Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yadai Nasari hana Mke nae ahoji Mbona Spika hana Mume?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MgungaMiba, Mar 24, 2012.

  1. M

    MgungaMiba JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Aug 28, 2011
    Messages: 604
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    Baada kuona ccm imezidi kumsakama kwa wapiga kura kuwa hafai kwenda Bungeni sababu mke, mgombea ubunge wa CDM Bw Nasari leo kwenye mkutano wa hadhara uliofanyika jioni hii mjini Usa River, alijibu mapigo kwa kuwataka ccm wakahoji kwanza kuwa mbona Spika wa Bunge Bi Anna Makinda hana Mume? Nae Godbless Lema aliwaambia wapiga kura wamchague kijana wao Nasari aliyezaliwa na kukulia na kusomea Arumeru akawawakilishe Dodoma, wasimchague Mvaa Kihereni kwani Dodoma hakuna mashindano ya Mamiss Walimbwende, huyo mvaa Kihereni aende Mombasa ndio kwenye wenzake, kisha akaanza kuimbisha " Mtoto huyu vipi? Mtoto huyu si riziki!
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hahahaaa hizi kampeni zitawaacha wengi na majeraha ya moyo
     
  3. s

    sekiabi New Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hayo ndio mambo ya siasa(mchezo mchafu),tegemeo chochote kutoka kwa wanasiasa
     
  4. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,165
    Likes Received: 3,425
    Trophy Points: 280
    duu! nimeamini wanasiasa wakati wa kampeni akili huwa wanafungia kabatini kabla ya kuzirijea kwisha kwa kampeni.!
     
  5. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,170
    Likes Received: 2,410
    Trophy Points: 280
    hao magamba ccm ndo waliyataka wenyewe walianziasha CDM wanamaliza ebo!
     
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hata kama NEC itafanya kama Mkapa alivyoagiza na kumtanga mgombea wa CCM kuwa ameshinda lakini kamwe hawatasahau kibano cha Arumeru. Hivi Wassira na Ole Sendeka bado wapo huko au maumivu yamezidi?
     
  7. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dah!siasa ni dirty game kwa kweli inabidi unavyoingia kwenye jukwaa la siasa kwanza ujiangalia kama uko safi la sivyo unaweza kufa na bp bure,hii ya spika ndo nilikua sijui JF ndo imenifumbua macho,ukistaajabu ya nusa utayaona ya f-i-l-a-u-n-i
     
  8. PENDING'ULA

    PENDING'ULA JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya yote yanajitokeza baada ya wanasiasa waliofilisika Kisiasa kuacha kuongelea sera za vyama vyao au kujibu tuhuma za msingi zinazoelekezwa kwenye vyama vyao na badala yake kuzifakamia hoja nyepesi kama za kuoa!. Mbona kuna wanasiasa wengi na wasomi wazuri tu wanafanya kazi nzuri sana lakini hawaonekani na waume/wake! Mfano mzuri ni huyo Spika. Mna msifia kwa kazi nzuri je sasa anamchumba? Acheni hizo. Mchagueni mtu kwa sifa yake ya kuwatumikia watu. Wengine ni waseja ingawa si watawa!
     
  9. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Fungukeni tu Vijana Ugali si ulisha mwagwa na mzee wao sasa nanyi mwagen tu hiyo mboga tutafanyaje sasa na hawataki kuheshimiwa? wanaacha kupumzika wanatangatanga wachaneni tu
     
  10. mwanatanu

    mwanatanu JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 831
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Sio wanasiasa tu ni nchi kuazia viongozi mpaka wananchi imekuwa mambo ni udaku ndio maana hata magazeti ya udaku yanauzika zaidi kuliko hata magazeti mengine
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,094
    Trophy Points: 280
    hao wenye wake na waume wameifanyia nini nchi hii zaidi ya kuitafuna na kulimbikizia familia zao?
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Sema Lema Sema kaka,mtoto si rizki ati huyo naungana na wewe aende mombasa kwa wenzake!
     
  13. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Hao wenye wake zaidi ya mmoja wamefanya nini?mfano Mzee wa Utepe!
     
  14. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #14
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo kijana anataka amuopoe spika!
     
  15. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #15
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    CCM ndiyo walioanza na hoja za kijinga za kuoa au kutokuoa. Wamesahau kuwa na wao wanaviongozi waseja. Ona sasa bibi Kiroboto anameingia anatawala kampeni pasipo sababu ya msingi.
     
  16. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,848
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    Na hizi ndiyo siasa zetu watanzania tunazotarajia zitutoe hapa tulipo kutupeleka mbele zaidi!Mmmhh!Long live uamuzi wangu wa kuwa mtazamaji tu kwenye siasa za bongo!!
     
  17. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Siasa za kisenge nyana.
     
  18. SR senior

    SR senior JF-Expert Member

    #18
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ..dah hii nchi kweli ya kidaku...ht maendeleo yetu ya kidaku!!!!!
     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Au spika anataka wamuunganishie kwa nasari?
     
  20. B

    Benno JF-Expert Member

    #20
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi sitajaribu maana duu! Wanaweza kuibua hoja nilimaliza shule mapema. Hawa hawaeleweki kabisa
     
Loading...