Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yaenda kinyume na marufuku ya Polisi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpalu, Sep 3, 2012.

  1. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    JANA polisi walizuia chadema kufanya mikutano Iringa kwa madai wamezuia mikutano ya siasa kupisha zoezi la sensa lakini wakati huohuo CCM Jana imezindua kampeni Zanzibar kama inavyoenekana pichani. Dkt Bilal Azindua Kampeni Za Uchaguzi Mdogo Wa Jimbo La Bububu-Zanzibar

    [​IMG]
    [​IMG]
    Makamuwa wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Mohammed Gharib Bilal, akimnadi Mgombea wa nafasi ya Uwakilishi wa Jimbo la Bububu, Hussein Ibrahim Makungu (BHAA) wakati alipokuwa akizindua Kampeni za uchaguzi mdogo wa Jimbo hilo, uliofanyika kwenye Uwanja wa Geji mjini Unguja jana Sept 02, 2012.
    [​IMG]
    [​IMG]
    Msanii wa muziki wa Taarab, na mkurugenzi wa kundi la Taarab la Jahaz Modern Taarab, Mzee Yusuph, akishambulia jukwaa kwa vibao vyake vya sebene la Taarab, wakati wa sherehe za uzinduzi wa kampeni za uchaguzi mdogo wa Jimbo hilo, uliofanyika kwenye Uwanja wa Geji, mjini Unguja jana Sept 02, 2012. source Mjengwa Blog.
     
  2. m

    mangikule JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 2,314
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Hkuna sensa kwa wana CCMabwepande: Kuna sensa vifo wanavyotengeneza kwa ajili ya kafara ya 2015!
     
  3. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa mtu mwenye upeo mdogo ni ngumu kuona uhusiano wa mauaji yanayosababishwa na polisi na kifo cha CCM. Ukweli ni kwamba Polisi wanakichimbia kaburi CCM, na inawezekana CCM ikatoweka kabisa hapa TZ kama TANU , kwa sababu idadi ya watanzania wanaokichukia kutokana na mauaji ya polisi inaongezeka kwa kasi kila siku. Nawaasa CDM endeleeni na moto wenu wa M4C mpaka kieleweke....
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Labda huko Bububu wameshahesabiwa wote!
     
  5. d

    dotto JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    5?% ni iringa tu!!!
     
  6. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    ndo vile
     
  7. d

    dotto JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ni maagizo kutoka juu mimi nakaribia kustaafu msiniaribie - KAmhanda, Chadema kinakaribia kusambaratika - NApe&Wasira.
     
  8. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,505
    Likes Received: 1,740
    Trophy Points: 280
    Halafu wakiitwa poliCCM watabisha..???
     
  9. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,112
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Zanzibar ni dola na ina maamuzi yake haingiliwi na Bara hivi maelezo yote aliyotoa Lissu akinukuu katiba mpya ya Zanzibar wadau hamkuyaelewa??Zanzibar sio sehemu ya Jamhuri ya muungano ni dola kamili ndio maana haitii chochote kinachoagizwa na Jamhuri ya Muungano!
     
  10. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,629
    Likes Received: 1,509
    Trophy Points: 280

    Ha ha ha ha ha! Mkuu ilitangazwa Bungeni kwamba asilimia 100% Zanzibar ni moslems na waislamu walitangaza hawatashiriki sensa na VP ni moslem sasa la ajabu hapo nini? Hii nchi bwana, vichekesho kwa kwenda mbele. CCM kweli wameishiwa busara kabisa!
     
  11. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hili nalo neno
     
  12. F

    Froida JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Temeke kule walikuwa wanayukana UVCCm sasa hizo si kazi za kisiasa,kagera Sitta anaendelea,Kimbisa alikuwa morogoro,Shinyanga,Tanga mambo yalikuwa kwa kwenda mbele halafu CCM na serikali yake kwa kutumia jeshi la polisi wanandhani sisi wananchi ni mapunguani ukweli wanazuia kazi za chadema
     
  13. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hakika mpaka tugote hapa 2015 hakika hawa mafisadi watakuwa wametuonyesha manjonjo ya kila namna na itawapa wakati mgumu wamini na wasiamini
     
  14. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,505
    Likes Received: 1,740
    Trophy Points: 280
    Niemöller is perhaps best remembered for the quotation:
    First they came for the Socialists, and I did not speak out--
    Because I was not a Socialist.

    Then they came for the Trade Unionists, and I did not speak out--
    Because I was not a Trade Unionist.
    Then they came for the Jews, and I did not speak out--
    Because I was not a Jew.
    Then they came for me--and there was no one left to speak for me. .............
     
  15. I

    Iramba Junior Member

    #15
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Well said mkuu! I concur with everything you have said.
     
  16. HGYTXK

    HGYTXK Senior Member

    #16
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hilo nalo neno mkuu.Ila kuna fiesta nayo ilifanyika jana Mwanza na bado inaendelea kana mikutano ya kampeni nayo inavyoendeea kule Zenji,sijui Mwanza nayo ishapewa dola kamili?.Mi nadhani polisi wanapaswa kujitazama mara mbimbili na kutambua wajibu wao kwa raia.Wakumbuke kuwa kabla hawajapata hiko kibarua walikuwa ni moja ya hiyo jamii wanayoiarasi sasa na isitoshe hakuna kazi wanazowezakufanya pasipo kuwa na ushirikiano wa hao wananchi wanaowaona 5th class.Viongozi wa kisiasa ktk nchi hii hawafikii 5% ya watanzania wote na huo uongozi wala haukai milele miongoni mwao.Yule anayekutuma kuua leo usishangae baada ya miaka 5 mbele utamkuta na bahasha zake anaombaomba.ebu zishughulisheni akili zenu.Kule Tandahimba wenzenu wanaishi kwenye mahema ktk makambi baada ya wananchi kutoa ilani kuwa raia yeyote akipangisha askari polisi atachomewa nyumba yake na ata mahitaji yao wanachukuliwa kwa pamoja kama wakimbizi kwani raia nao wametoa ilani kuwa mmiliki wa duka yeyote atakayebainika anamuuzia askari polisi bidhaa atachomewa duka moto.haya sasa hao watoto wenu watacheza na nani na watasoma wapi?.
     
  17. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Ili kuiondoa hii nchi madarakani inabidi tuijengee hoja katika majukwaa ya kimataifa kwa kutumia ushahidi kama huu...iweje ndani ya nchi moja chama tawala kinafanya mkutano chini ya ulinzi wa polisi halafu upande mwingine chama pinzani kinafungua tawi raia Mtanzania anauawa na polisi
     
  18. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Alikuwa ndio nani huyu Niemölle
     
  19. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Huu ni upuuzi kabisa!hawa policcm washa tuona sisi wajinga
    kwani hii nnchi si ya wote!kweli
    JJM alipo sema baba mwana asha dhaifu hakukosea!yaan baba mwenye nyumba yeye kazi kuzika
    masela wake ila hapa ndani misiba ya raia wake haimhusu maana ame kaa kimnya uta zani hili jambo liko mahakamani!
    Labda angekufa msanii...
     
  20. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Dhaifu endelea kuuwa kwa sababu liwalo na liwe ameshasema!
     
Loading...