Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yaanza kuwatumia Marais wa Vyuo kuhamasisha Kupitia Ofisi za PCCB

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Precise Pangolin, Aug 24, 2012.

  1. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Chama Cha Mapinduzi jana kiliwaita Marais wote wa vyuo kwenye ofisi ya makao makuu ya kuzuia Rushwa na kuwaahidi vitu mbalimbali ikiwemo kazi wakimaliza masomo yao kwa masharti ya kuhamasisha wanafunzi huko vyuoni waikubali CCM .Kikao chenyewe kilifanyika Jana mida ya saa nne vyakula vilikuwa ni vya Nguvu hata kile chakula ambacho CCM hutumia kurubuni wananchi huko vijijini aina ya Pilau kilikuwepo
    Source: mimi mwenyewe Nilikuwepo
    My take
    CCM baada ya kuona mbinu za silaha pamoja na Propaganda za Udini hazilipi wameamua kuja na hiyo single mpya
     
  2. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    muafaka ukawa nini,tupe news zaidi,vipi Hosea na Lilian walikwepo?
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kuipenda au kuikataa CCM ni jambo la mtu binafsi, ukweli ni kuwa hii haitasaidia.
     
  4. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kula CCM lakini Kura CDM
     
  5. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kwahiyo Precise pangolin unakiri kwamba ccm wamekuhonga/wamekurubuni au wamejaribu kukufanyia jaribio la kukuhonga/kukurubuni kwa chakula maarufu cha pilau!!??

    Nyie wakiwaita nendeni mkawasikilize, wakiwapa pilau kuleni, wakiwapa khanga pokeeni, wakiwapa posho pokeeni lakini akili kumkichwa, mwaka 2015 hakuna kukosea mambo yote ni peoples power!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Kakulwa P

    Kakulwa P JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni kweli na haijaanza jana CCM wanawatumia sana vijana wa vyuo, ni hakika maana mjomba wangu amemaliza mwaka huu naye aliahidiwa kutafutiwa kazi kwenye makampuni ya watoto fulani wa matajiri.
    lakini njia hiyo haiwezi kuwatoa kwenye hali mbaya, vijana hawa wanaenda kwa ajili ya dhiki lakini rohoni wanakumbuka machungu yaliyopo ktk familia zao.
     
  7. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Serikali legelege, chama legelege, watu wake legelege, hawajui cha kufanya zaidi ya mbinu chafu. Sasa naamini maneno ya wanaodai CCM ni chama cha majasusi na kazi yake kubwa ni ujasusi. wameshindwa siasa sasa wanafanya ujasusi. Kwa wanafunzi wa vyuo iwapo viongozi wenu wameahidiwa hayo yote na wamekubali, kazi mukichwa. Maana miaka yote serkali ya chama hichohicho inawanyanyasa, leo ghafla watabadilikaje wawe wema kwenu?
     
  8. i

    iseesa JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je Nzoka na Mwema walikuwepo? TUJUZE
     
  9. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mkuu Precise Pangolin ...akili kumkichwa...Nape akili kumsaburi
     
  10. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu Mwita Maranya ningekubali nisingeileta hapa hata wanipe nini nachukua halafu siwapi support
     
  11. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kweli naichukia CCM kwa sasa lakini nachukia zaidi uongo
     
  12. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #12
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    mbona maelezo yapo juu juu utadhani unakimbizwa?
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hahaa ccm nakupenda kwa moyo woteeeeee
     
  14. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Sasa Mkuu unabishana na mtu ambaye alikuwepo hebu uliza kwa maraisi wa vyuo kama IFM UDSM CBE watakuambia yote hayo niliyosema
     
  15. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Nilikuwa nakimbizana na Rushwa Mkuu
     
  16. m

    mamajack JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    bora wasiwape hao marais chochote ila watoe mikopo 100% kwa kila mwanafunzi,maana ho marais wenyewe hizo sera za kuwashawish watazitoa wapi???
    mie naamini magamba hayana akili yanatumia mbinu rahis kwenye masuala magumu.
     
  17. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mkuu waliopewa khanga Tshirt na kapero zimeisha chanika wenzao wanajenga maghorofa, tumia akili vijana!!!Mtu akishabikia CCM huyo ni kichaa au hamnazo, hao vijana wanatakiwa kuhamasisha wenzao ili kuondoa utawala huu wa kifisadi madarakani period!!!

     
  18. peri

    peri JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahahaaa, umenichekesha sana kaka.
    Kumbe Watu mmemkariri lil?
     
  19. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee baba yangu c c m wana2mia mbinu za kizamani rais wa udsm ni mmoja wanafunzi wapo zaid ya buku kumi baada iwarubuni wanafunzi inamrubuni m2 mmoja hama kweli hawa c c m wanaupepo kichwani

    ngoja niende porini nikakate majani
     
  20. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Yaani RUSHWA INA FANYIKA KWENYE OFISI YA KUZUIA RUSHWA???
    NYAMBAV KABISA PCCB-CCM,POLICCM NA USALAMA WA CCM!!!!
     
Loading...