Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yaendelea kujaza watoto mikutanoni Arumeru Mashariki, wasikiliza matusi na viuno vya majukwaani

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Dullo, Mar 26, 2012.

  1. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Sioi akihutubia mamia ya watu Maji ya Chai ambako imnadaiwa kuwa ngome ya Chadema
    [​IMG]
    Lusinde akiwachana CHADEMA kwenye ngome inayodaiwa yao Maji ya Chai
    Mgombea wa CCM jimbo la Arumeru Mashariki, Sioi Sumari akiumba kura kwa wananchi waliofurika kwenye mkutano wa kampeni za CCM uliofanyika Maji ya Chai jimboni humo, jana. eneo hilo linadaiwa kuwa ndiyo ngome ya CHADEMA.
    [​IMG]
    Wafuasi wa CCM wakishangilia wakati wa mkutano huo
    [​IMG]
    Mratibu wa kampeni za CCM, Mwigulu Nchemba akimnadi Sioi Sumari kwenye mkutano huo.
    Na Bashir Nkoromo.
     
  2. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,638
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Reporter wanaoishi kwa uongo mkubwa, hao watu walioletwa na hiace ni wakazi wa mikoa ipi? Haka kaLusinde kanaongea upuuzi tu povu kibao kichwani mweupe nilimsikiliza nikajua akili yake iko kwenye tumbo analolitumikia, jinga tu alituudhi wanaume kutuambia tusipoipa ccm tuna mimba, ni vile sheria inawalinda na sisi kutuua la sivyo ningempandia nimkung'ute mtu akishakaa ndani ya kiyoyozi anatuona wajiinga, ok amalize kampeni arudi kwao la sivyo ataumia.
     
  3. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tutajua jumapili kama kweli ni watoto ama la
     
  4. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mamia ya watoto
     
  5. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Yaani mikutano ya CCM hakuna mzuka kabisa watu wa wanawaza posho zao tu....
     
  6. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwani Orijinal Komedy si walitumbuiza kabla? Si kawaida yao kujaza umati kama huu!
     
  7. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,734
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    eeeeebwwwwaaaaanaaa eeee!!
    Yaaaaaan kumbe ndio mchezo waoo! Hakuna watu wa 18+ zaid ya 50 hapo!
     
  8. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ha ha ha teh teh teh eti ccm yajaza watu wapi na wapi?!!! Hebu siku moja waambie ccm wafanye mkutano bila kuweka yafuatayo hapa chini kama watapata watu hata 50....
    Mambo wafanyayo ccm kuonyesha mikutano yao ina watu
    1. Hukodisha malori ya kubeba watu kutoka wilaya zote za mikoa husika mathalani(kwa uchache) kama mkoa una wilaya 6 x malori 3 ya abiria 50 kila wilaya tutapata (6x3x50)= watu 900 ????
    2. Watoto washule kuanzia kindegaten mpaka secondary hulazimishwa waende!!!
    3. Baadhi ya viongozi wa kata na vijiji hupewa rushwa ili kugawanya kwa wanavijiji huku wakiwashawishi!!!
    4. Vikundi vya muziki,ngoma,kwaya,comedies,vichekesho n.k huletwa ili kuvutia watu
    5. Wakati mwingine pilau hupikwa kwa baadhi ya maeneo hasa hasa kuwapa wahamasishaji!!!

    <<<<<<<akili zako changanya na za ccm>>>>>>
     
Loading...