Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm ya watanzania, vingine vyama vya kanda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAFILILI, Jan 4, 2012.

  1. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Heri ya Mwaka Mpya wana wa CCM, twashukuru mungu tumevuka mwaka baada ya kushiriki kikamilifu miaka 50 ya UHURU.
    Vijana kwa wazee, tuwe wawazi na kuthubutu kukitetea na kukiunga mkono chama chenye uwakilishi wa makundi mbalimbali toka Kaskazini hadi kusini, mashariki hadi magharibi, na kimepiga mbizi na kuingia Zanzibar. Chama chetu ni uthibitisho wa utaifa nchini Tanzania.
    UVCCM na UWT uzi ukazwe ili tuwabwage CDM na CUF katika uchaguzi wa serikali za mitaa mwaka huu. Twaomba polisi watoe vibali kwa CDM ili waweze kutumia silaha yao pekee ya maandamano wakati CCM tunawaandalia maisha yenye neema watanzania kupitia SACCOs and Power tillers .
    Mwaka huu tusiwe legelege wakimwaga mboga CDM sie tumwage ugali. KIDUMU CCM
    !!!
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    dog sh*t..we dobi nenda kafua minguo ya kijani inayonuka jasho la akina wassira,mkama etal
     
  3. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,202
    Likes Received: 629
    Trophy Points: 280
    Znz kimepiga mbizi!! Mh, kwani maana ya CCM ni nn? Chama cha mapinduzi, nyie huko Tanganyika mlimpindua nani? Znz ndiko kilikoanzia haswa nyie uko mmejitia tu, kuwafuata mabwana zenu:
    Hio kijani ungechanganya na manjano ndo tungekujua haswa km ww Gamba la ukwee.
    Kigumu chama cha mahayawani.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    :shock:Siasa za majitaka:shock:

    Tusiojua sihasa sijui tutajifunzaje
     
  5. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    CCM ni la kuvunda halina ubani
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Dada,
    Habari za Mwalusembe?...
     
  7. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    haya bibie gamba.
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    You are a crap!
     
  9. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    masaburi dotcom
     
Loading...