Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yaanza kufanya uharamia na vurugu Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Nanyaro Ephata, Mar 19, 2012.

  1. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    CCM imeanza kufanya vurugu na uharamia wa kiwango cha juu Arumeru.

    Leo majira ya saa tatu asubuhi viongozi wa ccm wakiongozwa na Kingazi ambaye ni katibu wa ccm wa wilaya ya Moshi na akiambatana na Ndekubali, wamemteka mwenyekiti wa CHADEMA tawi la Magadrisho kata ya Usa river. Utekaji huo ulifanyika wakiwa na gari aina ya pick up Ford namba DFP 5481. Baada ya kumteka wakampeleka kwenye kambi kumshushia kichapo, kwa sasa mwenyekiti huyo aliokolewa na Polisi,na amepewa PF3.

    Polisi pia wamemshikila Mh Msigwa mbunge wa CHADEMA kwa tuhuma za kuhusika na vurugu za jana zilizotokea jana eneo la maji ya Chai, baada ya vijana wa green guard kuwavamia CHADEMA kwenye gest waliyofikia. Katika tukio hilo gari la CCM lilivunjwa vioo vya nyuma.
     
  2. RUMANYIKA

    RUMANYIKA JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mie nadhani hakuna haja ya kuwalea hawa Green guard. Tembezeni kichapo kila watakapo waanzishieni sekeseke mpaka wakae sawia.
     
  3. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tusubiri msimamo wa polisi maana kwa vitendo ni tawi la ccm
     
  4. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,576
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    unajua siyo green guard pekee kuna na magenge mbalimbali yaliyowekwa kwa ajili ya kuchapa watu!yote haya yana mwisho lakini
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hivi hii nchi kwa nini vyama visiruhusiwe kuanzisha majeshi yao? tutwangane ,tubakane ndo tutaheshimiana bana ...inakera sana
     
  6. a

    amenyamana Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa ccm wanapita wakijitanza chama cha amani wakati wao ndo wanaanzisha vurugu jamani hawa ccm wangekuwa wamewatimizia wananhi wao mambo waliyowahahidi leo wasinge kuwa na wakati mgumu wa kufanya kampeni mbaya zaidi wananchi wa Arumeru mashariki wana shida ya maji mfano maeneo ya maroroni ngarenanyuki badala wao walete maji ya kunywa wao wanaleta maji ya kuwasha hawa jamaa vipi?
     
  7. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Kama CCM wanaitakia mema Tanzania huu ni wakati wa Kutrain makada na vijana wao kukubali kushindwa na kuzidiwa hoja. Wakiendeleza slogan zao za 'ushindi lazima', 'ushindi kwa vyoyote' watakuwa wanapanda mbegu ya maafa bila kujijua.
     
  8. tindo

    tindo JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 1,884
    Trophy Points: 280
    Hizo mbinu ni za kizamani sana, wanaleta vurugu wao ili ionekane CDM ndio wanaleta fujo. Kilichopo hapo wanarumeru walianzishe tu mpaka tuheshimiane. Si waliona ya Kenya na Rwanda sasa hivi watu wanaheshimiana. CCM kama watu wamewachokeni kaeni pembeni.
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    yaleyale ya igunga

    hii kitu siyo ya kuendekeza....
     
  10. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi mbinu za Nchemba, Wasira na Lusinde, ngoja People's Power iwageukie sijui watajificha wapi
     
  11. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Watashindana na nguvu ya umma lakini hawatashinda kamwe. Wao wana dola sisi tuna watu na Mungu.
     
  12. s

    sanabana Member

    #12
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi kweli kweli.....
     
  13. F

    FJM JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ukimnyanyasa mtu sana mwisho wa siku mtu huyo atatafuta mbinu ya kukomesha manyanyaso hayo. Na mara nyingi mwisho huo sio mzuri. Unaweza kuwa wa gharama kubwa.

    Jukumu la kwanza kwa serikali yoyote iliyo madarakani ni kulinda usalama wa raia wake. Hii ni kwa mujibu wa International law. Na inapotekea kwamba serikali hiyo inashindwa kutekeleza jukumu hilo (kulinda raia) basi international community inawajibika kutoa ulinzi huo. Kuna kila dalali kwamba serikali ya ccm inaanza kushindwa kutambua wajibu wake kwa raia. Igunga wamekufa watu, Nyamongo, Songea, Mbeya na sasa Meru iko mbioni.

    Serikali isisubiri kutembelewa na 'envoy wa Ban-ki-moon. Ikitokea hivyo wajue mchicha umeshakuwa mbuyu. Sio kama Ban-ki-moon haoni, sio kama Ocampo haoni, bali wanachukua notes! Kama hawaani wamuulize jirani yao Uhuru Kenyatta.
     
  14. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    [/CENTER][/RIGHT][/LEFT]mkuu mimi nafikiri hapa ni kujibu mapigo tuone nani atakimbia Arumeru kabla ya uchaguzi haingii akili ikawa chadema kwani hawana jeshi,wanachakuwa ambia wananchi so wanahoja hizi ni dalili za Magamba kuishiwa wanaanza kutuia nguvu wachawi wakubwa hawa.
     
  15. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    sidhani kama umefikiria. Kama ndivyo wahi Muhimbili kabla madaktari hawajagoma tena
     
  16. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    inasikitisha sana kwa kweli.
     
  17. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 760
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    i heard them saying, there are only bribings, Lord the babes and the sucklings, making promises they can't keep and them never will. I see so many innocent begging for the guilty, but the blind is the victim in the land of evil sighted. Where there's no vision, man the people suffer, see them cornered by their judgements, and they're consumed by their hatred.
     
  18. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #18
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wana Arumeru pambaneni na udhalimu huu wa CCM msikubali rudisheni kwani wamezidi wakimwaga ugali mwaga mboga. Amani ila kwa ncha ya upanga.Pumbavu CCM pumbavu Polisi na mwisho wao unakaribia. Jamani tusilalame ila tuwatie nguvu ndugu zetu wameru
     
  19. B

    Blessing JF-Expert Member

    #19
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :attention:Aisee ni kweli ----- THIS IS THE RIGHT TIME FOR FREEDOM OF THE YOUNG GENERATION. Unajua .Yesu kutukomboa kwenye DHAMBI lazima amwage DAMU, KUPIGWA, na KUFA. Nothing comes free one has to fight for it kwa hivyo sisi WaTanzania tukubali tuu piga uua lazima to N'GOE CHAMA CHA MAFISADI, CHAMA CHA MAMAFIA, madarakani this time and it will start hapa ARUMERU. Atukubali. Watembeze mihela yao lakini safari hiii hata wazee wamechoka. HUREEEEY CHADEMA BIG UP.
     
  20. B

    Blessing JF-Expert Member

    #20
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    You know most of the CCM guys have less basic education. Majority wao nimavihiyos forged Certificates kwa hiyo lazima wafanye mavitu kulingana na akili zao inavyowatuma. WAMEKUISHA SERA ---- WAJINGA SANA

    Angalia Mkapa --- Mfisadi No. 1 ---- ajibu basi tuhuma ??? Muuaji ---- Asubiri tuu ---- Yeye ataenda kwa Ukampo ila tutamburuza chini kama Samwel Doe wa Liberia. Ametufanya sisi wa TAnzania masikini mpaka watoto wetu. Dawa yao iko jikoni inachemuka.
     
Loading...