Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM ya Leo ni Sawa na Supu ya Kongoro ... haina ladha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Prophet, Apr 17, 2011.

  1. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haina ladha kabisa.

    kila kitu wanachojaribu kubuni kuwashawashi Watz kioaonekana ni kioja kama si kiroja. kama hii ya kujivua ga,mba ilionekana kama itakuwa kitu maarufu, lakini kama mimi binafsi (nadhani ata Watz wengine watasapoti) sijaona mantiki yake; wala sijakunwa kabisa. kusema ccm inajiumba upya kama chiligati alisema mimi naona maigizo tu. kwa sababu hakuna kitu kinachojiumba pekee isipokuwa kwa Mungu kila kitu huumbwa. sasa hawa wanasema wanajiumba upya maana yake nini?

    na hii hoja ya nape ya kusema ati watoto walizaliwa 1997 mwaka 2015 watakuwa wapiga kura; sawa ni kweli . mimi na madogo zangu walizaliwa miaka hiyo, lakini nape asahau kabisa kupata hata kura iliyoharibika kutoka kwao.

    ccm kama inataka kuumbwa upya, ikubali kuachia madaraka. miaka hii si ya kutawala kwa propaganda. ccm ni chafu. imeoza inanuka. haisafishiki kwa ghilba za kujivua gamba.

    sounds like a joke, huh?

    wait and see......................
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    ndo maana wako bize kukamulia mindimu na pilipili kuweka ladha lakini wapiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  3. l

    lyimoc Senior Member

    #3
    Apr 17, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inanuka kama choo standi
     
  4. HeartBreak

    HeartBreak JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wanatia chumvi nyingi ndio wanaharibu kabisa supu hiyo
     
  5. C

    Claxane Senior Member

    #5
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umelazimishwa kunywa au ni njaa yako tu. Tunajipanga vema.mtatukubali tu.
     
  6. U

    Uswe JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    walevi tu wa gongo na pombe za kienyeji ndo hupenda supu za kongoro......labda hao ndo watawaelewa
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hapo umekosea kwa kufananisha CCM na supu ya kongoro! Ninachokijua mimi supu ya kongoro ina ladha nzuri sana na ni best!!! Kwa mantiki hiyo CCM itakuwa BEST
     
  8. kure11

    kure11 Senior Member

    #8
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni ngumu kuwakubali hata mkisema mmevua gamba , mnaendeleza ufisadi,mkutano wa kutambulisha viongozi wapya pale Dom kibali kilikuwa na uhalali???? Watu waliopewa posho ili wajaze mkutano ni haki na halali?? Nawachukia hamjui tuu.mimi ni mpenda haki sina chama .
     
  9. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Umegundua leo mbona ladha iliisha muda mrefu sana!
     
Loading...