Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM ya sasa ni sawa na Nyegere

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TEMILUGODA, Mar 22, 2012.

  1. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ninakifananisha CCM na ndege aina ya nyegere ambaye anasifa ya kupiga kelele tuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuumbele ya mpinzani.Na ukiona unampigia kelele mpinzani jua kwamba hoja zako hazina mashiko na mpinzani atakushinda.HIVI NCCR MAGEUZI hawaendi Arumeru kuchagiza ushindi wa CDM?
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2013
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,997
    Likes Received: 5,123
    Trophy Points: 280
Loading...