Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yaandamwa na u-rangi na ukabila: JE TUTAFIKA?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kachanchabuseta, Aug 16, 2010.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]WANASEMA MSOMALIA


    [​IMG]
    Wanasema MMaLAWI>>>>>>
    [​IMG] Sijui wapi wna JF mtanisadia



    [​IMG]


    [​IMG] Sijui Wapi? Iringa? Pakistani?



    [​IMG]
    Sijui wapi hii mtu?

    [​IMG]


    [​IMG]
     
  2. m

    masasi Member

    #2
    Aug 16, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    what goes around comes around,dhambi ya ubaguzi waliotaka kuipandikiza chadema inawarudi,mungu endelea kutenda maajabu,wauunguze na moto wako hadi hiyo dhambi ya ubaguzi iishe,long live chadema
     
  3. K

    Kabonde JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2010
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Jibu rahisi wote hawa si raia wa Tanzania tena huyu wa mwisho alihusika na udalali wa pori la Loliondo.Wote ni wezi wa fedha na rasiliamali za watanzania
     
  4. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Hiyo picha ya Bashe ni baada ya kuvuliwaa uraia na kupokwaa ushindi wake wa kura za maoni ya ubunge kule nzega???????
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hahahahahaaa!!1 na Mwakalebela wamesema sio Mhehe!!!!
     
  6. c

    chach Member

    #6
    Aug 16, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na bado mengi yatakuja
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tunaelekea kubaya
     
Loading...