Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yaanza kazi ya kusaka kura ARUMERU

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by African American, Mar 6, 2012.

  1. African American

    African American Senior Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    428979_369176749773940_100000448559311_1320290_284476922_n.jpg Mtake msitake
     
  2. E

    EMMANUEL NSAMBI JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hiki ni kimojawapo cha vifaa vya uchaguzi hapa Tanzania.Kazi kweli kweli!
     
  3. Mundali

    Mundali JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 749
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Soon and very soon, tutaanza kuona deraya za kivita zikirandaranda mitaani nyakati za uchaguzi. Maana yake ni kwamba taarifa za kiintelijensia zimebashiri kutokea kwa machafuko huko Arumeru.
     
  4. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,440
    Likes Received: 4,619
    Trophy Points: 280
    hapo mkuu umepatia kazi umeanza then zitafuata kauli za ''lazima tushinde Arumeru'', huo ulazima ni kwa sababu ya hiyo mashine hapo juu
     
  5. tindo

    tindo JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 4,545
    Likes Received: 1,860
    Trophy Points: 280
    Hizi mbinu huwa zinatumiwa na nchi ambazo viongozi wao hawajaleta maendeleo, wala hawatakaa walete zaidi ya kulazimisha kubakia madarakani waendelee kuiba mali ya taifa pia kuwasaidia kuepuka mkono wa sheria kwani wanajua pindi wakitoka madarakani utajiri wao utakwisha na watawekwa jela. Ila endeleeni maana mwisho wenu unafika kwani elimu ya uraia inazidi kushika kasi nchini mpaka huko vijijini ambako mnategemea uelewa mdogo. Inabidi kuanzia sasa kila redio na television ziongelee na kuonyesha vita kwani ndio mbinu zenu zilizopitwa na wakati. Badala huko watu mnaotaka wawape kura kuona magari ya vitabu, ambulance, visima vya maji, umeme nk nyinyi mnakuja na maderaya. Mtakaa sana ndugu zangu.
     
  6. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hili gari duhh. La nini. Tunahitaji kama hili huku kwetu maji hayatoki.
     
  7. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Halitoi maji ya kunywa hilo, ni sanduku la kura.
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hoyaa, gambas lazima wachukuwe Arumeru, itakuwaje nyie gwandas muwanyang'anye sahani waliokwisha anza kuila?

    Hata mie sikubali.
     
  9. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    2tafight 4 our rights til the last comer
     
  10. h

    holowane Member

    #10
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ukiona magari ya deraya yanatumika either kuwalinda viongozi au kusuppress umma ujue kwamba uongozi uliopo haukuingia ki halali madarakani. Kiongozi aliyeingia ki halali hawezi kuwa na msururu wa walinzi kwa sababu hana hofu na wananchi waliomchagua. Ukiona vyombo vya ulinzi na usalama vikitumika katika uchaguzi wowote, jua kwamba hakuna haki katika uchaguzi huo.

    Arumeru najua hawatishwi na vyote hivyo, najua sauti zao zitasikika.
     
  11. only83

    only83 JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Arusha sio Igunga...
     
  12. h

    holowane Member

    #12
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ukiona magari ya deraya yanatumika either kuwalinda viongozi au kusuppress umma ujue kwamba uongozi uliopo haukuingia ki halali madarakani. Kiongozi aliyeingia ki halali hawezi kuwa na msururu wa walinzi kwa sababu hana hofu na wananchi waliomchagua. Ukiona vyombo vya ulinzi na usalama vikitumika katika uchaguzi wowote, jua kwamba hakuna haki katika uchaguzi huo.

    Arumeru najua hawatishwi na vyote hivyo, najua sauti zao zitasikika.
     
  13. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo kinamilikiwa na tume ya taifa ya uchaguzi?
     
  14. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi 2015 haya madude yatatosha majimbo yote?kazi ipo
     
  15. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hao Sungura, nimecheka sana mkuu......
     
  16. MANI

    MANI Platinum Member

    #16
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,850
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Na mara nyingi mkuu umma hushinda watawala !
     
  17. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #17
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,707
    Likes Received: 1,718
    Trophy Points: 280
    JK anasema yeye sio dikteta...
     
  18. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #18
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    haya magari watu wa Arumeru wasiyaogope kabisa kama yalishindwa kufanya kazi kwenye rami itakuwa kwenye migomba....
     
  19. African American

    African American Senior Member

    #19
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nijaribu udikteta kidogo?by JK
     
  20. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #20
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Magambas are afraid of their own shadow, I doubt if they even get out at night for a pee!
     
Loading...