Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ccm ya sasa ni maafa,ukimwi, na mzigo wa taifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mabadilikosasa, Dec 23, 2010.

  1. m

    mabadilikosasa JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 379
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ccm ya leo ya lowasa,rostam, na jk, imejaa idadi kubwa ya wezi, magaidi, mafisadi,wabinafsi, wakwepa kodi, matapeli,watu wanaopenda maisha ya chapu chapu, wavivu, na watu wasiomogopa MUNGU.ccm ni mzigo kwa taifa na laana.tunahiji chama kinachoweka maslahi ya taifa mbele na sii ya wafisadi.
     
  2. Elizaa

    Elizaa Senior Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 160
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yaani afadhali ya ukimwi una dawa ya kupunguza makali, maana haya makali ya maisha kwa watanzania. M
     
  3. m

    mabadilikosasa JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 379
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ccm inakusanya kodi kwenye makampuni.makampuni haya hayalipi kodi tra.pesa nyingi zinaliwa na wanasiasa badala ya kwa ajili ya maendeleo ya taifa hata angalao kuwalipa polisi na wanajeshi kinua mgongo cha kutosha.wengi polisi, askari, usalama wa taifa wa vyeo vya chini huwa wanakua wezi au matapeli baada ya kustaafu au wakiwa kazini.wengine wanalala kwenye vibanda vya kuku.
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    The incumbent rulers we have, as you may notice as always, want wananchi to act small, think local! It makes them so much manageable. The layers on the rubbish pit of our country's graft has been deposited so deeply in various sectors of the society and now it's thick!
     
Loading...