Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm yaanza kampeni za ukabila

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by andrews, May 18, 2012.

  1. a

    andrews JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    INASIKITISHA KUONA KADA WA CHAMA NAPE ANATANGAZIA UMA KUWA CHADEMA INATEGEMEA MGOMBEA URAISI KUTOKA KANDA YA KASKAZINI.HII KUTHIBITISHA ALIYOYASEMA MZEE MAKAMBA KUWA HUYU ANAKIGAWA CHAMA CHETU,INABIDI ATUELEZE MIKAKATI YA KURUDISHA WANACHAMA SIO UCHOCHEZI HUU.KWELI KWA MTAJI HUM MUKAMA,NAPE CCM INAMEGUKA MCHANA KWEUPE.:A S-baby:
     
  2. a

    andrews JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kweli kuna mpenda ccm yeyote anyejua vizuri siasa akaniambia nape anakijenga chama badala ya kushinda kwenye mitandao kujibu hoja badala ya kujaribu kurudisha kundini kondoo waliokimbia mchungaji anayewapiga bakora badala ya kuwapeleka malishoni?
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hawajaanza. Wanaendelea maana hawajaanza leo!
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hii siyo mara ya kwanza kwa Nape kuwataja watu kaskazini as if ni wavamizi. Ila ningetaka tu kujua, watu wa kaskazini ni watanzania? Na kama ni watanzania wana haki ya kupiga au kupigiwa kura kama watanzania wengine wowote? Kwa nini Nape anawasema watu wa Kaskazini kama watu wasiotakiwa kwenye hii nchi? Au anataka kusema wapo Tanzania kinyume cha sheria?

    Ukiangalia historia la bara la Africa, machafuko yanayotokea kwenye nchi tofauti mara nyingi huanzishwa ama huchochewa na vyama vilivyo madarakani. Nape anatupeleka huko huko. Inawezekana huu ni mkakati wa CCM wa ku-haramisha watu wa eneo moja, kwamba kama wewe unatoka sehemu fulani basi wewe ni mtanzania halali, lakini watu wa eneo jingine waonekane kama ni watanzania haramu. Tusibiri, kama hakutakuwa na kauli rasmi toka kwa wakubwa wa CCM kukanusha anayosema basi tujue mkakati wa kuharamisha baadhi wa maeneo Tanzania ni mpango rasmi wa CCM.

    Tumefikaje huko?
     
  5. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kama mlikuwa mnamsikiliza Mzee Moses Nnauye yeye pia alikuwa na beef na watu wa Kaskazini hasa wapare; Kwahiyo

    Iko kwenye damu kwahiyo siwashangai ni wabaguzi, watenganishi ndio maana Mzee Nnauye watu walikuwa wanamuita

    Mnafiki 2 faces; LIKE FATHER LIKE SON!!!
     
  6. U

    Unstoppable JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,049
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwahiyo watu wa-kaskazini hawaruhusiwi kuwa na vyeo vya juu CCM?
     
  7. silvemaps

    silvemaps Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    msamehen bure huyo jamaa kama cm ya mchina,kuna muda net work yes kuna muda network no.
     
  8. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwacheni huyo Vuvuzela la Kikwete liharibu Chama cha Mafisadi.
     
  9. Mtoto Wa Mbale

    Mtoto Wa Mbale JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 458
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Utasubiri kauli za wakubwa hadi kufa, haitatoka kamwe.

    Huo ni mpango uliasisiwa bagamoyo kwa ******, na ccm wameuchukua katika utekelezaji. Wamesahau misingi ya mwalimu, sasa wanaigawa nchi kwa misingi ya ukabila na udini.

    Ccm is dying.
     
  10. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Sosi please!
     
  11. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Kama sio kweli mbona mmemshambulia shibuda?
     
  12. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Nape ni MBUMBUMBU na wakupuuzwa kabisa.
     
  13. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Short live nape.
     
  14. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    source ni jamiiforums.
     
  15. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Shibuda kashambuliwaje?kwa mawe marungu au?acha kupotosha mada iliyo mezani.CCM hamfai mbele ya ardhi hii na hata huko kwa mwenyezi Mungu kwa tabia yenu mbaya Kama inavyoonekana waziwazi(ndani ya viongozi Wa ccm) kuwabagua watu kwa ukanda na ukabila.Hiyo ni dhambi kubwa(sawa na kula nyama ya mtu) laana hii itawatafuna ninyi mpaka vizazi vyenu
     
  16. C

    COWARD Member

    #16
    May 18, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo unatumia masaburi yako kufikiri.
     
  17. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,161
    Likes Received: 11,433
    Trophy Points: 280
    nina uhakika asilimia 99.1 kuwa nape ni mmoja kati ya wazikaji wakuu wa ccm, tusubiri tutaona.
     
  18. a

    andrews JF-Expert Member

    #18
    May 19, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nape huwezi hata kushawishi vijana wasomi kwenye vyuovyote tz na hata walalahoi hawakusikilizi jizatiti na matatizo ndani ya ccm sio upinzani.RIP:juggle:
     
Loading...