingeweza kuchukua picha,kwa kuhofia usalama wangu.Kumbuka Magamba wana hasira sana na vijana hapa Igunga,pia wanatutambua vyema kwa sura na itikadi zetu.Kwa upande wa pili kufika kwangu eneo lile ningeitwa msaliti,kwani vijana waliweka msimamo mapema wa kutokanyaga eneo hilo!
     
  6. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    thibitisha kuwa hayo maelezo ni ya ukweli
     
  7. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Usiku mwema Feedback.
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kweli umeamua kumkomeshea kabisa jamaa
     
  9. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    umesomeka
     
  10. M

    Molemo JF-Expert Member

    #10
    Feb 26, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hongereni wana Igunga kwa msimamo wenu madhubuti
     
  11. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #11
    Feb 26, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumekukubali kamanda, pia asante kwa taharifa.
     
  12. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #12
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Unajua watu wengine wanaudhi siku hizi umekuwa kama wimbo picha picha, wakiambiwa Mwigulu alifumaniwa wanadai eti picha hadi inakera.
     
  13. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #13
    Feb 26, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 2,459
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    hahaha..sahv igunga tunawaongeza kwenye CWW(Chama Cha Wananchi Wasiotawalika)..ambamo tupo wananchi wa MBEYA,MWANZA,ARUSHA,SONGEA(tumewaongeza juz),IGUNGA..
     
  14. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #14
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tanzania ya kesho hii.

    [​IMG]
     
  15. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #15
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli ma.gamba watatoka magamba yao tu bila shaka.
     
  16. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #16
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    well kama watu wanaendelea kuwa na mwamko kiasi hiko its good. real good. Mwl kashindye kwa maoni yangu asilale,,aendele na mikutano ya kuhamasisha watu watambue mabadiliko,that way yeye ama yeyote atakayesimama for cdm 2015 atashinda
     
  17. m

    mubi JF-Expert Member

    #17
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 228
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwa mtazamo wangu naona ni vizuri au itakuwa ni busara sana kushirikiana na Mbunge huyu aliyekwisha apishwa tayari. Sioni ubaya wowote kwa Dr. Kafumu kuwa mbunge wa Igunga.

    Dr Kafumu kwa taaluma yake ni vizuri kumback up kwa kumpatia maoni mbalimbali yanayohusu maendeleo ya jimbo la Igunga na taifa kwa ujumla. Tabora ni mkoa wenye madini mengi sana. je tukimwomba awakilishe bungeni hoja ambayo itakuwa na tija kwa wachimbaji wadogo wadogo wa madini kwa kufanya demonstrated examples hapo mkoani Tabora.

    Au kwa kumshwishi engalau basi hapo Igunga pawe na hata kiwanda kikubwa cha serikali cha kuprocess concerntrates za copper, gold,lead, iron, zinc, manganese, madini hayo yote yapatikana Tabora. au kumwomba awakilishe serikalini hoja ya kutengeneza maabara ya serikali ya kupima madini iwe hapo Igunga...

    Naandika haya nikijua kabisa Dr. Kafumu amesomea haya mambo. Naomba ndugu zangu tushirikiane naye ili tuweze kupata kazi za kufanya , watu wengi wako idle, hawajui wakiamka waende wapi, wafanye nini. Lakini kukiwa na vitu kama hivyo nilivyotaja , maabara za madini, kiwanda cha kutengeneza concentrates, ajira zitaongezeka.

    Au hata kumtuma awakilishe taifani ya kwamba wawekezaji wa adini wafanye kuprocess tu, wachimbaji wawe wazawa na godown ziwe za serikali.......n.k... fikiria faida itakayopatikana Igunga kwa njia ninayojaribu kuwaeleza tushirikiane na Mbunge wetu, ukilinganisha na kumsusia mikutano yake.
     
  18. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #18
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hapa angekuwa Narubongo ameleta habari kama hii kuhusu cdm sasa hivi kungekuwa kumejaa kila aina ya matusi na kabehi lkn kwa kuwa ameleta kada wa cdm basi ni habari ya ukweli
     
  19. B

    BABU IDDI New Member

    #19
    Feb 27, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio tu igunga hata huku kwetu temeke mambo yameshaanza, maana kila mtaa wananchi wa lika zote wanajadili mambo ya siasa huku wakikituhumu chama cha mapinduzi kushindwa kuongoza nchi
     
  20. HKigwangalla

    HKigwangalla Verified User

    #20
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 717
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dr. Dalali Peter Kafumu ni mtu makini na wanaomfahamu watathibitisha hili. Sina shaka na utendaji kazi wake. Na kwa wasifu huo ndiyo maana watu wa Igunga walimchagua kwenye uchaguzi ule mdogo mbali na jitihada za baadhi ya vyama kutumia pesa nyingi sana kununua kura.

    Unaposema watu walikuwa katika proportions ulizozisema hivi unakuwa umepimaje?
     
Loading...