Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM ya Nape na JK: Rostam Kajiuzulu, Chenge Kupelekwa mahakamani na Lowassa Je?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kiwalanikwagude, Jul 14, 2011.

  1. k

    kiwalanikwagude Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hayawi hayawi sasa yamekuwa , ni baada ya Rostam kung'oka rasmi, huku Chenge akiwa katika kumi na nane ya kufikishwa kunako korti kuhusiana na udalali wake kwenye sakata la Rada, lakini kuna swali hapa vipi kuhusu Lowassa? au ndiyo kama watani zangu kule kisiwandui Zanzibar wanavyomtania Jk kuwa asithubutu kwa Lowassa kwa maana huyo ndiyo "dola yenyewe!"
     
  2. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    atakuwa raisi 2015
     
  3. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Ishu ya Lowasa ni VERY COMPLICATED. Mnakumbuka enzi za two boys?
     
  4. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,987
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    Tz bila rais inawezekana!?
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tanzania kwa sasa, bado tupo kwenye siasa za maji taka. Ni nzuri kwa upande mmoja na si nzuri kwa upande mwingine. Ni vyema kila anaeshutumiwa ubadhirifu ashtakiwe na achukuliwe hatua zinazostahili.

    Tumeona, kwa mara ya kwanza katika Tanzania. Rais ambae haegemei kwa yoyote na Rais aliyehimili vishindo vya kuwafikisha mawaziri,makatibu wakuu mahakamani panapo ushahidi.

    Tumeona waziri mkuu akijiuzulu bila kutetewa na Rais na tumeona kwa mara ya kwanza fedha zilizotumika vibaya, ziwe za EPA au Rada zikifatiliwa na kurejeshwa.

    Kwa hayo machache, huyu Kikwete anastahili sifa zoooote. Mbali ya mengi mengine anayoyafanya kwa ufanisi mkubwa kabisa.
     
  6. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Uzushi nani mwenye ubabu kumpeleka chenge mahakamani?
     
  7. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    ili tujue kama wewe ni zomba wala sii zoba jibu kweli au si kweli hesabu hizi nne (1) 2+2=4 (2) 2*2=4 (3) 3+3=6 (4) 3*3=6
     
  8. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    DAILY NEWS,todaytiming of Mr Aziz's announcement was not immediately clear, but it will surely pile pressure on Mr Lowassa and Mr Chenge, who have until the next NEC meeting, probably next month, to make up their minds.

    The Igunga legislator did not indicate if he discussed his move with his colleagues, who analysts believe will have more difficult decisions to make because of their interest in direct politics. By contrast, Mr Aziz has been a back stage player in politics, only using the influence to harness his businesses.

    That probably explains why he didn't opt for a cabinet post or other high ranking government position, which he could easily land after managing presidential candidate Jakaya Kikwete's campaign in 2005.

    "For him politics is commerce," remarked a Dar es Salaam businessman, who knows Rostam well. While maintaining that not all the allegations levelled against him were true, Mr Aziz admitted yesterday that his name had been associated with those making the ruling party unpopular and undermining its performance in the last general elections
     
  9. The Planner

    The Planner JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
     
  10. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Mkimgusa Lowasa tu mumekwisha, kitawaka, au mnabisha?
     
  11. W

    Willegamba Member

    #11
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkigusa Lowasa umeme utawaka Chadema wakichukua nchi.
     
  12. k

    kitimtim Member

    #12
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    jamani ccm hatuna jinsi tena, tusioneane aibu, ndivyo hali inataka hivyo, ANC africa kusini waliweza kung'oa hadi bosi wa chama na kupoteza uraisi sembuse chenge na lowasa, who are they?ukisha kosa uadilifu basi, hakuna nafasi nyinginyigi hapa. mzee wa monduli, hizo ndoto za kitandani achana nazo,epuka tamaa mbaya, ukifanya ivyo ccm tutashindwa vibaya 2015,umechafuka sio siri

    NAPE PIGA MZIGO achana na wadandia chama
     
  13. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Rostam arudishe na remote control yetu!
     
  14. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hili ndilo la muhimu kuliko kujivua gamba
     
  15. m

    matawi JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Unastahili kuitwa zumbukuku siyo zomba
     
  16. MKWECHE

    MKWECHE JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuendelea Kujipanga kwa Ujio mpya!Kwani Yeye Alishaga Jiuzulu tangu 2008 na Waliocheka walicheka na walihuzunika walihuzunika!
     
  17. The Analyst

    The Analyst JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Zomba!...Zomba!...Zomba!.... Magamba hawajifichi hata wafukiwe ktk mahandaki marefu namna gani! Ushahidi umepatikana kwa akina Mramba lakini Richmond aka Dowans na Kagoda umekosekana japo inadaiwa wamerejesha baadhi ya pesa! Utawadanganya wangapi kwa hadithi hizi za Abunuasi? JK, Rostam, Lowasa, Chenge na nyie wafuasi wao wote majizi. Rais wenu ni mwoga anapohisi atanyang'anywa madaraka na ulaji badala yake anatumia nafasi yake kuwaumiza wasiomsifia kinafiki kama hao aliothubutu kuruhusu wapelekwe mahakamani. Angekuwa kama unavyomsifu Rostam, Lowasa, Chenge, Mkapa na yeye mwenyewe wote wangekuwa Segerea miaka mingi sasa. Acha unafiki.
     
  18. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135

    Kaka wewe unandika ukiwa umezubaa ? Kuna mtu kaandika haya bila wewe kutaka ama kujua ? Wamefikishwa mahakamani then akenda kuwasafisha akina Mramba wakati wa uchaguzi na wakati anajua kuna kesi anasema ni wasafi je hajaingilia mahakama ? Kamba Zomba au zubaa ?
     
Loading...